D6's Girls & Phú Thành Digital

Boombunny

To Giang : G lấy đâu ra mấy cái ảnh hồi T bé xíu chế ;-)
To vodanhthu : Hihihi ... anh nói vậy chắc các chị khóa trc' phải xinh lem' . Bọn em thi` cung bt anh ah. , mà có khi phải nói là xấu xí ý , chính vì thế nên mới phải chụp anh NT đế che khuyết điểm ... Mà anh cung tài nhỉ , bít được bọn em ở ngoài ko được như trong ảnh ... :"> Ngại quá ... Hay anh post ảnh các chị khóa trc' lên di ... cho mọi người cùng được chiêm ngưỡng cái đẹp ... hihihi

vodanhthu

>:D< >:D< >:D< Hoan hô My và Thư: Ơ, lâu rồi mới thấy có 2 em gái tự nhận cái xấu về mình. Đùa, bọn em giả vờ khiêm tốn hay là thật đấy. A đã bảo là a ko chê các em ở điểm nào cả mà, vì a chưa thấy ở ngoài ra sao, ko nói bừa. oh nhưng mà tại mấy chú cứ bàn ra tán vào mãi, a cứ tưởng là thiên thần giáng thế.

@ Hằng My, oh thế mặt em bị rỗ thiệt a, hix, khổ thân, thao nao nhin Avarta co 2 cham do, che di de moi ng do nhin ha em. Mà e dá a hay lắm, "với cả tấm lòng ko bị hạn chế ". Giờ a mới biết lòng dạ đàn bà đúng là nhỏ nhen thật hihihihi:)) :)) :))

@ Bảo thư : Ko, ai bảo em xấu, em cu tu vo vao nguoi la sao nhi, nhìn cái ảnh hoi be cua e kìa, đễ thương ko chịu nổi, SN em hồi 4-5 tuổi???? Các chị khóa anh à, chẳng cỏ vẻ đẹp nào cả, nói thật ra là chua chac bằng bọn e bi giờ, có điều, trông ngoãn ngoãn hiền lành hơn nhiều, làm gì có tóc nâu, tóc ép như bọn em bi giờ mấy. Oh nhưng mà có điều kiện, a sẽ post vài cái ảnh ......:D :D :D

erwachsene83

Nói chung là gái chơi mà xinh thì ở ngoài ko thiếu , chỉ ko biết là gái chuvanan thời nay ngoan thế nào thôi . Nhưng dù sao mày cũng phải để các em hoàng tráng một chút , có câu thằng chột làm vua sứ mù mà.

Boombunny

@ vodanhthu : Xau thi` nhận là xấu . có sao đâu. Mà anh nói câu " lòng dạ đàn bà nhỏ nhen " là vơ đũa cả nắm đấy anh ạ , anh cứ về hỏi thử mẹ anh mà xem ... hihihi ;-) còn vấn đề tóc nâu với tóc ép thì sao ah. ? anh thấy có vấn đề j` ah. ??? ;-) Anh lại đi so sánh xưa với nay ... hehe ... buồn cười ... 8-} quá ...
@ hai long : Gals CVA bây h` chỉ hiện đại hơn trước chút thôi anh ah. , cũng chẳng dám hoành tráng hay chơi bời j` , cốt sao để ko mang tiếng là nhà we^ thôi . Hình như anh với vodanhthu la bạn tốt thi phai? :-? ??? Bảo sao giống nhau thế , thick ăn ... ca? đống ... hehehe . Anh đá hay quá , đá cát đá sỏi thì ko sao , chứ đá nhầm vào tảng đá là gãy chân như chơi đấy anh ah.

Minh Vương

hoho , THu day ha em , noi the thi hoa ra cac anh y tu lỗ cổ đại chui len day a, ma gio nay con di khoe toc nau voi toc ep . chan chua , toan so sanh vô cùng tận the nay ko co chu , chiu cac huynh luon day!

vodanhthu

@ Bảo Thư : Em muốn nhận là gì thì kệ em chứ, :)) :)) , lien quan gì đâu. Còn chuyện hỏi ý mà, a chẳng cần hỏi đâu, a biết thế mà, em chưa biết thì về hỏi đi, hoặc là đợi khi nào thành đàn bà sẽ biết=)) =)) =)) Long, mày thấy em ý kin ko, dọa tao với mày kìa:-O :-O :-O , nói cho e 1 điều, bọn a ko đá em, cũng ko có ý miuốn trêu chọc gì em cả, cúng là học CVA cả, nhưng mà nếu em nói thế, thì a xin nói 1 câu, cục đá như e, chưa đủ sức làm bọn a gãy chân đâu, mình anh đá ko nổi, thì anh chắc là thêm 10 thằng nữa sẽ đã nổi. Nói thế đủ rồi, hi vọng e biết dữ hòa khí, đừng dọa bạn a nữa, ko có sợ lắm em ah :( :( :(

