12a4 sang box này đi!

:D Hừ , nghe bọn này bàn về Game online mà phát ghen ,>:)
PS2 ở nhà lại ko có modem mới ức,tháng sau tía tao mới cho nối mạng --> Nhẻm ơi , lập party với bà nhé B-) À mà tao đổi chữ kí rồi , hừm !:D

Ờ há =)) =)) =)) ,, đang định cai PTV thì lại có đứa dấy lên ,,, okie ,,, thi thố xong , bà cày với mầy ,,, 30 k nó là cái cóc khô j đâu :)) B-) B-) B-)

@Xích lô: ,,, hehehe cái kiểu đấy thì bà bít lâu roài =)) ,,, nhưng bắn tên tốn Mana lắm :(( =(( ,,, mà tao lại ko bít kím ở đâu,,, toàn mua lại của chúng nó với giá cắt cổ 8-} ,,, chỉ dùm cái :x
Mà mầy có bít Quest ko ,,, hình như là đi kím răng với móng ng` sói thì phải :-/ ,,, có vẻ khó nhẻy

Dạo nầy còn gặp bạn Thế Long ko :"> :x

Mr. Hunk

@Xích lô: ,,, hehehe cái kiểu đấy thì bà bít lâu roài =)) ,,, nhưng bắn tên tốn Mana lắm :(( =(( ,,, mà tao lại ko bít kím ở đâu,,, toàn mua lại của chúng nó với giá cắt cổ 8-} ,,, chỉ dùm cái :x
Mà mầy có bít Quest ko ,,, hình như là đi kím răng với móng ng` sói thì phải :-/ ,,, có vẻ khó nhẻy

Dạo nầy còn gặp bạn Thế Long ko :"> :x
Ra đánh nhau ở forest of spirits ấy...giờ chả biết thế nào chứ hồi tui chơi đánh nhau ở chỗ đóa mini mana ko thèm nhặt, chỉ lo nhặt med và large mana thôi. Mà nói thật nha, bà nên bỏ con archer đi, lấy con priestess, magician hay knight mà cày, lên lv nhanh hơn nhiều, đồ cũng dễ kiếm. Con archer thì phải chơi như kiểu bọn quốc tế, 5-6 con vô 1 party thì mới lên được.
Quest đánh sư tử thì với sức bà bi giờ thì nghỉ đi, khó lắm! Hồi tui chơi con archer lv 20-21 đi làm 3h mới giết được 1 con, mà hồi đó đồ tui ngon lắm, war bow perfect, giáp lv 20 near perfect, giày, găng, ngọc đủ bộ vậy mà ko cựa được...bọn này nhanh, khỏe, biết đi xuyên tường nữa...
Thế Long hả? 4 năm nay rồi ko gặp.

chocomog_257

Moderator
gamegirladvance said:
:D Hừ , nghe bọn này bàn về Game online mà phát ghen ,>:)
PS2 ở nhà lại ko có modem mới ức,tháng sau tía tao mới cho nối mạng --> Nhẻm ơi , lập party với bà nhé B-) À mà tao đổi chữ kí rồi , hừm !:D
hú hú, chị ơi chị có PS2 ah? sướng thía, em toàn phải đi mượn :(( bi h thì phải chờ ngày nó trở lại vô thời hạn rồi =((
có modem thì chị có chơi FF 11 ko chị? :D mà con PS của chị màu gì?
à muh nếu muốn chơi online = PS2 thì lại fải tốn thêm ít $ để kiếm cái network adapter nối với modem ADSL đấy ;)

chocomog_257

Moderator
Ờ há ,, đang định cai PTV thì lại có đứa dấy lên ,,, okie ,,, thi thố xong , bà cày với mầy ,,, 30 k nó là cái cóc khô j đâu
tốt nhứt cứ đóng luôn 1 tháng cho đỡ tốn
30k x 4 = 120k/tháng, lỗ hẳn 1 tuần đấy :D
mà níu có chơi tiếp thì chị cho iem share cái acc cùng, hôm nào em ra hàng được thì giã cho 1 ít ^^

Hahahahahahaha hay wa' ,,,, chị đang định lập thêm 1 Priestess ,,, nhưnh mờ con nầy hình như đồ kím hơi khó thì phải =(( ,,, toàn đồ chi Knight là chủ yếu thoai
Con của chị hiện là lv 26 ,,, nhưng chắc thi xong chị chỉ chơi kỉu giải khuây thui ,,, hè năm sau chơi bạt mạng tối ngày cho nó hư hỏng luôn B-) ,,, >:) >:)

