{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

cao hai yen

Tôi xin thề la những điều tôi biết là những điều mà tôi nói đều là sự thât.Những điều này do những người chơi thân với Cẩm Tú kể lại

djbboy

cao hai yen said:
tôi tuy ko xinh bang Cam Tú nhung tôi rất tự tin đấy
tự tin quá cẩn thận ngã đau đó bạn ơi!!!tui cũng chả biết mọi người đang làm cai gì nữa đây!!sao cái chủ đề về hot boy với hot girl lắm thế ko biết nữa!!!chắc chết wé ah!!!

BlackDragon

Active Member
cao hai yen said:
Tôi xin thề la những điều tôi biết là những điều mà tôi nói đều là sự thât.Những điều này do những người chơi thân với Cẩm Tú kể lại
Ôi ! Đàn bà ! :-< :-<

hơ, anh Phong cũng không nên nói thế...... DÙ sao thì cũng nên xem xét chứ...... tuy không quen thân với CT, nhưng dù là con gái hay con trai, nghe bạn Yến nói thế cũng thấy nóng gáy lắm......

BlackDragon

Active Member
Em Uyên hiểu sai ý anh.
Anh muốn nói là chỉ đàn bà mới để ý soi mói mấy việc linh tinh, chẳng liên quan gì đến mình.
<-- cái kiểu viết "súc tích" của mình nhiều khi cũng dễ bị hiểu nhầm :D

unni_x

Active Member
con Uyên cứ hiểu sai ý người khác thế hử :D mấy lần tao viết mày cũng hiểu theo nghĩa khác làm tao lại " tốn" thêm 1 bài giải thích =))
Tính Cẩm Tú thế nào thì un chịu, không chơi nên không biết :cool: nhưng mà nếu có thế thật thì cũng không nên nói hẳn trên 4r thế này đâu, nên để trong lòng hoặc nói chỗ khác thì hợp lý hơn :D

tao cũng đồng ý với mày, un ạ....
@un và anh phong: có gì thì em xin lỗi, nhưng muh, ko rõ ràng thì.... chẹp, chẳng phải mỗi em hiểu sai ý anh đâu!

lavie_angels

cao hai yen said:
Thứ nhất tôi thấy Cẩm Tú xinh thì xinh thật đấy nhưng "đĩ tính".Trong trường nay chỉ có 4 người gọi la xinh đep.Đó là Cẩm Tú,Bảo Thư,Tú Anh,Hảng My.Ngoai ra lớp 11d6 còn co rất nhiều người xinh .Lớp d6 hầu như đều xinh đẹp
Phải lói nà từ trước đến lay ở nớp d6 mình chả chú ý lnà các ban nớp mình xinh đến như vậy. Chắc nà "bụt chùa nhà ko thiêng"!!!!! =)) :9

stupid_academy

đã lâu tui không góp ý trên diễn đàn. Nhưng tui thấy bạn Yến nói phải đó. Cứ mãi coi xem ai xinh ai xấu mà làm gì chứ. NÓi thế này hơi quá nha, người ta có xinh thì là của thiên hạ chứ đâu phải của mình.Các bạn nên giành thời giờ cho việc khác đi phí phạm ít thôi.

thu_hongd7

trời đã nóng mà mọi người cứ bàn đi bàn lại một chủ đề mà ko thấy chán à
hôm nọ unni_x chào h lam h giật cả minhf.bất ngờ was.vui ghê

khung long

ê,bao giờ thì cuộc bình chọn này kết thúc đây?thấy các bạn có vẻ bắt đầu..."xúc phạm"nhau rùi đó.bầu hot girl làm quái gì. Tạo dựng danh tiếng cho 1 nhóm người đồng thời cũng đưa người ta lên thớt bình luận ,rồi gán cho người ta ~từ "khó nghe"hả?

khung long

chào ...BẢY CÔ NƯƠNG!ha ha ha ha ha ha ha hị hị hị.....................
boy khóa mình năm nay...xấu tệ, plz đừng sáng tác thêm trò bình chọn hoyboy.

the_educator

cao hai yen said:
Thứ nhất tôi thấy Cẩm Tú xinh thì xinh thật đấy nhưng "đĩ tính".Trong trường nay chỉ có 4 người gọi la xinh đep.Đó là Cẩm Tú,Bảo Thư,Tú Anh,Hảng My.Ngoai ra lớp 11d6 còn co rất nhiều người xinh .Lớp d6 hầu như đều xinh đẹp
Umm, một người dũng cảm mạnh lời như vậy thì cũng phải làm mọi người suy nghĩ đậy Nhưng mà nói có sách, mách có chứng, nếu cậu không chỉ ra được chuyện nào thì, thật tiếc là nếu tớ hay mọi người muốn tin cậu thì cũng không được :(( Cậu có thể kể những chuyện này nhưng đổi tên nhân vật đi, nói tiếng lóng cũng được, mong mọi người sẽ hiểu.

tran hoang long

the_educator said:
Umm, một người dũng cảm mạnh lời như vậy thì cũng phải làm mọi người suy nghĩ đậy Nhưng mà nói có sách, mách có chứng, nếu cậu không chỉ ra được chuyện nào thì, thật tiếc là nếu tớ hay mọi người muốn tin cậu thì cũng không được :(( Cậu có thể kể những chuyện này nhưng đổi tên nhân vật đi, nói tiếng lóng cũng được, mong mọi người sẽ hiểu.
đây là cái gì. chơ giời để buôn bán thông tin ng dẹp ah? mà ơi tò mò vào đời tư nghễ sĩ đáy

Haiz

cao hai yen said:
Thế thì chắc là những người kể không phải là bạn của Cẩm Tú,bạn bè không ai lại nói thế,thế là bạn xấu rồi,thôi thôi tót nhất là tránh xa người nói xấu ra là tốt nhất,có ngày nói xấu cả mình đậy

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000