Wellcome to o5o8 CiTy - our CiTy

Status
Không mở trả lời sau này.

blue eyes

Moderator
:) Hôm nay , 0508 CiTy chính thức khai trương ra mắt bạn bè trên toàn Tổ Quốc Chu Văn An :D !!!!!!!!!!
Trước tiên tớ xin.....phép các ấy cho tớ làm Thị Trưởng Thành Phố ( sau này có họp Thị hội phế truất tớ cũng đc! nhưng mà ai lại làm thế nhi? khổ thân con bé ...hí !:p )
Các Phó Thị trưởng thành phố là bạn Trungvb, bạn Bab7d4, bác Smooth :))

_ Bây giờ mọi người tổ chức cưới nhau đi để thành phố mình có nhiều dân ^^
Nếu 2 bạn nào đó định cứoi nhau thì làm đơn đăng kí kết hôn, và phải đc ban điều hành Thành Phố kí thì mới đc là vợ chồng nha
_ Các gia đình phải thường xuyên giao lưu học hỏi ...........kế hoạch hóa gia đình thế nào cho tốt =)) ;) ( mà các bác đẻ ít con thôi nhá, dân nhiều em ko quản đc thành phố :( )

_ Quốc hội sẽ họp và ban bố ra bộ luật Hình Sự B-)
Những bác nào dám xây dựng hồ Câu trái phép sẽ bị lực lượng cảnh sát hùng hậu của thành phố bắt vào tù (band nick). Nếu có thái độ hoàn lương sẽ đc trả tự do:))
_ Tổ chức tiệc tùng gì thì phải báo cáo để Thị hội thông qua ;-)
Và đặc biệt, nhấn mạnh điều này với các bạn ;-)
MỌI HÌNH THỨC HỐI LỘ THỊ TRƯỞNG THÀNH PHỐ ĐỀU ĐƯỢC KHUYẾN KHÍCH VÀ ƯU ÁI ĐẶC BIỆT sướng nhá =))=))>:D<
Wellcome to o5o8 CiTyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!!!!
Have a G00d TIME :"> :x
And MERY X MAS TO EVERY BODY>:D< :x

BỌN MÌNH LÀM MỘT THÀNH PHỐ ẢO CHO 0508 NHÁ
Thị trưởng đương thời
Blue eyes
Đóng dấu cái cộp , kí cái roẹt, đập cái ruỳnh :-S >:D<

blue eyes

Moderator
dạ, anh đăng kí kết hôn đi, rồi nộp lên đây ^^ Thuế cưới xin cũng rẻ ý mà ^^ Chỉ cần nộp cho Thị Trưởng thôi, những người khác thì cứ lờ đi ^^
Hối lộ à ???? Chết. ai lại nói chuyện phạm pháp này tại đây =))
Mở ngoặc : Thị trưởng thích ăn ^^ đóng ngoặc
ơ....ơ....ơ......^^

blue eyes

Moderator
à, trình bày quá trình từ thủa hélo đến thủa yêu nhau, hai người nói câu yêu nhau như thế nào, first kiss của 2 người như thế nào, ở đâu, kéo dài trong bao lâu, ai tát ai trước ..........=)) đùa thôi. Thì viết tên anh với vợ anh ra, rồi xin cưới nhau, KHÔNG ĐANG KÍ KẾT HÔN HAY BAO H HAY SAO MÀ HỎI ????
Thuế cưới xin 3 cái nem chua rán !!!! ko đc mặc cả!!!!!!!

blue eyes

Moderator
Bác Sói hoang đấy hả ??? Thị trưởng đang định đề cử bác với Tổng thống để bác làm ...Phó Thị trưởng. bác có đồng ý ko?? ko đồng ý thì nộp 2 cái nem chua rán !

thoi Hoa oi anh voi' em dang ki' ket' hon nhe' chinh' thuc' cau` hon em :D:D: dung` tu` choi' nhe' anh nguong lam'
ma`cuoi' nhau roi` anh cung duoc lam` pho' thi truong hi`
anh voi' em moI~ nguoi` cho em Ngoc. 1 cai' ruoi~ nem chua nhe' :D:D:D

