D6's Girls & Phú Thành Digital

alone_person

tlc said:
có nhầm ko??? sao bảo thư lại đi yêu thằng tùng mini à??? chết thật, hết cả người rồi sao... :(
đấy là sự thật đấy ông anh ạ, biết làm sao được tình yêu mà, muôn màu muôn vẻ lắm, anh không thấy đẹp nhưng người khác thấy đẹp===> duyên thầm, không cớ gì phải đẹp hẳn ở vẻ bề ngoài đâu cái cốt là tính cách ý: bảo thư vẫn hay nói về tùng như thế, và em thấy cũng đúng được một ít không xấu quá là ổn rồi :d:

^^Anti_Estasy^^

tlc said:
có nhầm ko??? sao bảo thư lại đi yêu thằng tùng mini à??? chết thật, hết cả người rồi sao...
Ơ thế ah ? Sao lại thế được nhỉ :-/:-?:-/ ...chắc hết người yêu thật :(
tlc <---- ai thế ? :):):)

Boombunny

tlc said:
có nhầm ko??? sao bảo thư lại đi yêu thằng tùng mini à??? chết thật, hết cả người rồi sao...
Ko nhầm đâu anh ạ !!! Anh hỏi sao em yêu Tùng ah ? Lý do thì nhiều lắm . Vì Tùng đáng yêu,Tùng thông minh, Tùng vui tính, Tùng làm em thấy vui vẻ, Tùng mang đến cho em hạnh phúc, Tùng luôn ở bên em, an ủi em mỗi khi em buồn,đôi vai của Tùng luôn là chỗ dựa vững chắc nhất đối với em , tính cách của Tùng rất hợp với em.... còn nhiều lý do lắm, em sợ nói ra anh ngồi đọc cả ngày ko hết thôi , nhưng 1 lý do rất đơn giản nhưng lại la quan trọng nhất đó là vì em em yêu Tùng , yêu Tùng hơn bất kì ai khác .Như thế đã đủ chưa ạ ???Cho nên từ giờ miễn bàn luận nhé ^_^
Mimi Love Purin :x :x :d: :x :x

Minh Vương

Boombunny said:
Ko nhầm đâu anh ạ !!! Anh hỏi sao em yêu Tùng ah ? Lý do thì nhiều lắm . Vì Tùng đáng yêu,Tùng thông minh, Tùng vui tính, Tùng làm em thấy vui vẻ, Tùng mang đến cho em hạnh phúc, Tùng luôn ở bên em, an ủi em mỗi khi em buồn,đôi vai của Tùng luôn là chỗ dựa vững chắc nhất đối với em , tính cách của Tùng rất hợp với em.... còn nhiều lý do lắm, em sợ nói ra anh ngồi đọc cả ngày ko hết thôi , nhưng 1 lý do rất đơn giản nhưng lại la quan trọng nhất đó là vì em em yêu Tùng , yêu Tùng hơn bất kì ai khác .Như thế đã đủ chưa ạ ???Cho nên từ giờ miễn bàn luận nhé ^_^
Mimi Love Purin :x :x :d: :x :x
hay hay , nói hay quá , anh cũng nói đc đc , khè khè !

tlc

Member
tưởng ai, hóa ra cả Tùng mini cũng vào đây để xem cơ à ??? :) giờ mới biết được họ tên đầy đủ của mày.
@ em Thư:ko định nói gì cả nhưng sao lại cho cái câu "tùng thông minh" vào thế ???:) nếu nó thông minh thì đã ko vào D7 rồi phải xin chuyển sang lớp Sử =)) bây giờ lại đi Sing ...

^^Anti_Estasy^^

tlc said:
tưởng ai, hóa ra cả Tùng mini cũng vào đây để xem cơ à ??? :) giờ mới biết được họ tên đầy đủ của mày.
@ em Thư:ko định nói gì cả nhưng sao lại cho cái câu "tùng thông minh" vào thế ???:) nếu nó thông minh thì đã ko vào D7 rồi phải xin chuyển sang lớp Sử =)) bây giờ lại đi Sing ...
@ tlc : tên tao mày quan tâm làm gì , tao hỏi mày là ai chưa thấy trả lời...tao có biết gì đâu , linh tinh ý mà ....học dốt mà ...tao chuyển lớp vì tao...hư mà :(:(:( đến tên thầy cô , bạn bè trong lớp tao còn chưa kịp biết hết ...huhuhuuuhu<----được chưa , mà còn nhiều lí do lắm , chắc cũng vì học dốt , mày ko thương tao thì thôi lại còn....mà thôi, giải thích cũng ko để làm gì đúng ko ? thế có tí check IQ ko ? mọi lĩnh vực nhé ( con người ta ăn nhau cái hiểu biết mà ) tất nhiên ko trừ học vấn ...chơi thôi :d:
ah này , mày sang Anh trồng tài mà ah ,có gì dê dắt tao sang với nhé ???? hê hê <---câu hỏi phụ thôi , tập trung vào phần trên đê :D
mọi người đọc có thấy gì thắc mắc cứ góp ý ... :D

Minh Vương

tlc said:
nói chuối quá , vợ chồng người ta khen nhau là chuyện thường , mà chắc chắn em Thư thấy thế nào thi nói như thế ,chứ ông nói thế hóa ra là bày đặt cho em Thư nói điêu ah , hic hic , mà kô hiểu ông này mà có vợ , chắc kô thích khen thông minh đâu nhỉ , mà thích khen " anh Đan Thành ngu lâu khó đào tạo cơ " :)

tuanhd6

Anh tlc j`j` ơi :) !!! Hình như anh sang Anh thất nghiệp nên rảnh wa' hay sao mà lại thích bon chen sang chuyện yêu đương của người khác thế ??? :-/ Cái Thư nó khen chồng nó thì sao ? nó bảo anh Tùng thông minh đấy thì sao ? Hay anh thấy tủi thân vì ko được ai khen ah` mà ý kiến ??? Trước khi nói ai thì sờ lại sau gáy mình đi đã nhé . Ok ??? ;)

Hằng My

anh tung dep trai!!!!!!!!!!

heheheh chang biet anh tc thay the nao chu em thi em thay anh tung rat chi la dep trai :D :x ....Da dep trai lai con vui tinh :x da vui tinh lai con rat friendly, vi du nhu la tuy anh em moi quen nhau nhung anh Tung da hua se tang cho may dua bon em qua` cap' :p ha`ha`.Noi chung la anh noi the nguoi ta se nghi la anh ghen tuc voi anh Tung day ;-) :p hihhi

Hằng My

hi` em noi the thoi chu khong co qua` van yeu quy' anh tung mu`^.^ .Vi anh tung la nguoi yeu cua thu , nen co ai dong den anh tung tuc la dong den thu, che anh tung la che thu , ma che thu thi cha khac gi che bon em , the nen song chet phai bao ve anh tung bang duoc hehehe

Minh Vương

nói chuẩn wa , anh em bênh nhau là đúng lý lẽ rồi còn gì ,
động đến bạn tôi và em gái tôi là tôi thịt thụ đấy ,
sống chết có nhau mà ,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000