D6's Girls & Phú Thành Digital

XuânHiếu

Member
1. Cười nào các cô gái

Trái qua : Tú Anh, Hằng My, Bảo Thư, bạn của Tú Anh: Phương

2. Xinh quá đi =((

Hằng My & Tú Anh

3.Nhóm nhạc 3 con mèo điên(nhưng xinh) :x

Bộ 3 D6 girls :cool:

4. Oh, khiêu gợi làm sao! :q:

Bảo Thư & Tú Anh

5. Bức này xinh nhất

Hằng My & Bảo Thư

Ôi, tôi chết rồi, vì sao trong lòng tôi =(( , xinh quá đi mất :)
P/S: Nghiêm cấm sao in đĩa lậu dưới mọi hình thức, ko truyền bá văn hóa fẩm "đồi núi" bất hợp fáp :p

XuânHiếu

Member
Cái này là Hằng My nhở poz lên, vô can :q:
Mà mấy ảnh này đẹp quá còn gì :d:
(Xóa cái ảnh lực sĩ rồi, Hiếu thấy xấu quá :p )

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi mấy em xinh quá!!! :x
Giá mà các em đừng trang điểm đậm quá thì có lẽ còn xinh hơn nhiều nữa...
Nhưng mà thế này đã xinh rồi, lúc tự nhiên nữa thì phải xinh biết mấy... Mấy em này lấy hết sắc đẹp của thiên hạ :p
Chị thích kiểu xinh của Hằng My... :x

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chênh nhau 1 năm tuổi thì ăn nhằm gì em ;)
Nhiều khi chỉ là vài tháng, độ chênh có khi còn ít hơn chênh với người sinh cùng năm ý chứ ;)

À, chị nhắc nhỏ em chút nhé: Chữ ký của em viết sai chính tả rùi, từ kia phải là "SEHR" em ạ ;)

Kid02117

Member
hmm, chả xinh mấy... cũng bình thường, tui thấy mọi người tâng bốc 3 bạn My, Tú Anh với Bảo Thư wá, cũng chả phải xinh LẮM, chỉ chăm post ảnh thôi

alone_person

nè cậu, nhìn tụi tui bằng tuồi mà còn chưa sơ múi được gì đây nè, tui còn ngồi ngay sau bảo thư nữa, chẳng phải tui con trai khoá 03-06 cũng chung số phận thôi cho nên đừng có cầu mong làm j`, ở đời còn nhiều con gái xinh lắm ==> đến lúc vào đại học thì trùi ui, nhưng công nhận là mấy bạn bảo thư, hằng my, tú anh xinh thật, chỉ tiếc học cùng lớp nên nhẵn mặt chẳng thấy rung động gì cả, tui vẫn thừa nhận mấy bà xinh đấy nhé, xinh thật đấy mấy bà đừng hiểu lầm là tui chê, đấy là tui chỉ an ủi chú em lớp dưới thôi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000