{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

Kid02117

Member
unni_x said:
CVA 0306 không có con trai đẹp, không có và hoàn toàn không có :-S
Hé, sao lại vơ đũa cả nắm thế, nói chung là thế nhưng vẫn có một số trường hợp đặc biệt chớ :cool:

unni_x

Active Member
tidus_167 said:
Hằng ơi thế theo ấy thế nào là xinh?
thực sự mình chẳng thấy ai xinh cả.
con gái đâu chỉ cần có mỗi xinh :) mỗi người có 1 vẻ đẹp khác nhau tiềm ẩn, cái đó gọi là duyên của con gái, phải tiếp xúc nhiều mới thấy được :) nói nhỏ chứ, Un rất thích nét duyên của bạn Thu bên D3 :>>
meo` la` tha`ng nao` the', thay' Uni tang boc suot ma cha biet ra lam sao ca? Ma noi the cac ban ay tu ai chet!!
mèo không đẹp trai trong mắt mọi người, chỉ cần nó đẹp trong mắt tớ là đủ :>> :p :D
mèo nhà un xịt nước hoa rõ.........đứng xa hàng mét vẫn ngửi thấy.....
sao em không ngửi thấy nhỉ, chỉ thấy nó vuốt keo thui :>> :D bao giờ phải lại gần ngửi cật lực mới được =))

unni_x said:
con gái đâu chỉ cần có mỗi xinh :) mỗi người có 1 vẻ đẹp khác nhau tiềm ẩn, cái đó gọi là duyên của con gái, phải tiếp xúc nhiều mới thấy được :) nói nhỏ chứ, Un rất thích nét duyên của bạn Thu bên D3 :>>

"nói nhỏ chứ", bên D3 có 2 Thu đấy :D
bạn gái xinh là bạn gái vừa duyên vừa có cá tính riêng, theo tớ thì bạn unni_x xinh :)

Kid02117 said:
Hé, sao lại vơ đũa cả nắm thế, nói chung là thế nhưng vẫn có một số trường hợp đặc biệt chớ :cool:
Uh, điển hình là bạn Quang, không những thế mà còn tồi tệ hơn =))
đùa thôi chưc con trai CVA hiền lành , chăm học, ổn rồi

Mọi người đều nói, CVA là " chết vì ăn" nhưng bây giờ Thu nói, CVA là " chết vì ảnh" :)
Đã bao giờ chúng ta tự hỏi HG của chúng ta phải ra sao để tương xứng với CVA - HOT SCHOOL nổi danh bậc nhất thiên hạ? ;) Phải công nhận một điều là bạn Bảo Thư có khuôn mặt đẹp hơn hoa hậu VN bây giờ, nhưng còn những tiêu chí khác thì sao? Tui chẳng thấy các bác bàn luận bao giờ cả: ví như chiều cao của HG cũng cần phải đạt được tầm để nếu chúng ta không thể nhìn lên thì chúng ta cũng có "nhìn ngang" để có thể sánh vai cùng các cường quốc năm châu bốn biển như HG AMS, HG VD. Lại nữa, có người đã từng thấy candidate của HG CVA cầm túi sữa trên tay, quăng một đường dài về phía công trường xây dựng rồi để cho nó rơi toẹt một cái ( như cầu thủ bóng chày =)) ), mọi người đều ngỡ ngàng tự hỏi sao một bạn gái xinh xắn zậy mà lại tự làm ô nhiễm môi trường của chính nơi minh đang trở nên HOT (!?)
Biết là mỗi người một ý, nhưng mọi người hãy thử đọc lại bài viết của Thư phần cuối poll Hot girl, chắc hẳn sẽ cảm thấy như chính cái cuộc thi mà chúng ta đang hào hứng tham dự bị phủ nhận vậy.

Là người mang " niềm tự hào Hot Girl nội " Thu tự hỏi là chúng ta đã quá tuỳ tiện khi lựa chọn không? BỞi vì khi đặt Hotgirl 03-06 CVA cạnh hot girl 03-06 Ams trong một chương trình dạ hội nào đó, sẽ không ít người thoát khỏi suy nghĩa thiếu lạc quan. Thu không hề nói dân CVA kém dân Ams và các trường khác ở bât cứ điểm nào ( đơn giản vì đấy là niềm tự hào trường lớp :) ) Không ai là hoàn hảo nhưng ai cũng muốn mình hoàn thiện hơn với cái nơi mình học học. Vài lời dũng khí tâm sự trình bày mong được các bác lượng thứ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000