Wellcome to o5o8 CiTy - our CiTy

Status
Không mở trả lời sau này.

Red Devil

Member
Nhận dịp năm mới khuyến mãi 3 tập phim hoạt hình, chất lượng hình đẹp, nội dung "cực tốt". Mong mọi người ủng hộ cửa hàng này. Mặc xác thị trưởng, kô cưới anh, anh sẽ cho thành phố này trở thành thành phố đen. Cho thị trưởng hai ngày để suy nghĩ.............

Red Devil

Member
Chiến hết nhá, chó ra đánh chó người ra giết người, thị trưởng ra thì ....hôn thị trưởng.......................

ly huyen vy

Member
Zoi ah, rut cuoc van la chuyen bau thi truong va sanchomay anh 0407 "ngo loi"!Hix...cho bac MUT lamthi truong di, tham nien trong lang Chu co nhieu, mom miengdeo nhu keo de giai wuyet may vu li hon va ep hon .Bizbizbiz Vy sang suot^_______^

Oa,,,một ngày mới lại bắt đầu trên thành phố tươi đẹp,,,,hôm nay_mùng 2 tháng 1 năm 2006,,,ặc ặc ngày mai là thi roài:(:)((
@Vy: thành phố 0508 sao lại anh Sờ-mút làm thị trưởng?,,,bà bị "ngộ" ah=))
@Dì Hương: bị trĩ chưa dì>:)>:)>:)

blue eyes

Moderator
ly huyen vy said:
Zoi ah, rut cuoc van la chuyen bau thi truong va sanchomay anh 0407 "ngo loi"!Hix...cho bac MUT lamthi truong di, tham nien trong lang Chu co nhieu, mom miengdeo nhu keo de giai wuyet may vu li hon va ep hon .Bizbizbiz Vy sang suot^_______^
ớ, nhưng tớ vào 4r này trước cả anh Mút cơ mà :-O
Thôi, có tranhnhau làm thị trưởng đâu, tớ làm rồi thì còn tranh gì nữa hi hi....

Anh Dương dê ơi. xin anh đi làm ăn chỗ khác cho, về quê đi!

trungvb

Moderator
sao có j nhầm không dạo này thị trưởng Trung đang đi thực nghiệm công tác nên ít on mà Ngọc bị lật rùi mà tội ăn hối lộ đúng không bác trường,.,,

sputnik_90

tớ nghe nói lớp D9 Chu đá bóng hay nhất trường,định mời các bạn đá với đội của tớ(Hóa2+pháp2).
hổng biết các bạn co phản đối hông?????!!!!

trungvb

Moderator
sputnik_90 said:
tớ nghe nói lớp D9 Chu đá bóng hay nhất trường,định mời các bạn đá với đội của tớ(Hóa2+pháp2).
=)) =)) ....nhầm rồi D9 thua D2 mà...=)) =))

A` tho^ng bao' cho nguoi` dan thanh` pho^' la` lop' A1 cung` 1 so^' nguoi` vua` hop tac' lam` xong 1 phim ngan' ve` te^. nan. hoc. duong`, co' ai co' nhu cau` mua thi` lien he., re? thui' : 6000/ dia~ :D

blue eyes

Moderator
ăc. em có lock topic nào của anh đâu nhỉ??? còn D4 là nó có 2 topic, tập trung vào 1 cái thôi.......em lock là em nghe lời thằng Kazzan, có gì cứ trách nó.=))
Trung: tớ chưa đc ăn cái nem hối lộ nào. Đừng có vớ vẩn

cheryl

sputnik_90 said:
Ý ý, đúng là tiếng lành đồn xa :D Nhưng đồn kiểu j` không biết lại đồn thành hay nhất trường thì vinh dự quá :p
D2 phải chấp nhận số phận thôi, người ta chỉ biết đến D9, nhưng đâu có nghe đến D2 đâu mà D2 ( mà D9 thua D2 thì cũng có hôm D2 thua D9 mà, sao mà cứ đem khoe thế :)))

Hehehehe...thị trưởng Ngọc nói hay nhở, không ăn hối lộ mà sáng nay túm cổ công dân Sói bắt đưa đi ăn nem chua:)):))Hôm nay thi Anh toàn thành phố mình làm bài tốt chứ:D...còn nốt ngày mai thi Toán thui, thi xong toàn thành phố mình chuyên tâm xây dựng thành phố nhá;);)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000