{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Tình hình là Forum mình nói riêng và trường mình nói chung có vẻ ít quen biết nhau :(
Sẵn tiện bên HAO và 88 có topic Hot girl và Hot boy , tớ cũng lập 1 topic thu nhập đề cử cho Poll Hot girl sẽ lập về sau . Topic này cũng để forum liên kết chặt hơn , để nối những người bạn cùng lớp, các lớp, các khóa lại gần nhau hơn :D :>>

Vì thế, trong topic này, mong mọi người ủng hộ, đưa ra những người bạn gái mà bạn hâm mộ, mà bạn thấy là Hot :D để mọi người cùng biết và cùng .... ngưỡng mộ :>> chỉ cần bạn đó học 03-06 CVA =D>

ark

Active Member
Tiếp người thứ 2 của D3

Lê Lưu Ly b

Thường gọi là Lybi , ( Ly flower =)) ) . Học giỏi , xinh xắn, đáng yêu :>> hòa đồng , trẻ con (có vẻ thế) và ... mơ mộng, thường xuyên nằm ... ngắm hồ :>> Nổi tiếng ko kém PL, nhất là với khối chiều .

Còn đây là ảnh 2 ứng viên

Lybi : áo đỏ

Napster

Thành viên danh dự
Up ảnh con gái của 11D2 phát :D

(Lâu lâu ko vào. Đek hiểu cái skin gì nhìn cục gì gì thế này. Up ảnh thì được bé tí nữa chứ. Chán)

pink_angel

Tớ ủng hộ topic này =D> .Công nhận D3 lắm bạn ổn :cool: , con gái vừa có tài vừa có sắc mới gọi là ổn chứ. :cool: :D.Tớ bầu ngay cho 2bạn D3. :>> :D

BlackDragon

Active Member
Girl 11D6 :

Ứng viên :
1.Thiếu Hằng My
Đứng bên trái hàng trên (ảnh 1)
Đứng thứ 2 từ trái sang (ảnh 2)
Đúng bên phải (ảnh 3)

2.Bảo Thư
Ngoài cùng bên phải (ảnh 2)
bên trái (Ảnh 3)

3. Tú Anh
Ngồi hàng 2, thứ 2 từ trái sang (ảnh 1)
Ngoài cùng bên trái (ảnh 2)

unni_x

Active Member
ý, Un đề cử thêm Cẩm Tú 11F, xinh miễn bàn nhé :>> bạn Ánh Ngọc 11D5 vừa xinh, vừa học giỏi lại có tài :>> à à, còn vợ Chip pipi của Un nữa chứ :>> :D

xoai

Member
Linh vơi con Thư :)) bố khỉ :D lâu lắm rồi không gặp bạn Caramen dưa hấu thịt bò khô kem xôi =)). hì hì.

BlackDragon

Active Member
Đề cử thêm :
Lớp 11F :

Cẩm Tú : xinh, trắng trẻo, hiền lành, có dáng người rất đẹp. Nếu có Pool thì tôi sẽ Vote cho CT :>> . Tuy ko có ảnh nhưng hoàn toàn đảm bảo . :D

Phương Tú - Chip pi pi , em này quá quen thuộc với chúng ta rồi nên không cần giới thiệu nhiều nữa.

Lớp 11A3 :

Nguyễn Minh Hằng - Unni_x : Em này thì quá nổi tiếng, cả trên forum lẫn ở trường. Xinh xắn, năng động, dễ thương. :D (hix, đừng ai đánh tôi nhé)

Lớp 11A4 :

Nguyễn Vũ Hoài My : Nghe nói em này hơi kiêu nhưng nói chung ngoại hình ổn. ^ ^

Lớp 11D5 :

Lâm Hồng My : Em này ngoại hình không phải quá xuất sắc nhưng nói chung là trông dễ thương, tính cũng hay :D

Tạm thời thế đã. để điều tra thêm .

xoai

Member
Mà chẳng hiểu hot girl là hot style hay hot head nhỉ =)) hay cả 2 ko biết/
nếu mà hot style thì em chẳng vote đâu. Còn không thì vote cho Linh.
@ Caramen dưa hấu bò khô kem xôi: Mày cứ để im tao xem mắt thẩm mỹ con giai thời đại thế nào =))

QUOC TRUNG

Member
đề nghị bác Xoài lần sau post cả địa chỉ nữa cho em còn biết để tí tởn chứ
hehehehe
em xin đề cử má unni vừa có tài buôn bán vừa xinh tươi
hehehehe nhất là lúc má mặt nghiêm nghị
trong như là .............

ark

Active Member
HKP nữa :D
Ổn thì ... giới thiệu đi :D

Mọi người đến lớp rủ rê lên ủng hộ nhiều nhiều 1 chút nhé, sắp thi HK xong rồi :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000