A1(03-06)

choupiedou

hihi,cai ne phai hoi may ong lop a1 ,con trai y ,(neu ai ko la con trai thi thui)
heheh,princess duoc dip phong mui hen
chac trong mat ai day thi qua la princess xinh nhatt ui dung ko?
heheh,ban mushroom muon lam quen princess ko?
princess chop co noi gi dau ma gian du ghe the
hehe :D

này bà choupiedou nói nhiều ơi! L_M là bạn cũ của tui đấy hehe cần gì mà phải làm wen chứ :D người ta là con gái mừ.À mà đúng là cái bạn PHƯỢNG THƯ xinh thật đấy nhưng mà ko thích nói chuyện thì phải.............. thế nhưng tóm lại thì bây giờ con gái A1 ko bị chê là xấu nữa=>tốt wá rùi còn gì ;)

Hmmm, với mình thì các girl ai cũng "xinh" hơn các boy...Hehe, vậy nên là các bạn con gái A1 đương nhiên là xinh rùi...(Ah`, hum nay mình nhìn thấy mặt bạn Hạnh rùi đấy!!!)

choupiedou

chac ,the ma lam nguoi ta tuong,chac ,tiec ghe haa
thui tui cung cong nhan phuong thu xinh that
ay ma chang boy nao co mat ca ,heheh
ma sao may ban lop minh chang ai chiu cham chut cho cai box nay the nhi mhcihci
co may mong leo teo qua

ừ nhỉ nghe choupie nói cũng đúng lớp mình ai chẳng biết box này mà đâu ai thèm vào nói chuyện đâu chán wá đi :( !!!!!! mà ko ai còn chuyện gì mang ra đây "tán phét "à .Hay là bàn về 7 người chồng của choupie Mít nhá :TRUNG ĐỨC,THÀNH CÔNG,VIỆT DŨNG,THANH ĐỨC,TRUNG HIẾU,CẢNH,TUÂN ANH. Cái này hay đấy ,7 chồng đều là những ứng cử viên sáng giá tổ 4+tổ3đấy ko biết Mít này định chọn ai làm chồng chính thức đây?hihihihihiih............... :D . Bây giờ các bạn bình bầu hộ Mít nhé!tôi bỏ phiếu cho bạn THÀNH CÔNG ;) ,còn các bạn thì sao chứ?

choupiedou

:angry:
tui ko dua voi prin va emin dau nhe ,xoi ,2 bna cung tam dau y hop ghe ta ,cung ho treu nguoi ta ,that la ....chac chac
ma chang nhe tui cu noi chuyen voi ai thi nguoi day al chong tui ha ,ham that do ,
the thi prin a ,boy á sap tro thanh chong tui het do ,
chang co cai gi alm co so de noi dne hcuyen vo chong o day ,chu dai ai duoc nhu 2 ban ,hoho,doi voi cac ban ay la tinh ban chan chinh ,prin noi vay ,tui dau con m,at mui nao de gap ai nua ,hichic (ma tui noi that ,trong so ay ,co nguoi tui con chua noi 1 cau nao ,zay tai sao lai nghi the ha)dung la chi co ban prin ,va emi moi hieu nhau thui ,hohoo :D

à à định trêu lai tui hả choupie hơi khó đấy,mà dù sao thì việc chọn chồng cho choupie đanh hoãn lại vậy chứ ko thì đến lớp chắc tui cũng chết với choupie :blink: nhưng mà choupie phải chọn 1 người làm chồng chứ? cứ để cả 7 người phải cãi nhau suốt ngày thi ko tốt đâu nhá <_<

choupiedou

uh,van de o cho la tui chua thay ai thich hop la chong tui ca ,the moi kho .
chu dau ai duoc nhu nhu prin dau ,co 1 va chi 1 ....heheeh
chac ,gi nhi :
doi ta nhu the con ong
con quan, con quyt, con trong, con ngoai
hom nay ban emi doc ma day cam xuc nhi?hehehe,nghi den ai ma doc hay the ...

