12a4 sang box này đi!

keichan_A4

Úi chời!Chị mày cũng kết cái quảng cáo đó!:DCái con nhỏ đóng Geisha đó xinh vãi!Nhìn rõ mơi!
Chị Mông của em hun làm người mẫu muh làm thợ sơn!:D

Ai bẩu con Chuối là tao làm thợ sơn :-( ,,, tao chỉ tập dượt cho sự nghiệp Graffiti thoai đấy chở :-" :-" :p

hie hie, chúc mừng mấy anh chị được giải 3 trại nhá
được giải là nhờ cóa em tối thứ 7 đi qua chiêm ngưỡng trại đấy
Em zai iêu wy' ,,, dc iem khen as thế wa? là fu'c đức cho bọn chị wa' ,,, nhưng bây h nghĩ lại vẫn kòn thấy trại j mờ .... thôi ,,, tao sợ ăn vả nắm, ko rám chê bai đâu :>> :p :-S :-S :-S

à, có phải chị Mông làm người mẩu ko hả chị?
Nèy ,,, ng mẫu ,,, not ng mẩu ,,, sai 1 li đi 1 dặm ,,, :-( :-( :-( <tự hiểu> :-( :-( :-( :cool: =)) =)) =))

Tao là chuyên ja xem mấy cái wa?ng cáo của Staying alive đếy :-" :cool: =))
Khoái cái wa?ng cáo có thèng nêk nêk ,,, ra đường đi su pờ mác kịt :-" :-"

keichan_A4

Khiếp!Bây h cái topic này thành chỗ bàn luận về staying alive mất òi!Hôm nay kiểm tra nhảy cao,bọn tao nhìn thằng Long tex nhảy và cùng cho 1 kết luận là thằng bé có dáng nhảy đúng kiểu staying alive!:D

superstar

May cho con chuối, tao là người có trái tim nhân hậu, giàu lòng vị tha và chan chứa tình yêu thương không thì:
Áo đồng phục thay chiếu Chuối về đất

chocomog_257

Moderator
keichan_A4 said:
Khiếp!Bây h cái topic này thành chỗ bàn luận về staying alive mất òi!Hôm nay kiểm tra nhảy cao,bọn tao nhìn thằng Long tex nhảy và cùng cho 1 kết luận là thằng bé có dáng nhảy đúng kiểu staying alive!:D
tức là nhảy cái kiểu thằng người Ấn Độ giả làm siêu nhân í hả chị? :q:
anh Long nhí nhảnh ghê :>

Tiên sư ,,, chả hiểu cái mục reply nó bị lèm seo mà tao cứ ấn vào là lại bị lỗi ,,,, mấy hôm nay 4rum vắng bóng tao ,,, chúng mầy có nhớ ko , có chứ j =)),, xin cảm ơn mọi ngừi đã nhọc công thương nhớ :"> =))

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Chỉ cần liếc chứ ký của thằng em bất hạnh đã bít nó đang bị "cảm" nắng thì phải ,,, khổ thân thằng bé =(( ,,, chị là chuyên ja ,,, đấy : kool :p
hehe, lại thêm người thứ 3 ăn dưa bở (sau 2 đứa lớp iem) :q: đấy là em nói hộ mí người đang cúm gà thoai (đặc biệt là những con mọt Toán), chứ em được tiêm vắc xin Tamiflu rồi há (vì em có jỏi toán đâu mà cúm týp này) :cool:

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Tiên sư ,,, chả hiểu cái mục reply nó bị lèm seo mà tao cứ ấn vào là lại bị lỗi ,,,, mấy hôm nay 4rum vắng bóng tao ,,, chúng mầy có nhớ ko , có chứ j =)),, xin cảm ơn mọi ngừi đã nhọc công thương nhớ :"> =))
khẹc khẹc... em đây là nhớ bà chị Mông của iem lắm đấy nhớ... bi h 4r chạy ngon lành roài, tha hồ mờ buôn tiếp này mấy bác ;)
vắng pà chị topic nầy ỉu hẳn nhẩy chị nhẩy :D

Hĩ hĩ,,, bít ngay mà ,,,, :) ,,, a` em Sô cô la mố oai ,,, dạo này chị mờ thông tin mu dích wa' ,,,, cho chị hoải kái ,,,, Fort Minor có phải do thành Mike lập ra ko ,,,, có phải nó tách LP rùi ko :-s :-s

chocomog_257

Moderator
chị vào topic FM trong box 05-08 í :D trong đấy em lôi vào nhiều thông tin lém
mà 8 rưỡi tối hôm wa có ai xem EMA Lisboa 2005 ko? em xem rùi, ngắn tẹo, có 1 tiếng rưỡi >> cụt cả hứng :|

superstar

Thay mặt các pác quan tâm tới vấn đề "ấy ấy" mà hum nay không tham gia được, Gunner bé nhỏ tao xin tóm tắt lại như sau:
Hôm nay, cái hội thảo j đó ở hội trường (mà dân ta gọi là giáo dục tình dục ấy) chán thí mồ à... Âm thanh như shit mà toàn những cái vớ vỉn. Được cái câu hỏi về "cái ấy nó bé" và "làm chuyện ấy thế nào để không ai bít" là còn đáng chú ý... Còn lại lãng xẹt, chẳng có gì hay. Mà lúc đầu, thấy có mấy cái thùng giấy, tưởng là được phát condom miễn phí... mỗi chú được kỷ niệm vài ba cái xài thử thì mai mang đến lớp... thổi thành bóng bay mà treo... ai dè... toàn là sữa tắm cho đàn bà... lè lè... chán thế?

CHài ,,, tao ko ngờ thèng Tếch lại đổ đốn như thế nầy :q: ,,,, có cần thiết phải nói toẹt ra as thế ko ,,, tế nhị 1 chút chử nhẻy ,,, ko trẻ con nó cười cho :-S
Mà lúc đầu, thấy có mấy cái thùng giấy, tưởng là được phát condom miễn phí... mỗi chú được kỷ niệm vài ba cái xài thử thì mai mang đến lớp... thổi thành bóng bay mà treo... ai dè... toàn là sữa tắm cho đàn bà... lè lè... chán thế?
Ọe ọe ,,, ối ối =)) =)) :-& :-& :-&

chocomog_257

Moderator
hình như hội trường sáng nay là của bọn Kaila tài trợ đúng ko? thảo nào................. =)) =))
anh tex thì lúc nào cũng stay alive roài, cần gì phải dùng chùa thêm như thía? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000