@XL: Mầy ơi ,,, sao mấy cái chỗ như Rừng trúc ,, vùng đất bị nguyền rủa ... ý ,,, ít ng` ở đó thế ,,, muốn lập party cũng ko có mà lập =((

Hức hức , chị mà có modem thì đã dek phải than trời !B-)
Con PS2 phải năn nỉ gãy lưỡi thầy bu mới cho mua đấy chứ , Tết này chỉ dám xin cái Eyetoy thôi (ko biết có cho ko):((
Của chị là PS2 Slim màu black coal
Mà nghe nói ff11 online trên ps2 hay lém phải ko ? =P~ Hức hức
PS3 hình như 2006 mới có mà những $400 :(( Có mua thì cũng chỉ vì Tekken 6 thôi --> nói đến lại thêm thèm :))

maquan

a` lo^' cha`o anh iem, hehe chay theo em huyentrang nen la.c vao day :p :p :p , tai em y vao box lop tui trc nen tui qua day chao` lai cho no du'ng phe'p tac giang ho^` :D , cong nhan a4 kho'a na`y sa`nh dieu nhi, toan tha^'y chi iem ma cung o^m PS2 oa'ch phe^'t, ta.i ha. xin ba'i phuc !!! ;)
Hom trc ve hoi trg dinh vao trai 12a4 choi nhung ma thay mat thay Viet nen chuon mot mach hehe

chocomog_257

Moderator
bây h chắc chỉ bán loại Slim thôi chị nhỉ :( nếu thế thì chán chết, tại đầu đọc của Slim kém loại thường nhiều :D mà ở VN ko kiếm được loại màu xanh (xanh aqua đúng ko :-/) với màu Sakura à? :-S
FF11 online trên PS2 thì có lâu lắm rồi, từ 2003 mà ;) em ko có CC chùa, đành ngậm ngùi ngồi ngắm cái bộ 4 CD bản PC trên kệ tủ =((
oài, chị chơi cả mấy trò fighting cơ ah? em mới chơi được có vài trò
FF X & X-2, Tenchu, Samurai warriors, tam quốc, kingdom hearts :D hết :( đến bao h mới gặp lại mày đây PS ơi??? :((

Ớ ,,, ko có ma nào chơi XBOX a` =(( ,,, con Dậu kia ,,, đừng tưởng bà bỏ xó cái máy nhá ,,, hôm nay trước khi đi ngủ đã làm mấy fát UrbanChaos cho dễ ngủ đấy =)) >:) >:)
hê hê ,,, Tiên sư ,, mún đổi con 360 ghê =p~ =p~ chép chép ực ực ,,, PS là đồ phải xài thẻ nhớ ,,, ko đã =)) =))
Mà Quake4 là trò dek j thế nhỉ ,,,

@Mốc: Chắc chị give up PTV thui em ạ ,,, bây h chắc GB thế giới :) ,,, ko bít acc của mình đáng ja' bao nhiu =)) :);-) :?

Cheryl_map

maquan said:
a` lo^' cha`o anh iem, hehe chay theo em huyentrang nen la.c vao day :p :p :p , tai em y vao box lop tui trc nen tui qua day chao` lai cho no du'ng phe'p tac giang ho^` :D , cong nhan a4 kho'a na`y sa`nh dieu nhi, toan tha^'y chi iem ma cung o^m PS2 oa'ch phe^'t, ta.i ha. xin ba'i phuc !!! ;)
Hom trc ve hoi trg dinh vao trai 12a4 choi nhung ma thay mat thay Viet nen chuon mot mach hehe
Anh này có về hội trường mà lại đăng kí là ở campuchia, lạ quá, tao nên thay đổi lại đăng kí là ở Đông Timo cho máu=))
Mà con gái sao lại ko chơi đc PS2, phìng phường thui. Con Trang nó lại sang làm mưa làm gió bên box lớp A4 khóa trước, chia buồn với các anh, he he.

Cheryl_map

:)) He, lâu lém mới lên 4rum, tao lên để xả xì trét cái bài toán ktra, làm như dở hơi, tao chưa kịp buồn thì thấy tận mắt một em 11A4 tả hữu xung đột xông vào nhà vệ sinh nam, lôi ra thèng Hùng A2( Ex cũ của Mông) . Chúng mày biết đấy, chuyện gì đến rồi sẽ đến, bộp bộp, hai cú tát như trời giáng, Hùng ta mặt mày say xẩm , ko dám bước chân ra nhà vệ sinh nam. Khổ thân, mấy thèng A2 lôi nó ra mà ko được. Thèng này chắc lại giết người cướp love em nào như một thời với Mông nhà mình rồi, gây xì căng đan chấn động địa cầu thui.=))
p/s: lúc em đó xông vào lôi thèng Hùng ra thì Ánh nhà mình đang.... , khổ thân, thía là Ánh bị nhìn thấy hết cả rùi:">

