A1(03-06)

choupiedou

thế theo bọn ấy các bạn ý có phải là con trai ko?cái này trog lòng mỗi người tự hiểu hehe :D
uh mà cũng công nhận đấy,chả có ai ngó ngàng gì đến cái box nayg ca
thế hay lopws mình cũng làm fr di .lúc đấy thì tớ nghĩ bọn nó sẽ vào nhiều đấy.
uh,làm đi.tui sẽ ủng hộ 2 chân 2 tay luôn

.... bây giờ mới biết có cái topic này đấy .... lâu nay mải mê bên info chẳng quan tâm ..... bây giờ thấy org cũng vui đấy chứ nhỉ .....

...............
.......
......

<_< <_< <_<

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-choupiedou+Jan 11 2004, 02:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (choupiedou @ Jan 11 2004, 02:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hehe,princesse cung noi tieng qua ah? :eek: ban unni gi gi oi ,muon hoi ban phuong thi cu nhan tin truc tiep cho princesse ay,hay de to hoi no cho! the ay muon thong tin gi day?cu the 1 ti de cho no de hoi [/b][/quote]
Thực ra thì tớ chỉ muốn biết Yahoo Id của bạn ý thui, bạn cho tớ biết được không? :lol: Tớ hoàn hoàn có chủ ý hòa nình, hữu nghị ;)

choupiedou

hichic,ba chung này,lang thang bên ìno cũng có chịu vào box lớp mình đâu,h mới ...hichici
ah thế lớp mình ko định làm fr ah,sao thế ,làm đi chứ,hichic,để có nơi mà còn ...
làm fr đi.........ai đồng ý nào?giơ tay phát biểu ý kiến đi.

phuongmai

My thích thì My làm đi . Sao cứ nói thế ?
Ê thằng Cù sao dám bảo bọn này là máy khoan hả ? Có muốn sống nữa không ? :angry:

carmel

Hi mo.i ng` , ho^m qua nghe Ha` noi' Ha.nh mo*i' bie^t' la` ca'c ba.n trong lop' mi`nh va`o da^y nhie^u` :( . Cha'n tha^.t da^y' , nhu*ng am` tho^i ko sao bie^t' muo^.n co`n ho*n la` ko biet' ....
Mo.i ng` oi , Ha.nh cha?ng muo^'n nghi? te^T' chut' na`o ca? , nghi? te^t' cha'n le'm , chi? o* nah` an voi' ngu? tho^i , mo.i n`g da~ nghi~ ra ke^' hoa.ch j` de^? di cho*i te^t' na`y chu*a ? co' ai co' chuong tri`nh j` thi` cho Ha.nh theo vo*i' nhe' ! :p

choupiedou

ghét thế,cái bà prin này cứ đòi đi chơi mà rủ có đi ko?
à sao bên này chả đả động đến làm fr gi cả
ghét thê.hichic,tui ngại fair chạy từ ỏg đến info lam
làm đi mà,ít ra đac co 2/55 người ủng hộ,bỏ phiếu nào.

meomeo

TẠI SAO MỌI NGƯỜI CỨ LỜ CÁI VIỆC LÀM FORUM ĐI THẾ NHỈ <_< <_< <_<
CHẲNG CÓ TÍ Ý THỨC TRÁCH NHIỆM GÌ CẢ.
MỌI NGƯỜI ƠIIIIII!CHÚNG TA CHỈ CÒN CÓ 5 HỌC KÌ NỮA ĐỂ CÙNG HỌC VỚI NHAU THÔI ,VẬY THÌ VIỆC LẬP 1 CÁI FORUM ĐỂ LƯU GIỮ KỈ NIỆM CHẲNG LẼ CHỈ LÀ 1 VIỆC VÔ BỔ THÔI SAO? :( :( :( :( :( :(
ĐỪNG ĐẺ PHÍ THỜI GIAN NHƯ VẬY CHỨ!

choupiedou

đấy khổ thân tụi mình wa cơ.chả ai hiểu cho mình cả,có mỗi meo thôi
huhu, bọn mình nói nhiều mà chả ai thèm để ý thế này.
hay đi xin cô đi.để mọi người đi đâu thì còn có chỗ mà xem tình hình lớp chứ,ví dụ như là tết dc nghỉ,hay là nghỉ hè này ,...cũng tiện lắm chứ.
mà đỡ phải thông wa info hay org ,đúng ko

meomeo

thêm một phiếu thuận nữa của sếp Hương :D :D :D :D
merci mày nhiều.
còn những đứa còn lại ngủ quên ở cái xó xỉnh nào rồi hử.
vậy là bây giờ là 4/55 rồi My à. :lol: :lol: :lol: :lol:

meomeo

5/55 là con số mới nhất mà mèo nhận được,
mà hình như có vẻ là tết thì mọi người khong bật yahoo lên thì phải.bật lên đi chứ ! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

choupiedou

meomeo có thấy thế vẫn là ít ko
sao có mỗi chữ ok,hoặc oui,ou đồng ý là xong mà chả chịu đánh gì cả
bảo Hương hỏi cô đi
rùi bắt tay vào làm ok
ma cai đấy cần tiền để thuê nữa nên fair hỏi xem có đứa nào bít làm ko
ko thì còn đi nhờ chứ hichic
đấy tui đã viết như thế trên info h lại fai viết lại ở đây
hichic,ngại was

choupiedou

thật là ...có thích đi chơi thì ra chỗ khác mà rủ ,chỗ này là chỗ bàn công việc của người lớn..hehe
thôi kệ tụi đấy,h các bạn phải tích cực cho ý kiến đi chứ,tui đang đợi,chờ mãi mà chả có bạn nào cả.hihcichic,buồn was
có bạn nào biết mail của cô ko,hỏi thử xem là cô có ok viẹc làm fr ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000