Wellcome to o5o8 CiTy - our CiTy

Status
Không mở trả lời sau này.
@ Sơn: ê thế hôm ọp lai ông sơn cho tui một đĩa nhé
@Reddevil: không chết ngay nhưng để lại di chứng cho con chau' hoặc về sau mới phát bệnh :))

Hehehe...khiep, iem co' tranh chuc' thi. truong? cua? bac' Ngoc. dau mu` :D:D...lam` thi. truong? de^? no bung. nem chua+thach. thung` ah=))=))
@Tien: oai`, avt cua? ay' lam` to' tuong? nham` anh Truong D9:D

trungvb

Moderator
B-)
trungvb said:
Sau 1 hồi họp hành vất vả,,,,,,,,đại hội đồng 0508 quyết định đưa ra các chính sách mới trong đó việc đầu tiên là bầu ban chấp hành lần 1 sau khi ban chấp hành tạm thời đc giải tán,....>:D< >:D< .....
Sau 1 tiếng căng thẳng kết quả đc ban kiểm phiếu công bố vào lúc 7h tối nay.....trong đó phân cấp chính quyền đc chia ra như sau:

eheemm```,,,,,thị Trưởng:đồng chí Trungvb

phó thị trưởng:đc smooth
đc BA7D4
đc Blue eye(do làm sai nghĩa vụ và ăn hốilộ nên bị giáng chức xuống 1 bậc..:> :> )

Các chủ tịch các quận:đc soi hoang quận D4
đc black cat --------- F1 2
đc Quân ----------A3
đc Tuấn tác zang ----A1
đc My ---------------D3
đc H.Anh ------------D6
đc Chery ------------D9
đc Thành------------D7
danh sách đang đc bầu thêm....>:D<
Và cuối cùng đồng chí ánh lãnh đạo dân ngoại tỉnh,,,,,kiêm thư kí.....>:) >:) ...............

Các đại biểu vỗ tay bizzzz bizzz >:D< >:D< >:D< >:D< chúc mừng thị trưởng mới của thành phố 0508 Trungvb,,,,,các chính sác còn đang đc lãnh đạo thành phố bàn luận và up date tới mọi ngừoi sau,,,,thanks,.....:x :x :x
>:D< .........:> .............mọi người đọc lại cơ cấu tổ chức đê nèo...

Khach' la. kia` thi. truong? Ngoc. ui:)):))...
Ong Trung ui tui ko thik lam quan dau:D...lam` dan thuong` cho ranh?:D...lam` quan thi` no bung. nem chua+thach. thung` mat:))

Oài hôm đó tui chỉ cho chung cả bọn 1 cái đĩa thui, vì cái này nếu ko đc marketing cẩn thận thì sẽ thành sản phẩm bôi nhọ trường ams :|

blue eyes

Moderator
Chông bảo cưới vợ xong, chồng sẽ hạ đo ván cái thằng cướp chức của vợ
Thế mà chả thấy chồng nói gì cả ??????
ĐỒ ĐÁNG GHÉT

trungvb

Moderator
ặc ặc ai mà sắp hạ đo ván mình thế này chắc phải tìm vệ sĩ thôi chứ thị trưởng thành phố này đúng là nguy hiểm quá,,,ặc ặc

Red Devil

Member
blue eyes said:
Chông bảo cưới vợ xong, chồng sẽ hạ đo ván cái thằng cướp chức của vợ
Thế mà chả thấy chồng nói gì cả ??????
ĐỒ ĐÁNG GHÉT
Xin lỗi vợ, vợ thích xử nó thế nào để chồng lo liệu. Chú Trung, anh xin lỗi...........>:) >:) >:) >:) >:) >:)

Hehehe...xem ra ong Trung dang dung' truoc 2 lua. chon: tinh' mang. hoac. chuc' tuoc'>:)...cu*' nhu minh` co' fai? hay ko, chang? mat' cai' gi`...tu*. do ngo^n luan.;);)
@Anh Duong: anh dinh. xu? li' thia' nao` ha? anh:D

trungvb

Moderator
các cụ bảo cách phòng thủ tốt nhất chính là tấn công...vậy nên hôm nào phảo phủ đầu lão Dương dê....=))=))=))....đánh cho lão chồng tan xác rùi cướp cô vợ đi.....;));))

=))=))=))....Ngoc. sap' dc. lam` vo*. be' roai`...chuc' mung` chuc' mung`:))...hai vo*. chong` cung` lam` thi. truong?...dep. doi qua' con` gi`...anh Duong phen nay` thua roai`:)):))

blue eyes

Moderator
:D anh zai tớ....:D:D Tuxedo mặt gà, còn tớ là thủy thủ mặt heo:D:D:D
Thì bọn tớ đi tìm ma mà mãi chẳng thấy con nào....chán vật vã...:((
Mà ấy thấy tớ à??? Chán nhỉ? thế mà ko chào tớ :D

@ TT : oài anh zai thật ko đó ;;), Hôm đó thấy 2 người tung tăng trong vườn :)) Lúc đầu tưởng 2 người định thử kiss giữa không khí đó cảm giác thế nào =))
O​

Oài thui vậy, gì mà nóng thía :p, à có ý kiến này :D
CITY chúng ta mở vote hotboy chu đi, bên ams có 1 cái như thế, sôi nổi, căng thẳng và hồi hộp lắm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000