Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Ice_Fire

Member
Acc TL 12x lấy đâu ra cái giá 2 triệu , lên 4r toàn thấy chú khoe acc :| , ko hiểu trình pk hơn được ai mà chém gió đái bắn ghê thế ...
Trên người đồ đạc thế nào ko bít , riêng cái xác tầm này ko quá 700k
Acc của anh xác ko cấp 107 bán 250k còn ko đứa nào xách :-w
Áo HK TL , đao HK TL , côn HK TL :U toàn hàng hiệu cả , hút hiếc thì thôi rồi , nhất là stvl % + stvl điểm vào người ĐM + 5Đ thì chắc 1 hit :|
Nhìn thấy dc HK Võ Đang + Thiên Nhẫn mới đáng sợ ... :S:S

Ice_Fire

Member
Em ơi cái Đao này 90% là bị sửa , sv anh chưa đánh Boss Côn Luân mà :D , mới ra bản đồ Mạc Cao Quật được 1 ngày , đánh Tuyền Cơ Tử ở đâu anh phải biết chứ :-w , đao này sửa pts rồi , ko phải ở HươngGiang đâu :-?
Mới chỉ có Kế Nghiệp Bôn Lôi Toàn Long Thương thôi :D , ko bít có nhớ chính xác cái tên vl của cái Thương ý ko :D của thằng mặt l** TốngGiang nó hô giá 5 triệu , sau 1 tuần có 1 thằng Việt Kiều mua :H

sacccc kinh khung wa? hum qua em vua` xem film do 1 ong trong bang gui? ve` chuyen danh boss TL o sv em(nam giang)cua 1 bang (con)cua bang em!!!! cac pac' tin duoc ko khi 1tvb 1tn an boss TL kinh khung? wa':$:$

Ice_Fire

Member
Thực ra bây giờ theo lời 1 số 11x 12x thì Boss TL lại là Boss dễ ăn nhất , quan trọng là chơi được cái phản dam của nó ... Nếu băng sát vào rồi thì Boss này cực ngu , ko cần điểm lag đôi khi solo vẫn thắng , nó ngu y hệt Thiếu Lâm pk ngoài đời , sv Lệ Giang bạn anh cũng bem được Boss này bởi 1 NgaMi PhôĐộ , ThiênNhẫn ThiênNgoại , Côn Luânbùa9x - phản đòn tầm xa :D

Nhưng 1 TVB + 1 TN mà ăn được thì quả thực cũng ghê :D

Pac' nao` wan tam thi` cu' pm em wa yh:trung_jimmy1102 em se~ gui mail cho tat ca? yen tam la anh em trong truong` ko co' keylog va film duoc xem mien phi':D
Dung' nhu anh TIen noi' bon no dung` chien thuat du HGDS vao goc lag mat fan dame cung ko suat chieu duoc van de giet no chi? la thoi` gian ko mat cong dung con lon 9x max bua`

Cheek_nl

Member
1TN thì đưa vào góc lag làm mất hoàn toàn la hán trận thì giết được,nhưng ko phải lúc nào cũng tìm ra ngay.nên một đội săn boss cần nhiều TN hơn một chút tầm 6 người thì đảm bảo ăn boss TL hơn.Cần TVB lúc kết thúc boss nữa =p~.Ăn boss TL 2 tuần nay rồi mà không có đồ HK :( (ser Tuyết Sơn)

oach ong anh nay` lam` cai gi` ma can lam TN the ton' thoi` gian nhung muon' du no vao goc lag thi` fai danh ban dem vi ban ngay` bon no di xem boss pha' luon goc lag thi` cong toi:! TN 1 con don dame cung du? de boss TL nhay dame lien tuc de len nhau roi`:Z

nmv_2301

Member
Cheek_nl said:
TNLT trong TK vẫn giết người đều .tầm Đại tướng là có thể B-)
Hix sang sv Châu Giang, Thiên Nhẫn hạng 100 trở lên mới có mm làm đại tướng :)
Bán gấp Nm 125 đây :D pm 0913078432 ỏ pm ___Kiem_Ma___ bang PK sever Châu Giang :D
Em lại mới thửa con nm 122 :D Làm nv dã tẩu nâng cấp tri kn 50t điểm dc thưởng 47t điểm em lên luôn 1 cấp ( 123 rùi các bác à :D)

