{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
dinosaur lover said:
Mọi người đều nói, CVA là " chết vì ăn" nhưng bây giờ Thu nói, CVA là " chết vì ảnh" :)
CÓ phải là ta đã quá tuỳ tiện khi lựa chọn không? BỞi vì khi đặt BẢo Thư - Hotgirl 03-06 CVA cạnh hot girl 03-06 Ams trong một chương trình dạ hội nào đó, sẽ không ít người thoát khỏi suy nghĩa thiếu lạc quan. Thu không hề nói dân CVA kém dân Ams ở bât cứ điểm nào ( đơn giản vì đấy là niềm tự hào trường lớp :) ) nhưng Hot girl 03-06 xứng đáng hơn thế mới phải.
Không ai là hoàn hảo nhưng ai cũng muốn mình hoàn thiện hơn. Mong bạn Thư đừng giận tớ về những lời nói thẳng này Hơn ai hết, Thu là người mang " niềm tự hào Hot Girl nội " :D
hoàn toàn đồng ý với ý kiến của em THu. nhưng mà thời buổi này tìm được người vừa đẹp người vừa đẹp nết xem ra hơi khó --> cứ bình chọn 1 mặt thôi :) :)

BlackDragon

Active Member
dinosaur lover said:
CÓ phải là ta đã quá tuỳ tiện khi lựa chọn không? BỞi vì khi đặt BẢo Thư - Hotgirl 03-06 CVA cạnh hot girl 03-06 Ams trong một chương trình dạ hội nào đó, sẽ không ít người thoát khỏi suy nghĩa thiếu lạc quan. Thu không hề nói dân CVA kém dân Ams ở bât cứ điểm nào ( đơn giản vì đấy là niềm tự hào trường lớp :) ) nhưng Hot girl 03-06 xứng đáng hơn thế mới phải.
Không ai là hoàn hảo nhưng ai cũng muốn mình hoàn thiện hơn. Mong bạn Thư đừng giận tớ về những lời nói thẳng này Hơn ai hết, Thu là người mang " niềm tự hào Hot Girl nội " :D
Thế em đang muốn nói đến Hot girl 03 06 là ai ? Bích Vân, Tường Vân, Nhung thú hay Phương Anh ?

unni_x

Active Member
ý, lạ thật, tự nhiên bị lôi vào trong này là thế nào :|
tớ không biết bạn là ai, Thanh Hương ạ, nhưng nếu ấy không thích tớ, ấy có thể nói thẳng với tớ mà, đâu cần phải mỉa mai như thế?
buồn thật! :(

smooth

Member
chài, bạn Thanh Hương là ai mà nói đúng quá vậy nhỉ ?? Bé Unni dễ thương thì cứ nhận đi cho nó tiến bộ, người ta quý người ta mới khen mà =)) =)) =))

Kìa Un ! nó nói được thì cứ để nó nói...

Thử xem nó nói được đến bao " Dờ ".

Thường thôi !

Thế Un hay ai đóa biết Ai nghịch nhất, ai bướng nhất, ai đanh đá nhất, ai gấu nhất, ai....ai.....nhất CVA cho anh cái nik cái ! Anh là đồ đệ của Un mà...Để anh xử lí cho ! khì khì

AndyKu

úi!mới vào đây một phát nhìn thấy hai con ma.Một là em Thư Lý thứ hai la em Tú Anh.hahaha(*_*).Xin lỗi hai em nhé!Tú Anh người yêu Tùng Bô ngu xi đần độn dốt nát .......Hai đứa yêu nhau hợp qué!Tớ chỉ thích mỗi em Thiếu Hằng My là được thôi!Mà cả cái forum này chả ai biết mình la ai ! cứ thích trêu ai thì trêu !sướng sướng hehe.Nói thực chứ Tú Anh với ca Thư Lý xinh phết chứ Ni.hihihihi!
Girl của CVA cung bt nhẩy chả xinh lém!thế ma mình cứ tưởng.
Xin Lỗi Các Chị Các Anh ! Em Viết lung tung quá!hic : ( .Xin mọi người lượng thứ
huhuhu

le_nam_87

Member
nhìn lại bầu chọn hot girl trường mình thấy toàn các em lớp 10 -11 mà chẳng thấy lớp 12 đâu . buồn quá đi

unni_x

Active Member
đâu có bầu hot girl cả trường đâu, đây là của riêng khối 11 mà, bác đọc lại tiêu đề đi =))

unni_x

Active Member
bạn Bảo Thư D6, xinh như Tây, trắng, xứng đáng làm Hot girl 0306 :D
đây là ảnh Bảo Thư- người đứng giữa < lấy trộm ở chỗ nào đó, nếu bạn BT không thích thì lên tiếng cái nhá :p >

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000