12a4 sang box này đi!

con Nhẻm (cựu phu nhân của Phila ca ca)... mày muốn ăn giấy hả? tao tuyên bố tình trạng war giữa tao và mày. Chuẩn bị sẵn giấy đi, mai tới lớp ném nhau với tao. Tao cho mày bít thế nào là game thủ kiêm xạ thủ... nhớ thuở xa xưa, bắn HL tao nhắm mắt... vẫn bắn chết gà... huống hồ mày... tao nhắm mắt ném giấy vẫn trúng... ha ha ha
Ặc ặc ối ối ,,, sợ bạn Long wa' ,,, vcđ =)) ,,, tao thák mầy luôn đóa ,,, bà bây h coi trời = cái đậy nồi nhá ,,, huống hồ cái thằng như mầy ,,, búng 1 cái là dính bét vào tường =)) ,,, chẹp chẹp ,,,

Thằng Mốc này... cũng khá nhỉ... làm tình thì cứ nói toẹt ra cho nó nghệ thuật, lại còn make love làm j. Yên tâm... anh định làm volunteer cho staying-alive thì phải lấy mình làm gương
Oài ,,, ko còn j để mà nói thằng nầy nữa,,, bó hàng rồi ,,, mầy muốn làm j thì làm ,,, bà ko xen nữa ,,, bẩn óc wa' :-& :-& :-&

Bó tay với bọn này....Nhẻm mới vô Príston hả? Tưởng là dân kì cựu chứ, nghi ngờ lắm...hay lại sói giả cứu non ) Thui, chơi priston làm gì, chuyển qua Silkroad hay EVE đi, hay lắm đó!
@Xích lô: tao mới chơi thật mà :"> ,,, h đã dc level 23 roài đóa ,,, oai ko B-) B-) B-) =))
Mà EVE với cả Silkroad là trò j vậy ta 8-} ,,, nghe lạ hoắc à ,,, game off hả mầy :-O

chocomog_257

Moderator
Thui, chơi priston làm gì, chuyển qua Silkroad hay EVE đi, hay lắm đó!
Em đang chơi Silkroad Global này, hay lắm đóa :D hình đẹp hơn PTV nhìu :D khiếp giã lvl mệt thế, mãi mới được đến lv 20 :-< làm quest sao mà khủng thế ko bít 8-}

chocomog_257

Moderator
em giã mất 7 ngày để được đến lv 20 đấy... nhưng được cái đồ cùng lvl thì dễ kiếm, ko phải đi shopping như PT :D đồ xịn thì đánh trùm mini cũng kiếm được tuốt :x
còn quest thì khủng lém, mất 3 tiếng mới xong được quest săn 200 tấm da hổ 8-} :-&

chocomog_257

Moderator
mọi ngừi có nhận ra cái sig của em là lyrics bài nèo ko... em đang cực kỳ suy sụp, ko học được cái gì vào đầu :-< buồn chán như muốn phát điên lên ý :(( qua được vòng 1 thành phố nhưng chắc là trượt vòng 2 thôi :(

:)) Xời ! Đấy là bài Behind the hazel eyes của Mss Kelly chớ gìB-) Chị thik bài này, video clip trông cực quằn quại:))
Con Chuối đâu , ra đây cho bà hỏi cái này về Gorillaz với :)

chị lấy album Demon Days ko à mà chị có phải là chị đi cùng chị Mông hôm thứ 2 đến lớp em ko nhỉ
Oác ,, nhầm hàng rùi :p ,,, hôm đấy là con Phương hay còn gọi là Mrs Cồ =))

Em zai Minh iu wai' cho chị hỏi cái ,,,, cái Đá phép sau khi mix để làm j ,,, :-O Chị mix xong cứ để đó ,, chật cả chỗ :p
Mà làm thế nào để lên level nhanh nhỉ :-/

Dậu thân iu có cái chữ ký chuối 1 nải =))
Em Minh meo đỉnh TA nhể ,,, phải bái lám xư fụ mất thoai =)) :p

