Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

cloud1812

Member
kiểu này trường mình lập đội săn boss nam giang đi nào >:D<
tối qua 11h lên sa mạc săn boss gặp đoạn lãng nhưng ko thấy HOALONG_BG
còn bác Nobody em chả gặp bao h :(
bác nhatchuong thứ8 cơ à ghê quá :-SS:-SS. PM em Triệu Vân nhá
mình 95 mà chưa có hạng :(:)((
dạo này hay ra chơi cùng chỗ anh HOALONG_BG.
Hình như cái đao đang rao bán 3.5tr.
tổng cộng trường mình có bao người ở nam giang nhỉ???
có bác nào có cái thắt lưng kháng hỏa cao mà có TGC 40% ko? 30% cũng đc. Pm bán em cái em rao mỏi mồm chả có thằng nào bán :((. Mua còn đi TK ko vào đó gặp mấy thằng VD TDVC chạy ko kịp, còn NKHN thì thua rồi :(.
Ko bít bi h ACC VD hoặc TY 8x chưa skill bán nhiu các bác nhỉ, em định làm 1 con :D:D

hahahhaah!!! bac' Trieu Van do' ha? hum do' cung~ gap nhung ko pt duoc vi` em vao` doi Tuyet The' hum hum do' an duoc co' 1tlh:(:(:(
cai' dao? HK doc nhat' sv nam giang ma` em vua` post la` cua? vo chong` bac' HOALONG_BG day' con Vo bac' y' ca? bac' NhatChuong nua~ dang o? bang em Han Doi`...

cloud1812

Member
hix cái đao bi h rao bán rẻ quá mà ko thằng nào thèm mua, nhiếptiểuphụng là con trai mà :S:S, vợ chồng j :)):))
mình đang ở tuyệt thế mà ko đc pt, mẹ cái bọn chó đểu! bi h thấy ghét cái bang tuyệt thế rồi, boss ra toàn ăn mảnh, đ** gọi anh em trong bang!!!!!

cloud1812

Member
ko có bang thì phải vào bang đi chứ, nhưng bi h tụi nó đi săn boss toàn là đội chúng nó quen bít cả thôi, ngồi cùng hàng nhau thôi, chả có bang phái j đâu
:(:(. Trường mình lập đội đi mà sao ko có ai lên tiếng thế. Mà bác nobody là TN mà ko săn đc boss à :-?
Bác nào post hộ cái ảnh giày HK thiên nhẫn và mũ HK võ đang đi, hình như có mũ HK võ đang rồi đúng ko?
Cả áo thiếu lâm nữa, em chưa đc chiêm ngữơng :(:(

NOBODY

Member
Chơi ở tận TP HCM thì lấy đâu ra hh cùng hàng :(
Anh cũng vào mấy bang săn boss rồi đấy chứ. Nhưng ko quen biết nên ko tin tưởng nhau lắm.
Thà ở vậy còn hơn, về vui vầy với vợ :))

nmv_2301

Member
Có ai nhà mình chơi ở Châu Giang, Tây Giang ko??? Nhận hộ tui làm sư phụ cái NM125, TVB113, VD117 hix hix chơi nhiều acc quá mà ko sao biết nên cầy acc nào( ai muốn làm đệ tử pmm lại nha :D )

nmv_2301

Member
Thiên Nhẫn từ 10x trở lên nên theo kích để PK cho hay Thiên Ngoại Lưu Tinh chỉ để luyện công theo đội thôi chứ ko cắm được như Vân Long Kích. Sắp tới giới hạn giờ chơi nên để kích Pk cho sướng trong Tống Kim chứ Thiên Ngoại đánh Thiếu Lâm max kháng bằng niềm tin và hi vọng đó ha :D

NOBODY

Member
nmv_2301 said:
Thiên Nhẫn từ 10x trở lên nên theo kích để PK cho hay Thiên Ngoại Lưu Tinh chỉ để luyện công theo đội thôi chứ ko cắm được như Vân Long Kích. Sắp tới giới hạn giờ chơi nên để kích Pk cho sướng trong Tống Kim chứ Thiên Ngoại đánh Thiếu Lâm max kháng bằng niềm tin và hi vọng đó ha :D
Ủa thế hả? Max kháng là bao nhiu vậy? :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000