12a4 sang box này đi!

huyentrang

Member
xin chào!lớp trưởng của mọi người đây!lâu lắm hôm nay mới "tái xuất giang hồ" ;) nè tui lập cái này để mọi người tập trung vào đây đi,bên kia nhiều quá rồi.
để xem nào ,chủ đề đầu tiên nhé:bạn My sắp đi di học.A4 mình vào đây chào tạm biệt ban ý nhé.

huyentrang

Member
này ông yên tâm đi chẳng có ai thi vào đâu
còn ko ai hưởng ứng hả?có mỗi tôi với ông thì càng tốt chứ sao?9ys đồ đen tối đây)

huyentrang

Member
còn ko ai hưởng ứng hả?có mỗi tôi với ông thì càng tốt chứ sao?9ys đồ đen tối đấy).mà này hôm thi lên lớp ông fair nhắc tôi đấy nhé.tôi chẳng biết fair ôn gì cả

huyentrang

Member
còn ko ai hưởng ứng hả?có mỗi tôi với ông thì càng tốt chứ sao?9ys đồ đen tối đấy).mà này hôm thi lên lớp ông fair nhắc tôi đấy nhé.tôi chẳng biết fair ôn gì cả.mà hôm nao em my xinh đi vậy hả ông?

superstar

He he! Thế tôi với bà làm gì trên này mà đen với tối?
Ôn hả! Tôi chẳng ôn cái khỉ gì cả! Mà đã ko co đứa nào thi vào lớp mình thì việc dek gì phải ôn!

superstar

Vẫn chả có ma nào vào đây ngoài tôi với bà và cái tên ngoại bang kia.
Trang, làm gì đi chứ! Trong này chán thí mồ à!

leehuong

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA !

Chồng em ! :x :x

Bọn lớp mình chết dẫm đâu hết rồi mà ko vào đây ? Hôm này mà đi tiễn con My, đề nghị bác Xì Tin làm vai trò chủ đạo trong việc truyền bá thông tin box cho các anh em còn ở xa Thủ Đô, chưa hiểu nhiều về điện, đến với box chúng ta ! Con gái đã có chồng em lo . Ok ?

Hôm nay tôi vừa thi IELTS xong mình ạ, t2 này mình thi đúng ko, cố lên mình nhé ! :> :> :> Chồng em cơ mà, sao để thiên hạ xem thừong khi dễ được ;-) ;-)

Any way là : Chúc tât cả mọi người thi thật tôt nhé ! :d: :d: :d:

Lee

superstar

Lý Hương ơi, kế hoạch đi toong rùi! Oa oa oa... Cái lũ trời đánh ấy, iem thề với pác là iem sẽ ko tha cho tụi nó đâu! Mà pác mò lên đây làm dề? Trang ruồi, vợ hay chồng pác gì đó, đã theo giai (tức là iem rùi). Hè hè. Pác oánh nó đi.

huyentrang

Member
hehe,có sao đâu ông.tôi,ông,con vợ tôi và mấy bạn lớp khác cugnx đủ vui rồi ông a.
to con vợ:hic hic chồng xxinn lỗi vợ nhiều nhé.xa nhau bao lâu nay đến khi vợ về lại chẳng đua vợ đi chơi nhiều được.nhưng chồng hứa năm sau vợ về chồng sẽ đưa vợ đi chơi thật nhiều

imdabomb

Member
thông báo với các bạn lớp A4 rằng sang năm ở lớp các bạn sẽ xuất hiện 1 nhân vật cực kì đẹp zai tên là Hải Linh vừa ở Sài Gòn chuyển ra để được học cùng chúng ta tại CVA ;-)
(tên thân mật của bạn í là Nồn Nồn :>>)
đảm bảo là cực kì dế thương nha.. :x :x :x

hoaimy

HIC, ruồi ah, mày lâp cái topic này từ bao h thíe mà tao không biết. Không thì tao đã sang ủng hộ nhiệt tình từ lâu rồi. Tình hình là bao giờ tập trung thì phải alo cho tao cái nhá ;) :D :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000