:)):)):))...lam` pho' thi. truong? de^? suot ngay` cung` thi. truong? ngoi` an nem chua ah:)):))..cung~ hay day';););)...uk luon thi. truong? ui:D
@Anh Truong: e hem`...muon' lam` pho' thi. truong? phu qua^n thi`...100 cai' nem chua:D

y' chet' the' vo cua anh co' chieu` anh khong day'
chieu` anh di de bao gio` anh duoc lam` pho' thi truong bat' nat em bat' em khao 200 cai' nem chua :D:D: hoa' ra anh van~ loi` chan'
Ma` goi dong dan vao` di chu' sao it' vay ba` con oiiiiiiiiiiiii

Gio` nay` lam` gi` co' ai dau...thui anh em minh` cu' xay dung thanh` pho' van minh hien dai. di roai` sang' mai moi. nguoi` se~ gop' y' sau;):)
Em lam` pho' thi. truong? roai` ai cho anh lam`:)

Ac ac...da~ dang ki' dau ma` da~ ba` xa~ ong xa~ thia kia...phat. 20 cai nem:)):))
Thi. truong? ui, pho' thi. truong? hoi? cai'...dang ki' ket hun co' fai post anh? len ko;);)...post de^ cho mau':D

Day' anh post anh? cua? anh di...em post nhiu` roai`:)
Thi. truong dau roai` sai im thia....ket hun roai` lam` gi` nua~:D

Hai pho' thi. truong?

Pho' thi. truong? hoi' lo. bi......cau? dau` tram?:)):))

Ac ac...day' la` BA7D4 ma`...dung' la` nhin` nham` thia' ma` cung~ doi` cuoi' vo.:)):))
Thanh` pho' dau chi? co' moi~ ket hun dau nhi?:D...um`...nghi~ tro` gi` nua~ nho?...to^? chuc' cuoc thi thanh` pho' xanh sach dep:D...hay to^? chuc thi anh? di:D...coi nhu Hoa tho*m da^ng Bac'..ah nham` anh? dep. to^ diem? cho thanh` pho:D

trungvb

Moderator
anh trường ui để e giúp anh post ảnh add nick e nè,,,, nhoc_con_nhi_nho2005 hoặc cái dưới chữ kí của e,,,mà ảnh kia ki phải là HOA đâu....HOA ko đc thê đâu anh ơi vợ e đấy....=))=))

trungvb

Moderator
Sau 1 hồi họp hành vất vả,,,,,,,,đại hội đồng 0508 quyết định đưa ra các chính sách mới trong đó việc đầu tiên là bầu ban chấp hành lần 1 sau khi ban chấp hành tạm thời đc giải tán,....>:D< >:D< .....
Sau 1 tiếng căng thẳng kết quả đc ban kiểm phiếu công bố vào lúc 7h tối nay.....trong đó phân cấp chính quyền đc chia ra như sau:

eheemm```,,,,,thị Trưởng:đồng chí Trungvb

phó thị trưởng:đc smooth
đc BA7D4
đc Blue eye(do làm sai nghĩa vụ và ăn hốilộ nên bị giáng chức xuống 1 bậc..:> :> )

Các chủ tịch các quận:đc soi hoang quận D4
đc black cat --------- F1 2
đc Quân ----------A3
đc Tuấn tác zang ----A1
đc My ---------------D3
đc H.Anh ------------D6
đc Chery ------------D9
đc Thành------------D7
danh sách đang đc bầu thêm....>:D<
Và cuối cùng đồng chí ánh lãnh đạo dân ngoại tỉnh,,,,,kiêm thư kí.....>:) >:) ...............

Các đại biểu vỗ tay bizzzz bizzz >:D< >:D< >:D< >:D< chúc mừng thị trưởng mới của thành phố 0508 Trungvb,,,,,các chính sác còn đang đc lãnh đạo thành phố bàn luận và up date tới mọi ngừoi sau,,,,thanks,.....:x :x :x

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000