He, lâu lém mới lên 4rum, tao lên để xả xì trét cái bài toán ktra, làm như dở hơi, tao chưa kịp buồn thì thấy tận mắt một em 11A4 tả hữu xung đột xông vào nhà vệ sinh nam, lôi ra thèng Hùng A2( Ex cũ của Mông) . Chúng mày biết đấy, chuyện gì đến rồi sẽ đến, bộp bộp, hai cú tát như trời giáng, Hùng ta mặt mày say xẩm , ko dám bước chân ra nhà vệ sinh nam. Khổ thân, mấy thèng A2 lôi nó ra mà ko được. Thèng này chắc lại giết người cướp love em nào như một thời với Mông nhà mình rồi, gây xì căng đan chấn động địa cầu thui.
p/s: lúc em đó xông vào lôi thèng Hùng ra thì Ánh nhà mình đang.... , khổ thân, thía là Ánh bị nhìn thấy hết cả rùi
Tiên sư con kia ,,, mầy bị đin à ,, tao thì có liên wan j đến cái thằng ng ko ra ng` ,,, animal ko ra animal đấy hả ,,, bà vả cho mấy cái rụng hết cả râu với sừng bây h X( X( X( X( X( X(

Ex dek j ,,, anh nhà tao mà nhìn thấy là tao zẹp lép as con tép bây h chứ nại :-s

huyentrang

Member
maquan said:
anh ơi box bày chán lắm à??????sang box kia đi anh ơi???????????bên này chúng nó toàn game mà em thì mù tịt.........anh sag box"a4&staying-alive "nhé....bye bye

huyentrang

Member
Cheryl_map said:
Anh này có về hội trường mà lại đăng kí là ở campuchia, lạ quá, tao nên thay đổi lại đăng kí là ở Đông Timo cho máu=))
Mà con gái sao lại ko chơi đc PS2, phìng phường thui. Con Trang nó lại sang làm mưa làm gió bên box lớp A4 khóa trước, chia buồn với các anh, he he.
tao con người đứng đắn lịch sự mà mày bảo tao làm mưa làm gió là sao>>>>>>>>>>>>vớ vỉnX(

Mr. Hunk

:)) He, lâu lém mới lên 4rum, tao lên để xả xì trét cái bài toán ktra, làm như dở hơi, tao chưa kịp buồn thì thấy tận mắt một em 11A4 tả hữu xung đột xông vào nhà vệ sinh nam, lôi ra thèng Hùng A2( Ex cũ của Mông) . Chúng mày biết đấy, chuyện gì đến rồi sẽ đến, bộp bộp, hai cú tát như trời giáng, Hùng ta mặt mày say xẩm , ko dám bước chân ra nhà vệ sinh nam. Khổ thân, mấy thèng A2 lôi nó ra mà ko được. Thèng này chắc lại giết người cướp love em nào như một thời với Mông nhà mình rồi, gây xì căng đan chấn động địa cầu thui.=))
p/s: lúc em đó xông vào lôi thèng Hùng ra thì Ánh nhà mình đang.... , khổ thân, thía là Ánh bị nhìn thấy hết cả rùi:">
Tường thuật rất sinh động, có sức sống, cứ như Dê làm chuyện đó dzậy....

chocomog_257

Moderator
huhhuh, mấy tuần trước em xem TRL Mỹ (tại có mấy hôm nó dở chứng phát TRL UK từ tận giữa tháng 10 8-}) thấy bọn khán giả làm chân gỗ thôi mà mỗi đứa cũng được 1 cái XBOX 360 free :(( thèm chết mất =P~ =(( nhg mà để được 1 cái vé mời vào studio TRL thì tốn bao nhiêu $ làm member nhỉ? :-S

Hếch hếch , bọn TRL thì chấp làm gì hở em B-) suốt ngày la ó gào thét , bù lại đc toàn CD xịn :)
À nếu em chơi FFx2 rồi thì cho chị hỏi cái đoạn tìm mấy con xương rồng con với ,chị lịc tung cả Spira rồi mà vẫn ko tài nào tìm ra cái con đú lên tìm thằng Formal Summoner X( ( quên tên rồi , nhưng chỉ bít là nó từng xuất hiện ở FFx ) ---> tức wa' nhảy luôn vào mầy cái hố kết thúc game luôn (96 % )X( :)) :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000