Cheek_nl

Member
nmv_2301 said:
Hix sang sv Châu Giang, Thiên Nhẫn hạng 100 trở lên mới có mm làm đại tướng :)
hic đâu cần phức tạp vậy,TN nội thì 111 là max hỗ trợ rồi.Có thêm 10lvl cũng không khác gì nếu đi theo nội công .Quan trọng là phải ép màu + đồ khủng vậy thôi.

Ice_Fire

Member
Ông Vũ lại chém gió rồi :T , chém ko thắng được Hưng Đần lớp tôi lại còn :))
Đại Tướng thì có vị gì đâu , dễ òm :)) , đi TK lần nào chả đại tướng , có lần 19000 tích lũy tiếc quá ko biết 20k có lên được nguyên soái ko :(
Huyền Giác ngu như chó , ngu y xì Thiếu Lâm PK , ko chấp
Boss Bạch Doanh Doanh hy vọng là 1 boss khủng :D , Âm Phong của nó thì thôi rồi , đánh vớ vẩn ở Thanh Khê Động cũng die

Cheek_nl

Member
Ice_Fire said:
Boss Bạch Doanh Doanh hy vọng là 1 boss khủng :D , Âm Phong của nó thì thôi rồi , đánh vớ vẩn ở Thanh Khê Động cũng die
2TVB thương ngon vào là làm thịt nó ngay,sang PLD đánh con này ít bị ks và đố sát =P~.Trên forum cũng có clip về giết con này rồi đó

nmv_2301

Member
Cheek_nl said:
2TVB thương ngon vào là làm thịt nó ngay,sang PLD đánh con này ít bị ks và đố sát =P~.Trên forum cũng có clip về giết con này rồi đó
Hix, tưởng gì chứ săn boss có gì đâu, dạo này toàn nhặt được đồ HK chấn phái, vừa bán cái đao TL 6t xong :( rõ chán

cloud1812

Member
ặc bác này có vẻ khoe hàng ghê, đao TL HK 6tr, rõ chán>> nghe mà ngứa nhỉ, bác ăn đc hả, fái j thế, sv j vậy, post hình cho anh em xem, nói ko nghe mà giống bốc fét =))

Ice_Fire

Member
Cheek_nl said:
[-( cứ vào Thanh Khê Động mà solo [-( , đánh 1 cái mình kd 65% cũng mất 1500 máu :(:)-<
Bản này tăng TL Đạt Ma 11x lên 450 SM + 75 TP liệu có phải sai lầm ko :D ; Max 2 Phụ Trợ lực tay > 3500
Mỗi thằng xúi 1 đường , ko biết nghe thằng nào ; có thằng bảo ko tăng TP ; có thằng bảo 75 ; 86 ; 155 ... Đcmtccm củ hành tao :((

nmv_2301

Member
cloud1812 said:
ặc bác này có vẻ khoe hàng ghê, đao TL HK 6tr, rõ chán>> nghe mà ngứa nhỉ, bác ăn đc hả, fái j thế, sv j vậy, post hình cho anh em xem, nói ko nghe mà giống bốc fét =))
Em VD 95 thui ạ, em đi cùng hội bạn lát để em post ảnh cho các anh xem VD của em :D Nhưng để khoe trước VD em có bộ An Bang max hết, áo 23kh 40ph 40GC, giầy 40speed 11PTVL 40 LC, mũ 40LC 23 PTVL, bao tay 30 KL, thắt lưng 20LC 25PTVL, kiếm 20 speed 45 BS :D =)) Bác nào thửa đồ như em chưa :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000