Mr. Hunk

Này Nhẻm ơi, mình phải làm gì với cái bài thực hành Hóa con Thùy Anh nó đưa sáng nay? Lúc về mới nhớ ra...
Lạ nhẩy,đã mix đồ rồi thì làm quái gì còn ngọc nữa??? Cứ tích trữ đi, tích raiden, trans nhiều vào...chơi acher hả? Vậy thì tích nhiều ngọc có acher spec ấy, no spec thì đem bán đồng nát hết....Muốn lên lv nhanh hả? lv bao nhiêu rồi? 2x thì ra cursed land mà chăn decoy với bagon, 3x thì ra forgotten land và navisko mà đập bagon và buma, may thì có trans đó(đừng có lạc ra Oasis nhá). Cẩn thận bọn xì ke acher.......

chocomog_257

Moderator
đã mix đồ ở ricarten rồi thì làm sao mà sang pillai age đồ được nữa nhỉ :)) mà chị cẩn thận nếu như đi age đồ, hết +3 rôi là có nguy cơ mất đồ với mất ngọc lắm đóa :D
à chị Mông xem bảng tin roài hả :D hun chị 1 cái vì đã xem điểm em :*

Này Nhẻm ơi, mình phải làm gì với cái bài thực hành Hóa con Thùy Anh nó đưa sáng nay? Lúc về mới nhớ ra...
Lạ nhẩy,đã mix đồ rồi thì làm quái gì còn ngọc nữa??? Cứ tích trữ đi, tích raiden, trans nhiều vào...chơi acher hả? Vậy thì tích nhiều ngọc có acher spec ấy, no spec thì đem bán đồng nát hết....Muốn lên lv nhanh hả? lv bao nhiêu rồi? 2x thì ra cursed land mà chăn decoy với bagon, 3x thì ra forgotten land và navisko mà đập bagon và buma, may thì có trans đó(đừng có lạc ra Oasis nhá). Cẩn thận bọn xì ke acher.......
Hic ,, nói khó hỉu wa' chài ,, hôm wa tao ko bít rì , mò ra Navisko ,, bị mấy con ma mèo đập cho vài phát chết nhăn hàm :-ss ,,, sợ wa' sa' ,,, hiện tao chỉ bít mò mẫm ở chỗ Di tích ngôi làng cổ thoai :-s chưa bít đi đâu :"> ,,,

đã mix đồ ở ricarten rồi thì làm sao mà sang pillai age đồ được nữa nhỉ mà chị cẩn thận nếu như đi age đồ, hết +3 rôi là có nguy cơ mất đồ với mất ngọc lắm đóa
à chị Mông xem bảng tin roài hả hun chị 1 cái vì đã xem điểm em
Hic ,,, ý chị hỏi là cái Sheltom ý ,,, sau khi làm thuật giả kim thì nó dc gọi là đá phép ,,, nhưng dùng để làm j ,, mix ko dc ,,, quẳng đi thì fí ,,, làm sao bây h 8-}

chocomog_257

Moderator
À há, cái force orb đấy thì chị phải đủ lv cần thiết để dùng nóa
như cục fadeo phải được lv 20, raident lv 30, trans lv 45 (khoảng khoảng thoai, em ko nhớ lắm)
còn muốn dùng thì cũng chuột phải 1 cái là xong, có gì đâu mà khó khăn thía :))
mấy cục đấy sau khi force dùng để tăng sức đánh cho mình trong 1 thời gian, cục càng xịn (cấp cao như trans hay murky) thì đánh càng mạnh + thời gian càng dài :D

Nhưng muh em phải báo cho chị 1 tin bùn... chỉ còn 17 ngày nữa là PTV bắt đầu thu phí :D 30k cho 7 ngảy, còn 1 tháng = 90k >:) :-& Nhưng nếu đăng ký nạp tiền 10 tháng liền trước ngày 16/2 thì sẽ được chơi PTV suốt đời :D Tin em lôi từ ptv.com.vn đóa, kô có vịt quay vịt luộc gì đâu ;)

