A1(03-06)

choupiedou

nay ,that ko ngo nam nay ,con trai a1 lai toan nhung ...loai kieu cang nhu the
che ban gai 1 cach vo duyen nhat ,gom cu nhu minh la cai ron cua vu tru
noi gioi nhat khoi ma ko biet nguong
con gai cung co long tu trong ,yeu cau cac ban ko duoc noi nang nhu vay
CU HUY XUAN HIEU A (that la zo zuyen qua )

toi cung la con gai 10A1 nhu choupiedou vay ne ,cong nhan rang con trai A1 wa dang the nhi? con gai xau thi ko lam ban duoc voi con trai hay sao chu :huh: ,ma Minh Thu thi toi thay binh thuong co sao dau ma hoc lai gioi nua ,vay tai sao lai noi xau nguoi cung lop nhu vay ?con trai ma nhu vay thi dau con ban gai nao vao day ma "tan phet"nua :( !!!!!

choupiedou

ua,ban lexuscva that la 1 nguoi co mat tham mi
chu dau nhu may boy a1 .that toan nguoi vo duyen
may con gai a1 do luong lam co.ah ma may ban con trai noi nguoi khac ma ko nhin lai minh xem,that het hieu noi .
chau gi da gay mat doan ket the nay rui day ,chan wa .

troi oi ko biet lexuscva la ai ta? khen con gai A1 the=>lam em cam dong wa :D ,dung la phai co tham mi thi moi thay duoc con gai A1 xinh nhi?chang hieu may boy lop A1 nghi sao ma lai che chu?buc ghe !!!!!!!!!!!!!!!!!

XuânHiếu

Member
Tớ xin lỗi mọi người, xin lỗi cả bạn Minh Thu nữa, những lời tớ nói trên chỉ để đùa thôi, tớ ko suy nghĩ gì đâu, tha lỗi cho tớ nhé

Vui quá, bây giờ A1 đã có đến 5 người rồi...

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-petite princesse+Nov 6 2003, 04:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (petite princesse @ Nov 6 2003, 04:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> troi oi ko biet lexuscva la ai ta? khen con gai A1 the=>lam em cam dong wa :D ,dung la phai co tham mi thi moi thay duoc con gai A1 xinh nhi?chang hieu may boy lop A1 nghi sao ma lai che chu?buc ghe !!!!!!!!!!!!!!!!! [/b][/quote]
chuyện bình thường mà
nhưng ko biết Lexus khen cả lớp hay chỉ .... (haha trúng tim đen thì tự hiểu..)

choupiedou

uh ,coi nhu la ok nhe ,con trai voi con gai a1 se ko cai nhau nua
vi du sao ko ai danh ke chay lai ca
heheh
ah muh ban lexs gi day ui ,du y ban la khen ai thi cung thanks nhieu
du ao cung la nguoi co mat
heheh

lexuscva

Member
:blink: Ặc ặc ! Xin các bác! Em thấy xinh thì em bảo xinh chứ đâu có phải vì...trúng tim đen hay tim đỏ giề đâu! :D :D ;)
Các bác làm thế em...khổ tâm lắm! Hè Hè! :lol: :lol:

choupiedou

hehhe.princess noi xinh nhat thi ko chinh xac lam ,phai noi de xuong nhat chu
ma prinxess cung de thuong lam muh(ai noi y nhi,hehe)dung ko eminem ,
princess khiem ton qua .ma sao eminem vua nghe princess mang 1 ti la da cuong cuong xin loi the ha ,heheh ,nghe loi qua ha
chac chac ..... :D

nay choupiedou buon cuoi wa nhi sao lai noi linh tinh cai gi the chu? :angry: ,ma tui thay Hanh ma la ech ha ?xinh the con gi :lol: :huh: ........=>vay thi Deathknight nay ,ban do xinh nhat lop minh day ,ban noi ko tin tuc la che A1 xau rui con gi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000