12a4 sang box này đi!

keichan_A4

E'!Thằng Long đạo nhạc nhé!Hôm nao` cho tao nghe full version đê em iu,nghe hết thì mới cảm nhận và phát biểu cảm tưởng được!Eheh
Mi xinh!Mày h thế nào rùi?Chắc vẫn dễ thương xinh xắn thế hả?Có ảnh ko,gửi về cho bà con xem tình hình đi!^^

superstar

tao dek hỉu tụi mày nói cái con j cả??? loạn cả lên, đứa thì nói về game, đứa nói về music... cả làng ơi... tụi nó giết tôi... ặc ặc...chỉ vì giải wushu quốc tế mà nó cấm đường bắt chàng trai bé bỏng và tội nghiệp thêm một chút hiền lành đến ngơ ngác (là tao) trời gió rét phải lượn quanh khu vực Đội Cấn - Thụy Khuê 2 vòng mới về được nhà... cầu cho cả lũ nó oánh nhau gẫy cổ chết bố nó hết đi... ủ su với chả ủ phân...

Tau bỏ Priston 2 năm rùi mày, chơi từ hồi nó còn chưa ra skill 3 cơ. Có 3 con, knight lv 46, priestess lv 52, archer lv 21, bây giờ mấy con đấy chắc nó xóa sạch rồi... Clan undead warrior........
Hứ ,,, tưởng chơi nữa thì tao rủ chơi ,,, :D Đến h fu't này thì tao đã lên level 20 :"> :"> ,,, ức mỗi cái tao là Archer mà toàn oánh nhau = cầu liêm thoai :))
Chít chít ,,, cho hỏi cái Cuộn phép trở về Ricarten đùng ntn :-O ,,, tao mua mà dek bít dùng nó ntn =))

@em Mog ,,, chị bảo em mang cho bạn chị cái đĩa sao em ko mang =(( ,,, định xù à :-S ,,, mà em có bán acc thì chị cùng ko có tìn mà mua đâu =(( =((

Hi My ,,, khỏe ko mầy ;;) ,,, tao mải game wa' nên ko chat dc với mầy :x

chocomog_257

Moderator
đây đây em đây :D
hixx em burn sẵn cái CD ra rùi mà chờ mấy hôm liền chả thấy chị Mông mà đưa hộ :(
archer dùng câu liềm của pikeman =)) chị đánh xì tin thật =))
mà cái core để quay về ricarten dùng dễ ợt, click chuột phải 1 phát là xong. Có thế thôi mà cũng hỏi >:p

huyentrang

Member
Sư cha con Chuối! Mày chửi bố mày thế à? Về muộn đâu phải do lỗi của tao! May cho mày là tao - một con người hiền lành + ngoan ngoãn + trong sáng đến ngây ngô - đang yêu đời như con dơi yêu con muỗi nên tao tạm tha... À quên... mọi người thứ lỗi, em đang dùng account của vợ em...

superstar

Vợ này... chồng xong ảnh của vợ rồi này... để nó to thì mờ lắm nên chồng phải để nhỏ lại... xem đã được chưa để chồng sửa lại? :*

superstar

Con Nhẻm... thôi ngay... tao dek hỉu j cả... dừng ngay cái chủ đề ấy lại ngay

to VỢ: đừng lo vợ ơi... having sex không phải là điều gì đó quá đáng sợ đâu... mọi chuyện sẽ bình thường mà! Cứ để mọi chuyện nó tự nhiên, đừng nghĩ nhiều... rồi vợ sẽ thay đổi quan điểm ngay thôi... cứ an tâm enjoy :) có chồng rồi, đừng lo... sẽ cool lắm!

to VỢ: đừng lo vợ ơi... having sex không phải là điều gì đó quá đáng sợ đâu... mọi chuyện sẽ bình thường mà! Cứ để mọi chuyện nó tự nhiên, đừng nghĩ nhiều... rồi vợ sẽ thay đổi quan điểm ngay thôi... cứ an tâm enjoy có chồng rồi, đừng lo... sẽ cool lắm!
Ặc ặc ọe ọe ,,, sặc sặc ,,,aaaaa''''' tởm wwa' ,,,, pà kon nhớ tránh xa ngay thằng Tex ọe ọe ọe oác oác oác :-& :-& >:) ;-)

