A1(03-06)

trời ơi mít này thì kinh lắm cơ ,mà dạo này chắc sắp 11 chồng rùi bà con ạ tại vì có ai như anh joshua nhà ta cứ nhòm ngó mãi thôi B) thấy cứ ra trêu mi nhé !!!chết rồi ko biết mấy chồng có ghen ko ta????

XuânHiếu

Member
Mít ơi, xem ảnh CMND của bạn Joshua chưa, đẹp trai cực, trông như diễn viên HQ ý, lấy Joshua xong đừng để làm chồng thứ 11, cho làm chồng cả đi B) :lol:

choupiedou

hay nhi?la nhi? may ba muon tui di cho vui ma do giong treu tui ha?
to PRin :ban be voi ba kieu gie ay?co cai ten toi thoi ma viet cung sai ha?lan nao cung the ,buc qua! :unsure:
to bizonzon:tao vui vi duoc dip di choi cung may(ban tot ko?).voi lai mua duoc nhung cai tao thich !dac biet la sua voi cai chuong bao muh! the sao trang lai suy lung tung vay ha?that la cha ai hieu cho tao ca.huhuhu,ban be gi ma....dong cai lai treu the ha?huhuhu.... :(
to emi :ban y co cho to xem dau ma xem chu?hoi the cung doi hoi.cai thu tu day to ko co bit dau,ay hoi bon con Trang y,chung no tu nghi ra day,to ko bit dau. :angry:

mít này sao mà mà cứ chối mãi thế princesse đồng ý cả hai tay cho joshua làm chồng cả mày đấy hehehe :lol:.Thế này thì nhất joshua rồi còn gì ,bạn ý mà biết thì chắc vui lắm đấy

cobelolem

UI GIOI OI NGUOI TA CO QUY THI MOI TREU CHU KO THI TREU LAM GI PHI HOI PHI SUC NHOO :D

TAI SÂ HOT MIT CU PHAI TUC NHU THE NEU KO PHAI LA ''CO TAT GIAT MINH'' B)

phuongmai

<!--QuoteBegin-choupiedou+Jan 1 2004, 01:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (choupiedou @ Jan 1 2004, 01:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hay nhI? tui co keu la do su that ko phai vay ,nen tui keu de cac ban dinh ching lai,chu co phai la co tat giat minh dau chu! [/b][/quote]
Khong phải có tật goật mình mà phải nói là :'' không có lửa thì làm sao có khói '' :rolleyes:

choupiedou

ối ,Mai cũng bắt đầu cùng tụi nó trêu tui ha?
chậc,tưởng mình có 1 người bạn thông cảm và thấu hiểu cho,ai dè ....
hohoho,Mai mà còn trêu tui nữa là cứ cẩn thận với bạn Ớt nhé!
:unsure:
hehe,lúc đấy là tui vô tội ah!mà sao mọi người cứ phải nói đến chuyện cua tui thế
đổi chủ đề đi nhé!
vd như là hôm nay buổi chia tay cô Nga chẳng hạn
chậc tui ko nghĩ là nhanh đến thé! 1 tháng chứ ít gì?
cũng buồn thật !

phuongmai

Buồn ? Mít buốn thiệt à ? Sao tui chẳng thấy thế nhỉ ?
:rolleyes:

Mít ơi ! Tao buồn quá ! Nhưng không phải buồn chuyện cô Nga mà là chuyện khác cơ :(

choupiedou

ối ! tui có buồn thì làm sao mọi người bít ,hihhi,đâu phải buồn thì phải khóc rống lên đâu mà,người ta buồn kiểu khác
ai như bà buồn vì......chhhaac ,chả đáng để buồn
hehe :D

:( ah mà mấy bà cứ gọi tôi là mít mãi kiểu này chắc tui phải đỏi nick thui
hichci

hay wá choupidou nói mới nhớ ra bạn ớt nhỉ thế mà quên mất bây giờ nhắc đến Mai là phải nhớ đến ớt chứ nhỉ.Khinh chưa cuối cùng thì tui cũng co con rể ,ko biết con ai muốn làm con rể tui ko nhỉ

choupiedou

:( ô hay! thế ông có cách nào đổi được thì cho tui bít với chứ kiểu này chắc tui cũng phải đổi thôi.có ai gọi nick cua tui đâu mà cứ mít mà xướng .
à còn bạn ớt của Mai ý thì prin phải đi hỏi xem có chịu làm rể ko ,để còn chuẩn bị cho đàng hoàng,phải mời mọi người nữa chứ!hehe :rolleyes:

choupiedou

hehe,vâng tớ bít bạn Trang là bạn tốttttttttt......tốt ghê gớm
hichic,may mắn lắm mới có người bạn như trang nhi?
ah còn bạn ớt ý thì prin phải bảo nhanh nhanh cho mọi người bít ,ăn kẹo chứ
nhận rùi thì tổ chức đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000