12a4 sang box này đi!

Cheryl_map

Mr. Hunk said:
Tường thuật rất sinh động, có sức sống, cứ như Dê làm chuyện đó dzậy....
ủa,hóa ra Xuân Long cũng tham gia trên box này,nhân mới ah, tao là cựu thành viên,một trong những người sáng lập ra cái box này, có gì thì mau đút lót tao tao châm chước cho.
To: Mông, tao chỉ nói nó là ex cũ của mày, ko đúng sao, vì cái thiên tình sử ấy mà tao tốn mất mất trang trong box đấy chứ=)) =))
And To all nhân of A4, tao xin đính chính lại vụ thèng Hùng A2, thực ra thì tao ko tận mắt nhìn thấy nên tao nghe lời thèng Hưng heo mà hơi bốc phét một tý. Các em lên tìm bạn Hùng là các em học 11A2, và quan trọng là bạn ý ko bị tát mà chỉ là bị gọi ra nói chuyện, còn em đó thì khóc lóc thảm thiết. Còn phần sau thì tao kể hoàn toàn sự thật,100% o hề gian dối=))

chocomog_257

Moderator
@ chị Hà: é é, cái mission Cactuar ở Bikanel đấy em cũng chưa tìm được hết :( mới complete được có 75 % :( chưa kịp chơi tiếp thì đã phải giả máy rồi :((
thằng formal summoner là cái thằng ... đúng rồi, thằng Isaaru, mãi mới nhớ ra :D thằng đấy vẫn ở Zanarkand ruins suốt 5 chapter đấy chứ (trừ chapter 2 hay 3 gì đấy nó ra Yevon :D)

chocomog_257

Moderator
Mọi ngừi ui, sáng mai em đi thi vòng 2 mứt rồi :(( thế là bị bọn lớp nó bỏ mặc lại để đi tham wan =(( chán quá, huhuhuhuh :(( ko đứa nào chịu phone mình 1 câu good luck mới ức chứ :-<

Hếch hếch , bọn TRL thì chấp làm gì hở em suốt ngày la ó gào thét , bù lại đc toàn CD xịn
À nếu em chơi FFx2 rồi thì cho chị hỏi cái đoạn tìm mấy con xương rồng con với ,chị lịc tung cả Spira rồi mà vẫn ko tài nào tìm ra cái con đú lên tìm thằng Formal Summoner ( quên tên rồi , nhưng chỉ bít là nó từng xuất hiện ở FFx ) ---> tức wa' nhảy luôn vào mầy cái hố kết thúc game luôn (96 % )

superstar

Mấy cái ảnh nghệ "xí" (hay chuồng "xí" (chuồng "xí" là của Giang+Hải)) đẹp tuyệt vời của anh em trên đỉnh đồi thế là tan thành mây khói rồi... hic hic... mất công tao tạo dáng à... hết "ngửa cổ nhìn mây" lại tới "đăm chiêu nhìn xa xăm"... hết rồi... thế là hết rồi... ha ha ha (khóc)... bất công quá trời...

Chả bít noái ntn ,, chúng mầy sang mờ xiem ,,, ngượng wa' xá wa` xa :-ss =)) =))

Ảnh mấy iem TGroup bọn bà ,,,, sống động phết nhẩy ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)

Trông có giống bầy tiên nữ "rửa tay" ở suối ko =)) ,,, not tắm suối ;))

Éc,,, tao nghi là cái suối nầy có thông với cái WC vắt vẻo lưng chừng đồi theo nguyên lý nước chảy chỗ thấp :-& :-&,,, ối ối ối ,,, may mà bà mới rửa tay, chưa rửa mặt :"> :">

snowfromheaven said:
Vậy là Dậu nhà ta cũng đã nhiễm H5N1 :)) ,,, tao toàn tự tử khi mắc :p
Gà vãi
Nest monk cái con gà nầy , mày biết trò ấy như thế nào mà dám bảo bà là gà huh ?:)) =)) Tao nhẩy xuống hố để đi gặp "Ti dút" đấy chứ , vẫn end game như thườngB-)
To Chocomog : Thằng ấy ở Chapter 4, 5 toàn chết dí ở Zanakan ruin thôi nhưng ko biết nó giấu cái con cactuar chết tiệt ở đâu , em quen ai chơi rồi thì hỏi hộ chị :)

keichan_A4

Hôm đấy mình đêk tìm thấy suối mới chán chứ!HỪm!
Thằng Long tex mày thấy chưa?Hậu quả của việc bỏ chị em vợ con lên núi 1 mi`nh la` thế đấy!Leo cho chít đi rùi đêk có cái ảnh nào!Hờ hờ!

chocomog_257

Moderator
gamegirladvance said:
Nest monk cái con gà nầy , mày biết trò ấy như thế nào mà dám bảo bà là gà huh ?:)) =)) Tao nhẩy xuống hố để đi gặp "Ti dút" đấy chứ , vẫn end game như thườngB-)
To Chocomog : Thằng ấy ở Chapter 4, 5 toàn chết dí ở Zanakan ruin thôi nhưng ko biết nó giấu cái con cactuar chết tiệt ở đâu , em quen ai chơi rồi thì hỏi hộ chị :)
đâu mà, phải đến đoạn đánh xong thằng Shuyin, ấn X 1 cái thì nó mới cho lựa chọn trả lời :D lúc đấy mới có happy ending :D
chị lấy được Mascot chưa chị? em thèm cái bộ Mog của Yuna lắm, chưa kịp làm hết Episode complete thì đã phải vĩnh biệt 3 nàng rồi =((

Mr. Hunk

:-B :-B 8-} hic hic.......f *bip* cái môn hóa...học muốn ung đầu mà chả vào gì cả...................
Tex ơi, có thằng muốn cạnh tranh với u nè! Lo mà bảo vệ thương hiệu đi ! =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000