Mr. Hunk

Bà mới là đứa nói khó hiểu...ngọc bây giờ thì mới có thêm trò orb force chứ hồi tui chơi chỉ dùng để ép đồ(Pillar) hoặc mix đồ(Ricarten) thôi. Ép đồ thì có thể ép được nhiều lần nhưng càng về sau càng dễ mất đồ, mất ngọc. Mix đồ thì nếu theo đúng hướng dẫn thì tỉ lệ thành công rất cao nhưng chỉ mix được 1 lần thôi. Bà đang đánh con quái vật gì? lv 25-26 mà chỉ đánh mấy con zom với xì ke thì đời nào lên lv. Ra warp gate teleport đến ruined village rùi mò qua cursed land mà đánh nhau, xin party cũng được, đánh lẻ cũng được. Có viên Mystic nào không, có thì vác ra Navisko, forgotten land hay Oasis mà gọi, may thì được king hopy, không thì ra hopy(nhớ mang theo core để về nhà cho tiện)

Bà mới là đứa nói khó hiểu...ngọc bây giờ thì mới có thêm trò orb force chứ hồi tui chơi chỉ dùng để ép đồ(Pillar) hoặc mix đồ(Ricarten) thôi. Ép đồ thì có thể ép được nhiều lần nhưng càng về sau càng dễ mất đồ, mất ngọc. Mix đồ thì nếu theo đúng hướng dẫn thì tỉ lệ thành công rất cao nhưng chỉ mix được 1 lần thôi. Bà đang đánh con quái vật gì? lv 25-26 mà chỉ đánh mấy con zom với xì ke thì đời nào lên lv. Ra warp gate teleport đến ruined village rùi mò qua cursed land mà đánh nhau, xin party cũng được, đánh lẻ cũng được. Có viên Mystic nào không, có thì vác ra Navisko, forgotten land hay Oasis mà gọi, may thì được king hopy, không thì ra hopy(nhớ mang theo core để về nhà cho tiện)
:(( :(( Đau lòng thay ,,, có lẽ lại way về chơi GB vậy 8-} :(( ,,, Hôm nay tin lời thằng Xích lô chạy bộ ra chỗ Cursed land ,,, bị mấy con Decoy vả cho mấy phát vào mặt ,, định chạy về thành, nhưng đường xa wa' ... nên đành để nó kill 8-} ,,, có ai mà khổ như ta ,,, huhuhuhuh,,, suy ra đành oánh nhau với mấy con thây sống, khô cốt ,, ma cây v.vvv mà tăng level thui :D :((
:"> ---> ngượng :p
Vào mấy cái chỗ Navisko, Oasis ,, mà gọi dc Hopy để die ah 8-}
Mà kiếm ngọc thần bí ở đâu ý nhỉ :(( :(( :(( :(( :((

Nhưng muh em phải báo cho chị 1 tin bùn... chỉ còn 17 ngày nữa là PTV bắt đầu thu phí 30k cho 7 ngảy, còn 1 tháng = 90k Nhưng nếu đăng ký nạp tiền 10 tháng liền trước ngày 16/2 thì sẽ được chơi PTV suốt đời Tin em lôi từ ptv.com.vn đóa, kô có vịt quay vịt luộc gì đâu
Tiên sư cái lũ Admin ,,, :(( ,,, hãm tài wa' 8-} ,,, h` còn game j hay hay mà ko cần tìn ko nhỉ ,,, các bác tư vấn dùm :-B 8-}

Mr. Hunk

Bó tay con này, chơi acher mà bả làm như là đánh knight, fịghter hay pikeman ấy...ai bảo bà tay bo với nó? Archer có lợi thế bắn xa thì cố mà giữ khoảng cách với bọn nó, bắn 1-2 phát rồi chạy, cách 5-6 bước thì xoay người bắn, chạy, bắn, chạy....cứ thế thì máu chả phải dùng chứ đừng nói gì tới chết, thà bảo gặp lũ xìke archer thì còn có khả năng die chứ bagon, decoy...vứt!
Ngọc mystic thì ra chợ mà mua, đánh quái vật thỉnh thoảng cũng ra đó! Có ngọc rồi thì ra đất Oasis và Navisko, forgotten land mà gọi, được king hopy hay figon thì ở lại chăn dắt, yếu hơn thì cố chờ cho đến lúc đồ đệ die rùi hãy tele về nhà...đã dặn đi chơi xa phải mang core đi rùi mà.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000