Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Ice_Fire

Member
Trông bắn 6 rồng , mấy chú Cái Bang cứ tròn mắt ko hiểu Skill gì :))
mà n.v nữ lại biết dùng Đạt Ma ,,, mệt luôn =))

hat_xi_hoi

Toi luyen skill ngay tu 80 va rut ra 1 dieu la... ko nen luyen bi kip, nhat la nhung ong cay nhanh, hay cam chuot. Don suc ma luyen not len 90 di

saccccccc tai sao ong anh lai co y nghi~ do' di ra duong minh` moi 8x nhung ban chuong 9x thi` ai ma chang ne?( tru` nhung~ cao thu) moi' ca? co truong 9x luyen lv 8x rat nhanh chu ko ban may chuong 6x met thay' mo` ah`

NOBODY

Member
Đúng rồi, ko nên. Vì khi đó chưa đủ trấn phái, hỗ trợ cũng chưa đủ -->pk yếu hơn.
Mặc dù xuống chỗ 8x luyện thì làm trùm nhưng cũng bị mang tiếng là có bk bắt nạt trẻ con ;))

Ice_Fire

Member
Đối với những server mới có ít cao thủ thì bí kíp thực sự quý giá , còn 8x theo tôi thì chỉ 1 số phái mới nên học bí kíp ngay từ 80 : vd : Nga Mi kiếm , Đường Môn , Võ Đang khí ... chứ Thiên Vương với Thiếu Lâm thì ko nên :) nhất là bí kíp Đạt Ma ... :)

Ice_Fire

Member
Phí tiền , bỏ vài nghìn vạn ra mua tiên thảo lộ kinh tế hơn mua bí kíp học tốn lắm
như acc đường môn , cấp 87 , Max Bạo Vũ , 16 Cửu Cung , bán có 300k ... riêng tiền 2 bí kíp đã tầm đó rồi ... dại dột

da^y' la` tuy`` tuong` nguo`i ne^u' tinh chuyen mua Bk roi` lai ban acc thi ko duoc vi` bay h acc rat mat gia' moi lai dang nao` cung fai? luyen skill len ai muon' lam` the nao` thi` la`m 8x ma co skill van suong hon

Ice_Fire

Member
Bán vậy ko rẻ đâu em , bạn anh mua cũng ĐM , 86 , 18 Bạo Vũ + đồ 4%may mắn cũng có 250 ( đã mặc cả ) ...
Đối với Server ít cao thủ , tầm 8x gần 9x mà có hạng rồi thì cũng nên dùng bí kíp , chứ như server Tương Giang bi giờ , TL 101 mà hạng gần 400 , ko hiểu 8x có bí kíp làm giá với ai khi chưa max trấn phái ...
... Nói thế nhưng Thiên Ngoại Lưu Tinh , Băng Tung Vô Ảnh , Tam Nga Tế Tuyết , Thiên Địa Vô Cực , Bạo Vũ Lê Hoa Châm đều là những bí kíp vừa luyện Skill vừa luyện Level được , nếu chả may đi pt mà lụm được ( Auto lụm :)) ) thì học chứ tội gì :D

u`h the' em moi' bao la` tuy` tung sv cung nhu tung` nguoi`!! o sv nam giang cung vay cb lv100 hang co 683
Ice_Fire: voi' nhung~ chuong? ma` anh ke vua` luyen duoc lv vua` luyen suoc skill rat tot nhung skill len rat cham
VD: thien nhan 90 luyen thien ngoai luu tinh nhung fai danh len lv96,97 moi' max duoc skill

Ice_Fire

Member
Ò , bạn anh chơi ở Lệ Giang ... luyện TNLT vừa luyện level ... 112 mới max
Có ông TL , 116 rồi mà Đạt Ma 11 , Vô Trướng Trảm 14 , Côn còn ko thèm luyện T_T ... ko hiểu chúng nó rao bán bí kíp TL làm gì , mà cũng ko hiểu thằng nào mua T_T
Em Trung này có vẻ Pro phết nhỉ ^_^ theo em thì Nga Mi nên tăng thế nào , tẩy tủy ở mấy x

NM ha? okie nhung ma` ong anh dinh cho NM cua min`h theo NM chien hay NM buff
ma` chang hiu may ong ban anh luyen kieu gi` 112 mac tnlt chac ong nay` toan` dung mdts de luyen lv nhi? ca? ong tl nua~ chac toan` dung hang long bat vu~ hay 2 anh nay` mua lv cua Admin cung ko bit chung`^_^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000