Wellcome to o5o8 CiTy - our CiTy

Status
Không mở trả lời sau này.
Hahahahaha...danh sách trên là do đồng chí phó thị trưởng làm ăn trong khi...ăn mía (avt:)))...nên sáng mai...đồng chí thị trưởng hiện thời (BE) sẽ...trị tội:)):))...
@Anh Trường: City 0508 mà anh:D

Red Devil

Member
Chú Trung béo định đảo chính đây, anh sẽ giúp chú với điều kiện chú phải giúp anh cưới BE, sau đó thì anh sẽ ủng hộ vợ anh đảo chính lại chú.................................................hehe

Xin cảm ơn các bác, em xin hứa sẽ phấn đấu hết mình để nhận hối lộ và quà nhân dịp giáng sinh và năm mới

Cũng nhân đây em mong các bác sớm lấy vợ nên chồng để cho đông dân, Tết có các cháu mừng tuổi, thực hiện tốt khhgđ là sinh nhiều con, một lần sinh đôi hai lần sinh ba... Mỗi lần sinh cách nhau 1 năm

Chúc các bác khỏe và làm tốt công việc được giao

soi_hoang_g5d4 said:
Hahahahaha...danh sách trên là do đồng chí phó thị trưởng làm ăn trong khi...ăn mía (avt:)))...nên sáng mai...đồng chí thị trưởng hiện thời (BE) sẽ...trị tội:)):))...
@Anh Trường: City 0508 mà anh:D
neu' khong duoc thi` anh phai la` phu quan pho' thi truong` roi :D:D:D khogn thi` chang co' chuc' gi` hay phai hoi' lo lam' ton' kem' :D:D

trungvb

Moderator
tronhocdichoi said:
Anh trungvb cứ để em làm chủ tịch quận D7 đi thì anh có muốn làm tổng thống thì em cũng ủng hộ:D
Hoan hô chủ tịch thành phố trungvb=D> =D> =D>
>:D< >:D< >:D< ....hoan nghênh sry thành nhé vì lúc đấy thị trưởng đang mải ăn dưa chuột nên kô để ý lém......>:D< >:D< ...hoan nghênh bi h chú thành sẽ là chủ tịch quận D7.....>:D< >:D< ...bizzz
@sói:"dưa chuột"và mía khác nhau nhiều lém....=)) =))
@RD:a cứ làm đơn đi e duyệt cho,,,,,,:> :>

blue eyes

Moderator
aaaaaaaaaaaaaaaa, Trungvb quá đáng thế, quá đáng ko chịu đc, ấy cướp ngôi của tớ như thế à??? tớ ko đồng ý. tớ sẽ mách tổng thống giáng chức ấy xuống làm dân thường, ấy mà còn dám ti toe phản động thì tớ cho ấy ngồi bóc lịch !!!!!!!!! Láo!!!!!!!!!!
Hãy nhớ lại quá khứ của mình đi. ai là người đã nâng đỡ ấy lên từ một "thằng nhóc" mới chập chững vào thành phố lên thành một PHÓ THỊ TRƯỞNG đầy quyền lực. thật là VÔ ƠN ....á....á.......HƠN NỮA TỚ LẠI LÀ NGƯỜI LẬP RA THÀNH PHỐ ĐÁNG IU NÀY. TỚ LÀM HẾT. ẤY CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ ẤY VÀO ĐÒI LÀM THỊ TRƯỞNG.....TỚ KO BIẾT ĐÂU.....ấy vô lương tâm thế....thành quả lao động của tớ chứ, mồ hôi xương máu của tớ chứ, của ấy đâu. tớ là Mod đầu tiên của box này cơ mà ........:(:)(:)(( ko biết đâu. giả tớ chức THỊ TRƯỞNG đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Red Devil

Member
blue eyes said:
aaaaaaaaaaaaaaaa, Trungvb quá đáng thế, quá đáng ko chịu đc, ấy cướp ngôi của tớ như thế à??? tớ ko đồng ý. tớ sẽ mách tổng thống giáng chức ấy xuống làm dân thường, ấy mà còn dám ti toe phản động thì tớ cho ấy ngồi bóc lịch !!!!!!!!! Láo!!!!!!!!!!
Hãy nhớ lại quá khứ của mình đi. ai là người đã nâng đỡ ấy lên từ một "thằng nhóc" mới chập chững vào thành phố lên thành một PHÓ THỊ TRƯỞNG đầy quyền lực. thật là VÔ ƠN ....á....á.......HƠN NỮA TỚ LẠI LÀ NGƯỜI LẬP RA THÀNH PHỐ ĐÁNG IU NÀY. TỚ LÀM HẾT. ẤY CÓ LÀM GÌ ĐÂU MÀ ẤY VÀO ĐÒI LÀM THỊ TRƯỞNG.....TỚ KO BIẾT ĐÂU.....ấy vô lương tâm thế....thành quả lao động của tớ chứ, mồ hôi xương máu của tớ chứ, của ấy đâu. tớ là Mod đầu tiên của box này cơ mà ........:(:)(:)(( ko biết đâu. giả tớ chức THỊ TRƯỞNG đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Cứ cưới anh đi, anh sẽ dùng quyền lực của mình đòi lại công bằng cho em.:"> :"> :">

Red Devil

Member
blue eyes said:
anh thi` quyen` luc. noi~ gi` ?? Mat venh a? up sot. cho lai khoc', xe ra de em xu? thang` dam cuop doat dia vi cua em !!!!!!!!!!!1
Hohohohoho, có xử được đếch, kô có anh giúp thì đừng hòng..............=)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000