{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

eu_te_amo

To Vũ: ông đúng là đồ ếch, tôi ko thích đụng chạm đến ông mà ông ko để tôi yên, ông có muốn những câu chuyện hay ho về ông được phơi bày trên forum ko? Nếu thích thì tôi cũng ko ngại bỏ thời gian ngồi post đâu!!!

theredmoon22333

Ai Chụp Anh Cẩm Tú lớp D5 cho tớ xem với

Nghe nói em Cẩm Tú xinh lắm. Chưa có dịp gặp mặt nay có ai thương tình chụp hộ tớ cái ảnh của em CT cho tớ xem với

Grenouille_vert

Moderator
Nam mô a di đà phật, Bảo Ngọc thí chủ nên bảo trọng, đừng nên bực tức quá mà sinh trướng khí! Bần tăng tuy chưa đắc đạo nhưng cũng chẳng phải kẻ không ra gì, vậy cớ sao thí chủ lại tin vào những lời chat chit thị phi mà gây thù chuốc oán với bần tăng. Thiện tai thiện tai, bần tăng quả thực không biết nói gì hơn, chỉ mong thí chủ bảo trọng, kính mail!

imdabomb

Member
theredmoon22333 said:
Nghe nói em Cẩm Tú xinh lắm. Chưa có dịp gặp mặt nay có ai thương tình chụp hộ tớ cái ảnh của em CT cho tớ xem với
bạn ơi Cẩm Tú học lớp F đâu phải D5 :)

tran hoang long

sieusaominhngoc said:
Vậy tức là HOT GIRL 03-06 chúng ta chỉ có 3 ứng cử viên!!!!!!!!!! UNNI, Bảo Thư và tất nhiên là bẹn LyB nữa!!!!!!!!!
Làm poll cho 3 bẹn này để đem ra đấu vòng trường :D:D:D
em thay thiet thuc la nen chon 6 nhu kieu bau cu tong thong y, em de cu cam tud5,phuong linh a1, tu anh d6, lưu lyd3, bao thud6, phan trang d4. neu co hai lua chon em chon CT va PL. nhung hottest thi chac la CT. xinh nhu bup be. cươi thi dung la bup be mac du hoi nh my pham. nhung ko dieu ko phai con gai ,my pham co the bo qua

unni_x

Active Member
cái vụ hotgirl vẫn chưa xong à, quanh quẩn lại thì có mấy bạn đó, thôi thì ai cũng hot, thế nhé, đỡ bàn cãi, mệt thế :D

cao hai yen

tôi thấy mấy người thừa hơi thật đấy!Có 1 chủ đề la Hot girl thôi mà nói lắm vây.Tuy tôi không hoc ở trường Chu Văn An nhưng tôi lai có bạn học ở ddaays.Tôi sẽ đưa ra nhận xét chung.Nếu nó có động chạm đến ai thì xin lương thứ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cao hai yen

Thứ nhất tôi thấy Cẩm Tú xinh thì xinh thật đấy nhưng "đĩ tính".Trong trường nay chỉ có 4 người gọi la xinh đep.Đó là Cẩm Tú,Bảo Thư,Tú Anh,Hảng My.Ngoai ra lớp 11d6 còn co rất nhiều người xinh .Lớp d6 hầu như đều xinh đẹp

cao hai yen

nếu ai không tin thì hôm bế giảng sang lớp d6 mà xem.Nói chung lớp D6 từ trước đến nay đều la nhưng"tiên đồng ngọc nữ",toàn những gia dình giàu có và có thế lực

unni_x

Active Member
mệt quá, un thì thấy bạn nào cũng xinh, hơ hơ, nhìn thấy bạn nào xinh là mắt lại sáng lên :) chả hỉu mình có còn là con gái không :)

doanducminh86

cao hai yen said:
Thứ nhất tôi thấy Cẩm Tú xinh thì xinh thật đấy nhưng "đĩ tính".Trong trường nay chỉ có 4 người gọi la xinh đep.Đó là Cẩm Tú,Bảo Thư,Tú Anh,Hảng My.Ngoai ra lớp 11d6 còn co rất nhiều người xinh .Lớp d6 hầu như đều xinh đẹp
không binh luận.......heheheheheh
:D:D:D:D:D:

sao lại nói về Cẩm Tú như thế được nhỉ..... Chẳng nhẽ bạn Yến ghen với CT hay sao muh lại nói như thế..... liệu có thể sửa cho nhẹ nhàng hơn đc ko??? Nói như thế, người ngoài nghe được sẽ nghĩ CT là người như thế nào đây????

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000