XuânHiếu

Member
Thứ nhất: Bạn Choupi có thể viết tiếng Việt bằng cách bầm F9 để chuyển từ bộ gõ VNI sang Telex
Thứ hai : hum nay tớ có đọc bài đấy đâu, tớ chỉ phát biểu thôi mà, nhầm rồi :lol:
Thứ ba : Bạn Cảnh làm chồng Choupi là tút nhất đấy, dễ thương ra fết, lại còn khen Choupi xưn nữa :p

choupiedou

thu1 :ko phai to ko dang duoc bang tieng viet ,hehe tại tui ko thích đánh vây thui
ngại lam co (mien doc hieu la duoc,ma sao noi moi tui zay ,ban prin cung the ma .ko dam trach ha)
viet the kia cho nhanh ,hihi
thu2:tui chi bao ban doc tho hay ,co sao nao ???trung tim den ah???
thu3:cai quyen chon chong cho tui y ,tui co quyen quyet dinh chu ,sao cu thich chon ho zay ,ban co can tui chon chong cho prin ko???
con chuyen khen xinh y la tuy mat mi quan cua moi nguoi thui ,co gi dau ma ban emi cu cho day al 1 bieu hien co the lam chong tui duoc ,xoi ,the tui co nhieu chong tu lau rui (hihiii)

cobelolem

thong bao moi ne
choupi co chong rui ,ko phai 1 trong nhung nguoi kia
nhung neu la danh sach thi chi con 5 thui
ban Trung Duc ,va ban Canh bi loai nhe
vi da co nguoi rui ,heh
ah lop minh vua co bai tho moi ,gui cho ban prin voi emin,
han Cu Phuong quyet di tu
nghi di nghi lai lay cu van hon\
hay chua ne

ô kìa buồn cười chưa ?sáng tác ra bài gì mà hay wá Trà My nhỉ! sao ko dám dùng tên mình viết bài mà lại lấy tên của Trang chứ hay choupiedou sợ princese rồi nếu sợ thì lần sau đừng có mà viết bài linh tinh nhá .À mà có những 7 chông bảo vệ cơ mà sợ cái gì chứ? :lol: thôi cứ liệu mà xóa ngay cái bài ý đi nhé ko thì 7 chồng cũng ko bảo vệ nổi mít đâu :angry:

choupiedou

o hay,to viet bai the theo dung y cua tac gia nhe,chu ko phai to so prin ma viet linh tinh dau nhe,hehe
làm sao mà tớ xóa bài đi đựoc chậc ,phải chấp nhận thôi .
ấy thông cảm .
:D
ừ thôi đành vậy,bọn ấy cứ nhất quyết tìm đủ chồng cho tớ thì đáy bọn ấy cứ tìm nhưng phải được sự đồng ý của các bạn ý chứ ,làm sao mình thích la được .

lexuscva

Member
:lol: :lol: Loa loa loa ! A1 ơi ! Có tin mới nè!
Tớ vừa làm tặng tập thể lớp A1 một diễn đàn...
Dành riêng cho dân 10A1 (2003-2006)
Hy vọng với "món quà" này...tập thể A2 và tập thể A1 sẽ ngày càng thân thiế hơn.. :rolleyes: :lol: :rolleyes:
Diễn đàn hòanh thành trong thời gian ngắn, có gì thì mọi người góp ý nhé!
:p
http://www.a1cva.azn.nu
Nhớ kêu gọi cho thành viên đông vui nhé! :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, đọc cái bài giới thiệu của em trong forum đấy nghe yêu đời quá cơ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

À, mà hình như "bản quyền" của mình bị "chôm" (một cách rất chi là.... "trắng trợn") hay sao ý nhỉ... :p :p :D :D :lol:

Hope u will have a happy end!!!!!! :)

choupiedou

um,that la cam on lexus nhieu lam,nhung noi that lam nhu the bon minh hoi tu ai
chang nhe cac ban nhan tai a1 đi đau het rui ,phai nho cac ban hang xom lam ho cai forum ha .tui noi the ko phai la co y gi dau ,nhung noi that,du sao de a2 lam ho cung ngai chu ,du cai day chi cang that chat tinh ban be giua a2 va a1 thui ,nhung neu co 1 cai forum made in a1 cung vui ve ,voi lai tu hao hon chu ,phai ko nhi?
hehe,nhung tui chnag biet bao gio moi co cai forum a1 nhu the,hichic,
ma tui duoc biet lop minh cung co ban biet lam forum co ma,hic,di dau ca rui ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000