D6's Girls & Phú Thành Digital

thekid

Anh thấy bạn Nguyễn Minh Hằng Lớp: A3 mới thật sự la` xinh . Mấy em kia toàn chụp ảnh nghệ thuật thi` nói lam` gì . Chụp ảnh số thi` ai ma` chả như nhau . Đều xinh hết .

thekid

Boombunny said:
Ko nhầm đâu anh ạ !!! Anh hỏi sao em yêu Tùng ah ? Lý do thì nhiều lắm . Vì Tùng đáng yêu,Tùng thông minh, Tùng vui tính, Tùng làm em thấy vui vẻ, Tùng mang đến cho em hạnh phúc, Tùng luôn ở bên em, an ủi em mỗi khi em buồn,đôi vai của Tùng luôn là chỗ dựa vững chắc nhất đối với em , tính cách của Tùng rất hợp với em.... còn nhiều lý do lắm, em sợ nói ra anh ngồi đọc cả ngày ko hết thôi , nhưng 1 lý do rất đơn giản nhưng lại la quan trọng nhất đó là vì em em yêu Tùng , yêu Tùng hơn bất kì ai khác .Như thế đã đủ chưa ạ ???Cho nên từ giờ miễn bàn luận nhé ^_^
Mimi Love Purin :x :x :d: :x :x
Hichic tre con bay gio` ghe that . Moi ty tuoi biet gi` ma` yeu voi cha duong. Chang thay co gi` hay ho ca .. Ra ngoai` doi con` nhieu` thu lam` cac em a . Lo ma` hoc di . Ngoi` day om nhau mai cung chan thoi >:)

tran hoang long

thekid said:
Hichic tre con bay gio` ghe that . Moi ty tuoi biet gi` ma` yeu voi cha duong. Chang thay co gi` hay ho ca .. Ra ngoai` doi con` nhieu` thu lam` cac em a . Lo ma` hoc di . Ngoi` day om nhau mai cung chan thoi >:)
anh ơi sao anh nói nghe giống mấy ông già ngồi bàn tuổi trẻ bây giờ thế anh?anh cũng hơn hội em hai tuổi,già nhở? tuổi người cao đâu có nghĩa tuổi đời cao? ma anh cũng chỉ hơn anh Tùng mini< xin lỗi anh Tùng, tại em sợ con fiu> một tuổi thôi, đừng cho là mình già bố mẹ anh mắng đấy! hihihi

thekid

kha` kha` . Phai noi the thi` cac dan` em moi tap trung hoc hanh` chu . Con` tuoi thi` anh hon cac em nhieu` day. Cau Tung` mini gi` do cung chi la` dan` em thoi. Nhung phai cong nhan Bao Thu dung cam that khi cong khai noi len tinh` cam cua minh` ma` khong ngai gi` ca . Vote Bao Thu 1 phieu . Cau Tung` kia nghe noi nhu vay thi` qua la` tot so day

tran hoang long

thekid said:
kha` kha` . Phai noi the thi` cac dan` em moi tap trung hoc hanh` chu . Con` tuoi thi` anh hon cac em nhieu` day. Cau Tung` mini gi` do cung chi la` dan` em thoi. Nhung phai cong nhan Bao Thu dung cam that khi cong khai noi len tinh` cam cua minh` ma` khong ngai gi` ca . Vote Bao Thu 1 phieu . Cau Tung` kia nghe noi nhu vay thi` qua la` tot so day
anh già hơn bọn em nhiều? vậy mà học trên hội em hai khóa, thế là anh học đúp từ hồi cấp 1,2 , eo ôi, học như thế thì đc ai yêu? bọn em ko làm đàn em người học dốt thế đâu, tướng ngu thì quân sĩ sao tiến bộ nổi? nếu anh ko phải như thế thì đừng nghĩ là em nói anh nhé, hhihi

thekid

@Hoang Long : Em con` non qua . Nhung thong tin tren mang thi` phai biet chon loc chu. Chang le em nghi nhung gi` ghi tren mang deu la` su that 100% sao . Anh noi the chac em hieu chu ?