đây đây em đây
hixx em burn sẵn cái CD ra rùi mà chờ mấy hôm liền chả thấy chị Mông mà đưa hộ
archer dùng câu liềm của pikeman chị đánh xì tin thật
mà cái core để quay về ricarten dùng dễ ợt, click chuột phải 1 phát là xong. Có thế thôi mà cũng hỏi >
hế hế ,,, thế thứ 2 nhớ đưa cho chị nhé ;;)
Chị mới chơi nên hơi gà :"> :"> :"> ,,, ko dc chê bai :-"

Con Nhẻm... thôi ngay... tao dek hỉu j cả... dừng ngay cái chủ đề ấy lại ngay
hahahhaha ,,, vậy là truyền thuyết về gà là có thật sao :eek: =))

keichan_A4

Oạch!Ảnh con Ruồi bị vỡ quá mày ơi,sao ko lấy cái nào to hơn mà làm cho hoành tráng?Tao có mấy cái to oạch của nó đây này!Trông cũng đẹp kém jì mấy cái kia đâu!:D
Đề nghị bọn gammer stop đề tài này đê cho bà con enjoy chuyện khác nhá!

Giới trẻ bây h là phải bít game gú ,,,, ko như lũ chậm tiến hâm mộ Guyn chúng mầy =)) =)) =))
Chuối xinh xinh ơi ,,, gửi cho bà Hai cái ảnh của bà hôm Hội trường đi ;;) ;;) ;;)

huyentrang

Member
chồng yêu quí,giá mà cái ảnh mặc áo đỏ nó to hơn 1 tí thì tốt quá ....nhưng thôi thế là đc rối...cảm ơn chồng nhiều lắm
nè tao lập box mới đấy chúng mày sang nhé

superstar

Thôi... kệ thây bọn gamer thúi hoắc ấy... vợ chồng mình sang "phòng riêng mới của vợ" đi... Hừ... người lớn phải quan tâm tới vấn đề đó chứ game mãi thì lớn sao được?

Mịe ,,, Fairy-monk mầy lần thứ 2 ,,, =)) chửi ai là gamer thúi hoắc ,,, còn hơn cái loại suốt ngày alive mới chả ơ liếc ,,, sớm j cũng chết vì lao l*c đấy con ạ =)) B-) ,,,Cố quá đâm ra quá cố đấy :> :D

chocomog_257

Moderator
anh Long ơi phòng ốc thế nào rồi, thế đến tối có mời Ashlee đến hát ko :D =P~ mà anh có cái ví đựng condom như trên quảng cáo ko, cẩn thận ko là lúc make love quên mất cái thứ quan trọng đấy :> :))

superstar

con Nhẻm (cựu phu nhân của Phila ca ca)... mày muốn ăn giấy hả? tao tuyên bố tình trạng war giữa tao và mày. Chuẩn bị sẵn giấy đi, mai tới lớp ném nhau với tao. Tao cho mày bít thế nào là game thủ kiêm xạ thủ... nhớ thuở xa xưa, bắn HL tao nhắm mắt... vẫn bắn chết gà... huống hồ mày... tao nhắm mắt ném giấy vẫn trúng... ha ha ha
Thằng Mốc này... cũng khá nhỉ... làm tình thì cứ nói toẹt ra cho nó nghệ thuật, lại còn make love làm j. Yên tâm... anh định làm volunteer cho staying-alive thì phải lấy mình làm gương chứ.

Mr. Hunk

Bó tay với bọn này....Nhẻm mới vô Príston hả? Tưởng là dân kì cựu chứ, nghi ngờ lắm...hay lại sói giả cứu non ;)) Thui, chơi priston làm gì, chuyển qua Silkroad hay EVE đi, hay lắm đó!
@xitin: làm gì vợ mày thì làm đi, tuần sau mày đừng có mà bỏ anh em theo nó nha!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000