tran hoang long

vodanhthu said:
@ Bảo Thư : Em muốn nhận là gì thì kệ em chứ, :)) :)) , lien quan gì đâu. Còn chuyện hỏi ý mà, a chẳng cần hỏi đâu, a biết thế mà, em chưa biết thì về hỏi đi, hoặc là đợi khi nào thành đàn bà sẽ biết=)) =)) =)) Long, mày thấy em ý kin ko, dọa tao với mày kìa:-O :-O :-O , nói cho e 1 điều, bọn a ko đá em, cũng ko có ý miuốn trêu chọc gì em cả, cúng là học CVA cả, nhưng mà nếu em nói thế, thì a xin nói 1 câu, cục đá như e, chưa đủ sức làm bọn a gãy chân đâu, mình anh đá ko nổi, thì anh chắc là thêm 10 thằng nữa sẽ đã nổi. Nói thế đủ rồi, hi vọng e biết dữ hòa khí, đừng dọa bạn a nữa, ko có sợ lắm em ah :( :( :(
anh nói thế này là ko dc, mà một lần ko dc thôi chưa đủ, em thấy có tận mấy lần ko dc, thứ nhất là anh hơi coi thường bọn em, có khi hòn đá nhỏ bọn em ko đủ làm anh gãy chân đâu, nhưng đá nhỏ nó làm đau nhiều chỗ đấy, mà mười chân hay một chân đá vào một hòn đá thì nó cũng vẫn thế<nếu một chân đã đá ko dc theo như anh nói, ko tin anh cứ thử>,còn mấy lần ko dc nữa thì để sau nói tiếp, giờ đói rồi, đi ăn đã

LTQ

Trông ngố vật vã

Đây có phải em My không vậy ????, mình thấy cái ảnh này từ lâu lâu roài , trước khi vào topic này , đến khi vào đây thấy em My trông quen quen , hình như thấy ở đâu đó , thành ra thấy ở cái ảnh này ( nếu đây đúng là em My ) tiện thể post lên luôn (dù đúng là My hay không ) cho zui , em này cũng học CVA
Nói chung là không khen quá , nhưng cũng không xấu chút nào . have funs B-)

omibecks

Day la thu* ma :D co' phai em dau trui` ui :"> Em cun~ thix cai' anh? do' la em lam' i' ....ma no lai la thu*=(( =(( :D
Con` @ anh Vo danh thu : :) Em nghi la thu* chang doa gi dau anh a.Da~ ai nhan minh minh la cat,la soi hay la da' tang o day dau anh :) Con` anh va ban anh thay ai xau thi la quyen cua moi nguoi:D
Thoi keep going ,ẹnoying topic :p
De em up ro cai anh thu ra sao moi nguoi cu thik gui kem theo file the nhi :-/

omibecks

oa' up nham rui` ,cong nhan anh nay thu xinh that ,rat' xinh ,2 cai anh nay deu` chup cung 1 ngay (Neu nho ko nham ^.^) khai giang 2005-2006

eu_te_amo

Ice_Fire said:
Oài , 2 anh kia chê các bạn D6 xấu mới ghê chứ :)) , chắc mẹ / chị / em gái các anh xinh lắm nhỉ ;)
khoan bàn đến mẹ, em gái với chị gái em ạ. 2 anh ơi, người yêu các anh xinh được 1 fần bằng 2 em D6 chưa mà 2 anh mạnh mồm thế?

ôi' 2 anh kia nói thế là ko được rồi ! 3 chị d6 xinh điều đấy ko ai phủ nhận , tính cách thì em nghĩ là ko phải đú đởn đến nỗi như anh nói đâu nếu ko thì làm sao cac chị ý được nhiều người quý thế được, mà nói thẳng ra là chuvanan con gái ko phải xấu nhưng để nhiều người biết đến như cac chị d6 thì ko phai chỉ xinh ko thôi đâu anh ạ!Mà anh đừng so sánh chu văn an với này nọ rồi là ép tóc nọ kia, thời bon e nó khác thời cac anh rồi chú nếu vẫn như thế thì xã hội làm sao phát triển đc ^^. Có thể anh cho là anh ko sai nhưng anh nói thế là xúc phạm đến người khác thì cũng phải có lời xin lỗi chứ ạ ! Em nói có j` sai mong các anh các chị bỏ qua ! :D:D

omibecks

Hi` :p Che em thi cung chang oan uong gi nhung che Thu* toe't la hoi phi' :D Hoi bi xinh day' :"> hiihih yeu 2 ba.n minh` lam' ,toan anh tu nhien hoang da nhe':D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000