A1(03-06)

phuongmai

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Dec 2 2003, 04:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Dec 2 2003, 04:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Dì sợ con lắm...Sao dám bắt nạt con đc...Con lại vừa khóc vừa ăn vạ dì thì chít àh^^ ;)&nbsp; ;)&nbsp; ;)[/b][/quote]
Mợ toàn bắt nạt con thôi Mà con vừa khóc vừa ăn vạ lúc nào????????????? :angry:

Hơ.......con gái iu wí của mình sao lại thành cháu bà LM lúc nèo thía không bít.............Hihihi.............lần đầu vào đây..............không ngờ bạn Phượng và pé Mai nhà mình cũng tham gia rui................Mọi người ơi....................hoạt động năng nổ vào nhá...........for mình còn nhìu Box vui lém mà :rolleyes: :)

trùi ui ,lâu lâu ko vào viết bài giờ mới thấy nhiều người wá ta !!!!!!! kêu gọi mãi cuối cùng cũng thêm người viết bài ;) :lol: thêm ai chứ thêm lớp F lại càng vui Tú nhỉ ??? ;) Vậy chứ mọi người nói về chủ đề gì cho cái box này vui lên một chút đi chứ!!!!!!!!!

Blue_star

Member
Ôi, xin lỗi các bác, mang tiếng dân A1 mà lại ko vào box của A1 post bài, xin các bác thứ lỗi cho. Em xin đính chính là những điều mà bạn Phượng, bạn Mai và bạn Hột Mít nói về con trai lớp A1 thì em ko bít gì đâu nhá, em ko liên wan :)

này ko hiểu làm gì mà ông Việt Dũng chối tội nhanh thế chứ đã ai bắt tội đâu mà sợ hay là vì ai đó nhỉ?....................(mít hả?)hehe cái này mới gọi là trúng tim đen đây ;)

choupiedou

sory tui ko viet duoc tieng viet ,buc qua
lau rui ko vao day,ai de lop minh cung dong phet nhi?
ma prin qua dang rui ,tui da bao dung treu tui ma .
chac,ko rui co ngay tui treu lai voi.... thi dung co trach nhe !

phuongmai

<!--QuoteBegin-Blue_star+Dec 13 2003, 03:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Dec 13 2003, 03:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ôi, xin lỗi các bác, mang tiếng dân A1 mà lại ko vào box của A1 post bài, xin các bác thứ lỗi cho. Em xin đính chính là những điều mà bạn Phượng, bạn Mai và bạn Hột Mít nói về con trai lớp A1 thì em ko bít gì đâu nhá, em ko liên wan :) [/b][/quote]
Sao bạn Dũng thanh minh kinh thế? Chắc là gây ra lỗi gì rùi nhỉ. Có phải như thế không?

choupiedou

oi,cha hieuhom wa ra sao ma tui khoe the ko biet,hihi,di ve rui tui con di choi nua ,ma cha hieu sao ko ngu duocnen vao co sao dau
hehe,sao con trai gi ma yeu the ?hihi
nhung ma cha biet sao,hom nay thi tui nam thang cang luon,chac di chung hom qua bi gio moi phat tac.hichichic

choupiedou

tui thay lan di tham quan nay cung vui phet
ko den noi chan
chi toi lop minh,con trai con gai ko hoa dong lam,voi lai thay toan chi choi kieu xe le,tung nhom mot
du sao lan nay cung that la vui,di ve tui cung cha muon xe di ve nhanh nua.
ko van de,lop minh sau nay se co gang vui hon muh

ma box lop minh cha co ai them ngo ngang toi nhi?
buon that! ah tui nhin thay co ban dnag vao xem kia
boyanmay gigi day ,ban gi gi day vao post bai di ban! cho no dong vui,co muon lam quen voi nhan dan a1 ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000