tran hoang long

innocentboy ma anh! có gì mà phải chọn lọc, ko tiếp nhận thôi, mà nhiều thứ tiếp nhận làm gì, nhàu nát bẩn thỉu lắm, để ý để mà chọn lọc cũng hoen ố em rồi, em sợ, vợ em buốn,
thế anh bảo thế nghĩa là anh nói gì ko thật? chết chửa, quân lừa đảo lộ mặt gian tà! chết chết, ai là admin còn chờ gì nữa?

tran hoang long

ô hay! thế cứ học lớp Toán là phải ăn nói người lớn ah? em ko biết, innocentboy mà, em chẳng thích già đâu, già là sắp đi rồi, lá vàng còn ở trên cây lá xanh rụng xuống đụng ngay là vàng! em sợ thế lắm, em thương bố mẹ em mà, khổ thân ai có con cái mà chẳng biết thương mình, cứ thích bỏ mình mà đi anh nhở! mà em cũng yêu vợ em lắm, chẳng muốn bỏ vợ đi đâu,yêu vợ!

anh bảo chán ah? sao mà chán, con người ta chỉ có woman, money and wine có thể làm người ta chán thôi, anh ko biết? thế anh chán cái gì? ko phải thiếu cả ba cái chứ? đến ăn mày người ta cũng thỉnh thoảng có rượu, Chí Phèo còn có Thị Nở, thương ai chẳng có gì, ko bằng cả Chí Phèo !

thekid

ha` ha` . Anh thay ngoai` nhung thu do ra thi` con` nhieu` cai để mình theo đuổi lắm. Nếu con trai chỉ biết thế thôi thi` uổng lắm. Thất tình,hết tiền thì mượn rượu giả sầu ư ??? Cũng có lý đấy,nhưng nghĩ ra thì con gái thiếu gì , tiền thì trăm nghìn cách kiếm . Cái chính là đã làm được gì chưa. Nếu có sự nghiệp rồi thi` lo gì những thứ đó ....Thằng con trai sống phải biết mình là ai

tran hoang long

hay dã man! con người ta thật là cao cả, anh thật là một vì sao bay cao! cây ko có gốc thì ngọn cũng chẳng xanh lâu. thực sự hai câu của anh cực kì phản cảm! "con gái thì thiếu gì" tại sao anh có thể coi thường con gái đến vậy, điều đấy có nghĩa anh coi thường mẹ anh, bố anh coi thường mẹ anh< cha nào con đấy, con hơn cha là nhà có phúc> anh là chiếu hướng nào?
tiền thì trăm nghìn cach kiếm, phải chăng đấy là giọng nói coi thường đồng tiền? có thể đòng tiền chỉ là phương tiện, nhung nếu ko có nó, anh có tồn tại dc đến ngày hôm nay? phải chăng đấy là sự coi thường công sức cha mẹ?

Boombunny

Nghe 2 ông cãi nhau mà đến bùn |-) ...
Người lớn với trẻ con j` chư' ??? Sống đúng theo tuổi của mình là đ.c . Khổ , thế thôi mà cũng phai tranh cãi
@ thekid : thnx vi` anh da~ vote cho em . Em cũng ko muốn rêu rao làm j` chuyện tình cảm của mình đâu , nhưng tại có con chó sủa bậy nên mới phải làm thế . Co`n em bon. em hoc hành thế nào thi em nghĩ ko cần anh phải quan tâm đâu. =^.^= Đấy là chuyện của bọn em ... ;)

Boombunny

@ Hải Yến : Bạn có thể nói cho mình thế nào là ko xứng ko ??? ^.^ hi` ... Cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng mình biết người yêu mình thế nào mà ... Mong bạn ko nói như vậy một lần nữa ... thnx

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000