{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
công nhận tui vẫn thấy Bảo Thư xinh nhất....tính tình cũng ...ổn...ko đến nỗi có cái kiểu lúc nào cũng tỏ ra tiểu thư duyên dáng thùy mị quá mức như con gái bi h...

Gigi Chew

Member
ảnh của mấy bạn ý hình như là chụp hôm trường mình đi thăm đền Sóc, nếu ko nhầm thì đúng như thế đấy, un ạ!

My ngồi bàn đầu, tổ 3 tính từ cửa vào =)) , ra mà ngắm.
Muốn thông tin gi phải nói chính xác ra, nói thế đố ai mà biết mà trả lời. Yên tâm hỏi nhân D6 cái gì cũng biết (về D6:D)

hatovica

Member
shinichikudo08 said:
My ngồi bàn đầu, tổ 3 tính từ cửa vào =)) , ra mà ngắm.
Muốn thông tin gi phải nói chính xác ra, nói thế đố ai mà biết mà trả lời. Yên tâm hỏi nhân D6 cái gì cũng biết (về D6:D)
Vậy làm ơn cho hỏi có biết nick YM hay MSN hay email adress của MY ko? Chứ anh ko ở VN, làm sao mò đến trường tìm được, hik...

To Unni: Xin chân thành cảm ơn vì đã cho anh biết 1 thông tin mà ai cũng biết, cảm ơn :)

smooth

Member
có ảnh Un trên này ko nhỉ ?? ông anh xem chưa mà phát biểu linh tinh?? mèo của Un nó cào cho thì lại bảo ko nói trước :D

smooth

Member
Grenouille_vert said:
Không nhầm đâu " bạn ạ ". Chỉ sợ có hai unni_x thui.
tình hình có vẻ nghiêm trọng rồi đây :D :D , ơ mà cũng chả sao nhỉ, Un xinh thì ảnh hưởng đến ai đâu :) :)

Bác Grenouille_vert ơi.. Bác fail là cái chắc rồi... Sao ko say mê ai, mà lại nhằm ngay mấy cái Cô bé " cold girls" để mà " mê mẩn"...haaa...
Chết bác rồi bác ạ...
Già rồi, mà cứ vẫn còn "bon chen" lắm cơ ! Khổ thế

Grenouille_vert

Moderator
Khổ quá, cái thằng cleopark2911 này ai cho bon chen vào trang này cơ chứ.
Thôi chú cứ về chỗ 12D1 thân yêu đi, và vào cả 12F đó mà cãi nhau với em eu_te_amo gì đó đi....

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000