Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

shiva_4ever

Member
Trungthieugia_nAl_rA said:
Pac' Trieu Van do' ha?:T sao lai cho moi~ con o 1 bang the' ve` het' bang mi`nh di:T bang moi bi hack dau wa':L:L
về hết Hận đời rồi , nhưng mà dạo này bang mình ko chiếm đc cái thành nào mua mana tốn tiền quá :))

cloud1812

Member
hôm nay thấy thằng bạn sang sv mới, lv 104 hạng 139, tiếc quá, trường mình mà sang đc cùng 1 sv thì làm mưa làm gió. hôm qua luyện skill nga mi trên cán viên găp Nhatchuong, sao có hạng 29 nhỉ :-?

Cheek_nl

Member
nmv_2301 said:
Thiên Nhẫn từ 10x trở lên nên theo kích để PK cho hay Thiên Ngoại Lưu Tinh chỉ để luyện công theo đội thôi chứ ko cắm được như Vân Long Kích. Sắp tới giới hạn giờ chơi nên để kích Pk cho sướng trong Tống Kim chứ Thiên Ngoại đánh Thiếu Lâm max kháng bằng niềm tin và hi vọng đó ha :D
TNLT trong TK vẫn giết người đều .tầm Đại tướng là có thể B-)

Reaxxa

Trungthieugia_nAl_rA said:
pac' NhatChuong bay h tut top roi:):) bao voi mi`nh rang bay h chi di cay` do` thoi(!tx) MM co' it teo ma cung cay` do` TL nhu ong anh thi` len cay` top di hang 29 gi` ma iu' xiu` ah`:Z
Solo ko ku >:) Gioi vo ta cb rồng hạng 136 còn ko dám solo với anh nữa là chú :>
anh đang để máu 8000, đang sắm cây an bang cho nó trâu :|

cloud1812

Member
sao mình chẳng gặp bác Nhatchuong bao h nhỉ :-?,kể cả sa mạc hay trường bạch.
Hix hôm qua đi TK toàn bị thằng Gioi Vo Ta nó bem :(:(
Tối hôm nọ lúc nhặt quả HK, f9 với 1 thằng thiếu lâm côn bị fan? damg chết, thế mới nhục :((

:)):))pac' NhatChuong bay h co ve? khung? day(!tx)chac moi' ep' mau' hoi` truoc bi mi`nh bem chet ma`(!tx)dot san banh' nay` bang mi`nh to? chuc hay ko pac' trieu van(!cy)bay h CB rong ma nhin thay TL ep mau nhu nhin` thay bo':! chang thang nao` dam' bem dame manh=fan dame 100%=ve lang:!

shiva_4ever

Member
có ai hiểu phản đòn cận chiến là phản đòn nội hay ngoại công ko
nếu ngoại thì cộng max hóa hiểm vi di phản 46 % cũng khác gì La hán trận đâu , đánh với TL đỡ mệt hơn :)

Ice_Fire

Member
Trung ơi , kái dcm chúng nó chuyển sv anh bị tụt top :(:)(( , hạng 76 rồi , kon em gái chúng nóa chứ :(:)((
Chị gì bảo TL max kh 135% chế , hiểu bít quá à nha :">
Vừa vứt cây Định Quốc vào mặt 1 dân chơi giá 300k , dân chơi kòn kó cả 1 bộ AnBang ... mới cấp 86 mà mặc cả AnBangĐịnhQuốc
Chú kia vẫn chưa ngại = anh , kái dis chúng nó cậy max skill chuyển sv , hôm qua anh solo thua 1 thằng CB hạng ? :(:)(( , hôm nay lên đảo lun rồi :"> , tuần sau về cho chúng mài chết :mad::mad:

cai chu`y day nghe noi o Dong Giang(!tx)ko biet co fai that ko hay lai pts
hehehe anh Tien bi tut hang ah`(!cy)chet chua?!!!!
co lam hang` khung ko de em sang cam` trich(!tx)
vao 4rom thay pac' Nhatchuong ban hang` buo`n cuoi` vai~ the da~ ban duoc gi chua!!heh
ma dan choi gi` ma choi ca An Bang lan Dinh Quoc the than` kinh ah`:!

Ice_Fire

Member
Anh hạng 76 rồi :-< , mấy ngày trước còn hạng 29 :(( , đang luyện skill trên đảo B-), dân chơi gần 40 tuổi rồi còn máu võ lâm :D

cloud1812

Member
hihi em vào 4rum võ lâm thấy bác Nhatchuong rao bán ACC 2tr :))
ko bít hôm nay boss mới ra thế nào nhỉ :-/
lag vãi cứt chẳng chơi đc j cả :(:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000