A1(03-06)

phuongmai

Chúng mày cứ vớ vẩn . Nó mà biết thì chúng mày chết với tao . Tao nhận nó là chồng lúc nào mà chúng mày dám nói thế hả ? :angry:

choupiedou

sắp Tết chứ đâu phải tết mà đòi mừng tuổi cơ chứ
hehe,cái lời chúc của Trang nghe nó mới xúc động làm sao
qua thức Trang là bnj totsssssssssssssssss mà.
hichic,sao số mình nó lại thé nhỉ,

phuongmai

Trời ơi ! Trang mà là bạn tôttttttttttttttttttttt ............. thì chắc chết mất
Chưa đến Tết đã đòi tiền mừng tuổi ? Thế là sao ? :huh:

meomeo

có bạn nào đó muốn tổ chức một cái gì đó vào một ngày nào đó trước khi toàn thể thần dân a1 về ăn tết hông vậy
lên kế hoạch ăn chơi đi chứ bà con nhể! :D ^_^ ^_^ ;) ;) ;) :D :D :lol: :lol:

XuânHiếu

Member
Hơ hơ, mấy cái bà này, nói nhìu wá, ở lớp nói chưa đủ, lên đây nói với nhau cho đỡ ghiền ah :lol:
Kế hoạch ăn chơi hả: có ai mún đi chơi với tôi ko??? Xếp lịch luôn B)

choupiedou

ô hô,mấy ông này hay nhỉ?
lập ra bõ để làm giề?mấy ông con trai a1 chả thấy mặt mũi đâu,nên con gái a1 đành vào nói chuyện để cho cái bõ lớp mình nó đỡ trống vắng chứ.

ô! cái bài thơ cua PMAI cũng tâm trạng nhỉ,kiếm đâu ra cái bài phù hợp thế nhỉ?
nhưng mà phải ghi là gửi ớt chứ ,nếu ko là dễ nhầm lắm đấy
ahf mà bạn hiếu hỏi có ai muốn đi chơi ko là hỏi ai đấy nhỉ? :D ...

meomeo

monsieur hiếu coi bộ máu ăn chơi phết ha. B) B)
mà mọi người đã có ai biết nick mới của nó chưa nhỉ,tên hay cực,có một không hai đâu đấy.,hiếu X-T nhỉ :p :p :p :D :D :D

unni_x

Active Member
Tớ không phải dân A1, nhưng cho tớ hỏi một tẹo : Các bạn cho tớ một chút thông tin về bạn Phượng được không, nhưng mà đừng hiểu lầm nghen, tớ có ý tốt hoàn toàn!!! :p

choupiedou

hehe,princesse cung noi tieng qua ah? :eek: ban unni gi gi oi ,muon hoi ban phuong thi cu nhan tin truc tiep cho princesse ay,hay de to hoi no cho! the ay muon thong tin gi day?cu the 1 ti de cho no de hoi

phuongmai

<!--QuoteBegin-choupiedou+Jan 10 2004, 05:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (choupiedou @ Jan 10 2004, 05:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ô hô,mấy ông này hay nhỉ?
lập ra bõ để làm giề?mấy ông con trai a1 chả thấy mặt mũi đâu,nên con gái a1 đành vào nói chuyện để cho cái bõ lớp mình nó đỡ trống vắng chứ.

ô! cái bài thơ cua PMAI cũng tâm trạng nhỉ,kiếm đâu ra cái bài phù hợp thế nhỉ?
nhưng mà phải ghi là gửi ớt chứ ,nếu ko là dễ nhầm lắm đấy
ahf mà bạn hiếu hỏi có ai muốn đi chơi ko là hỏi ai đấy nhỉ? :D ... [/b][/quote]
Thế hóa ra phải viết gửi ai à ? Giờ mới biết đấy ? Nhưng mà có viết tên người nhận thì nó cũng có biết đâu mà viết . Chỉ mất thờigian thôi .

choupiedou

hehe,nó ko bít thì kệ nó chứ
để cho mấy người hiểu là đựoc rùi
dù sao có gửi cũng phải co địa chỉ đàng hoàng mà
hehe
nó ko bít có bọn tớ bít nè
hehe
to trang"the trang bị ai nói vậy thế?sao nói đúng thế nhỉ

XuânHiếu

Member
<!--QuoteBegin-meomeo+Jan 11 2004, 08:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (meomeo @ Jan 11 2004, 08:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> monsieur hiếu coi bộ máu ăn chơi phết ha. B) B)
mà mọi người đã có ai biết nick mới của nó chưa nhỉ,tên hay cực,có một không hai đâu đấy.,hiếu X-T nhỉ :p :p :p :D :D :D [/b][/quote]
Giờ mới bít Hiếu này máu ăn chơi à :p , ít ra là cái khoản này cũng thuộc hàng top ý chứ B)
Này này, nick thế này là xúc fạm bạn bè nhá, không đùa kiểu đấy đâu :angry: :(

choupiedou

hehe,này a1 có thấy box lopws mình chả thấy có con trai gì cả.hichic
sao toàn con gai thế. :(
thế này mọi người tưởng con trai a1 chả ai bít tin học là gì mất.
xấu hổ quá(cias này là nói thay cho các boys a1) :huh:

phuongmai

Thế theo My thì bạn Hiếu và bạn Dũng không phải con trai à ?
Bọn mày th­ừa biết tao gửi đứa nào ròi mà còn gi­ở trò bắt phải viết tên người nhan. Thế là thế nào ? :huh: :unsure:

meomeo

to mai:mày đúng là con hâm

<_< <_< <_
cả thế giới này chỉ có 5 người biết là mày viết cái bài đấy cho ai thôi chứ có nhiều nhặn gì đâu cơ chứ.
có mỗi 1 cái thằng ớt thôi mà cứ nhai đi nhai lại mãi phát ngấy lên đi được. :angry:
có cần tao nói thẳng cho nó biết không :p :p

meomeo

mà tại sao lớp mình vào đây ít thế nhỉ :( :( :(
:blink: :blink: :blink:
đếm đi đếm lại vẫn chỉ có mỗi vài mống bọ.
mà lớp này có thuộc vào dạng mù tin học đâu cơ chứ.
theo như tớ biết thì từ bí thư,phó bí thư,lớp trưởng cho đến các tổ viên cũng đều thuộc vào dạng sành sỏi hết cả vậy mà hổng có ai chịu sờ đến cái box của lớp mình cả.để nó hiu quạnh như thế này có chán không cơ chứ. :( :( :(
có mỗi 2 thằng con trai thì suốt ngày chẳng thấy đâu cả :angry:
đến lúc lên thì chỉ thấy toàn là nói xấu bọn con gái không hà.chán ghê! :angry:
mọi người chẳng có đoàn kết gì hết trơn cả.như lớp người ta thì phải cùng nhau xây dựng bộ mặt của lớp cho thật tốt vào chứ mà ở đây thì cả thế giới đều biết cơ mà. :unsure: :unsure
vậy đề nghị chúng ta phải nghĩ ra biện pháp nào đó để cải tạo lại cái box này đi chứ nhể.ví dụ như là tất cả những bạn nào của a1 đã vào đây thì phải viết bài đi chứ,tất nhiên là chào mừng tất cả các bạn lớp khác nữa nhưng a1 vẫn phải là chính chứ nhỉ. :rolleyes: :rolleyes:
SẮP ĐẾN TẾT RỒI MỌI NGƯỜI HÃY HĂNG HÁI LÊN ĐI CHỨ !
BONNE NOUVELLE ANNEE TO EVERYBODY! :D :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000