D6's Girls & Phú Thành Digital

Boombunny

Dạ thưa anh Xinh Zai' ah. , anh nhìn chuẩn rồi đấy anh ah. , chồng em đấy anh ah. , nhưng sao mà anh phải thằng này thằng kia thế ??? :> Nghe khó lot. tai lắm anh ah. ...

Minh Vương

XinhZai said:
HEehe,E Bao Thu chup anh voi thg Tung Mini Dung ko???cai Thg do a nhi`n la nhan ra ngay ma` hhiihi
Tùng thọ nhảy vảo đá đểu anh em à, cẩn thận em Thư em mách Tùng là phiền đấy . hoho, mà cả 2 thằng Tùng đều ít lên mạng nhỉ .

Boombunny

Huchuc ... Hóa ra là anh Tùng Thọ :( Thế mà chẳng đánh tiếng rì cả , làm em cứ tưởng ... :"> Sorry anh nhá ... :p :p :p
@ Anh Vương : Dạo này mất tích ở đâu thế anh ??? :> Năm mới chẳng thấy chúc Tết em gái j` ca? ... :p hihi

your_girl

vương đấy à , bây giờ mới biết cái topic này , ông ''sinh hoạt '' ở đây lâu phết nhỉ , lại cả bác tùng thọ đấy hả ,bác học thương mại khoa gì ấy nhỉ ? hehe

Minh Vương

to Thư : Em ơi ! anh cũng có lúc bận kô lên đc giờ đang đc nghỉ nên chơi hỏi thăm cả nhà " Chúc cả nhà năm mới vui vẻ nhé " !
To Duy: ông ơi thọ nó ít lên mạng lắm , có tìm nó thì sang 02-05 ông ạ. may ra đc đấy.

LTQ

Boombunny said:
Nghe 2 ông cãi nhau mà đến bùn |-) ...
Người lớn với trẻ con j` chư' ??? Sống đúng theo tuổi của mình là đ.c . Khổ , thế thôi mà cũng phai tranh cãi
@ thekid : thnx vi` anh da~ vote cho em . Em cũng ko muốn rêu rao làm j` chuyện tình cảm của mình đâu , nhưng tại có con chó sủa bậy nên mới phải làm thế . Co`n em bon. em hoc hành thế nào thi em nghĩ ko cần anh phải quan tâm đâu. =^.^= Đấy là chuyện của bọn em ... ;)
em My và Thư trông xinh ghê (đặc biệt là My :x ) , nhưng đọc đến đây tự nhiên thấy hơn run run vì cách nói chuyện của em Thư , có vẻ hơi khác với suy nghĩ của mình . Cũng tội nghiệp em này chắc tại xinh nên hay bị nhiều người "soi " và "đá đểu" liên tục phải bảo vệ bạn trai trước "búa rìu" dư luận ;) .

LTQ

Chưa bao giờ muốn sinh muộn 3 năm như lúc này , nếu được sinh muộn 3 năm thì dứt khoát sẽ nộp đơn xin zô D6 học :-D

vodanhthu

Ôi roài ơi, =)) =)) =)) tầm nhìn các em hạn chế nhờ, chê thì a ko dám chê, nhưng tuổi già bọn anh thấy mấy đứa trẻ bọn em cứ gọi là chẳng an thua gì cả. Ko biết nhìn mấy em này ở ngoài thế nào, đùa chứ có cơ hội, a cũng muốn gặp xem sao, nhưng mà nhìn ảnh thế này, ở ngoài chắc cũng thường, ước gì có cơ hội gặp, biết tay nhau ngay. Chán......................THế mà loạn cả lên:( :( :(

Người đẹp vì l...., lúa tốt vì c.....

vodanhthu

Khỏi quảng cáo mấy em, gái xinh anh gặp nhiều rồi, oh mà gái xấu chụp ảnh nghệ thuật anh cũng xem nhiều rồi............

Mặt em xinh, em chụp ảnh thường
Mặt hơi xinh em chụp qua gương
Mặt bình thường em vô ảnh số
Mặt hơi rỗ, em vô "nghệ thuật" .

omibecks

Vang anh noi' dung' ,gai xau' moi phai di chup anh nghe thuat hihhi ^.^ Ma xem di xem lai dung la mat em bi ro^~ that >.< ,o ngoai tat nhien la khong the bang trong anh duoc roi :-" .Cong nhan ca topic co moi anh la dong gop chan thanh voi ca tam nhin khong bi han che'.Tai moi nguoi cung truong voi nhau ca? nen cac ban cung me. hat' con khen hay 1 ti' :-" hihih
ye^u :-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000