Viết cho người mình yêu ...

zant ơi, nhớ ghê dù mới gặp tức thì...
zant biết ko, ko gặp zant chắc bi h ru ko còn là ru nữa, cảm ơn zant nhiều...
zant, bi h vẫn chưa nói đươc gì, nhưng ru...oài, nói sao h nhỉ?
mà thôi, cứ kệ thời gian zant nhỉ(^.^)
nhớ mặc quần hoa, iu lắm nhá T.T

theshadow

Member
bây h chắc em đang vui vẻ,hạnh phúc lắm nhỉ,chắc em cũng ko cần biết anh hiện giờ ra sao,ntn...em ko coi anh là cái gì nhưng em vẫn là người quan trọng nhất đối với anh...em có đối xử với anh ra sao đi nữa anh vẫn mãi yêu em...dù cho bây h mình ko còn nc với nhau nữa nhưng chỉ xin em biết 1 điều: Anh ko thể quên được em và anh vẫn mãi yêu em......

CandT15

Member
Mày yêu quý, mày về thật rồi. Tao nhớ mày quá...Mày ko biết tuần vừa rồi, tao thế nào đâu..trông tao thì vẫn bt nhưng nc mắt chảy ngược vào tim cưng ạ...Mày về là tao thấy yên yên lòng rồi. Lần sau mày đi, cho tao đi với nhé :p
Love u,my BF

(best friend not boyfriend :| )

theshadow

Member
chán đọc blog nó mà ngại ko muốn com vào...sao nó luk nào cũng nghĩ nó đúng thế...ko bao h nhận mình sai cả...nó nói với mình = cái giọng đểu như thế mà bảo là nói thật,ko đá đểu...còn cả cái chuyện fans nữa...mình ko nói ra cũng là vì ai...mình chỉ muốn nó biết mình yêu mỗi nó thôi mà nó còn ko hiểu...tính nó vẫn còn quá trẻ con...chắc nó ko tự nhận đâu...nó yêu người khác rồi...kệ thôi...mình vẫn đơn fương dù cho ko còn nc nữa...

theshadow

Member
nó ko tin mình........1 năm qua mình đã được cái gì từ nó ngoài đau khổ......vậy mà mình vẫn yêu nó vẫn làm mọi việc vì nó........chẳng lẽ tất cả đối với nó chẳng là gì........nó nói câu đấy thật quá tàn nhẫn........

unni_x

Active Member
hum nay đi ngang qua...thấy ngồi một mình...mặt buồn buồn...trông cứ tội tội thương thương :"> đi học xong quyết rẽ qua chào 1 câu....rùi lại đi....xin lỗi :)

Bít nói j` với người mình iu bây giờ.Hix.Điều cần nói thì nhiều lắm.Chỉ biết là yêu rất rất rất........................ nhiều.Nhớ cũng rất rất....................nhiều.Hix

nhiều người ko tin vào tình yêu vĩnh cửu
em cũng thế
nhưng em tin vào anh
ngay lúc này đây , anh như vẫn hiện diện bên em , và là bf của em
em sẽ vẫn chờ , dù sự chờ đợi ấy là vô ích , dù câu trả lời của anh ko phải như em mong muốn ......

Lâu lắm rồi mới viết vài dòng...Một phút dành cho hoài niệm cũ..những kỉ niệm về mối tình đầu, những kỉ niệm về một thời học sinh ..h đã qua rồi..chỉ còn là hồi ức..

foxdunk

Member
em nhớ anh nhiều nhiều lắm...em đang cố hết sức để ngày hôm đấy của anh ko buồn...có thể là em sẽ chả giúp đc j cho anh...có thể anh ko cần em...nhưng em vẫn rất hạnh phúc...vì lại có cảm giác gần anh...mặc dù xa tít...

Bây h, ít đc gặp a hơn rùi a nhỉ????
Anh đi ko biết bao h về, chưa 1 lần e thật lòng nói yêu a, và cũng chưa 1 lần nào a thật lòng nói yêu e!
Thế mà sao đến lúc chia tay lại khó khăn đến thế hả a???
Em nhớ anh,
muốn gọi điện cho a ngay thôi, nhưng mà.......

anh sắp về, nhanh thế...
rồi gặp nhau...
rồi sẽ là cả 1 thời gian khó khăn đây......
cố tìm ra hạnh phúc đích thực cho mình anh nhé.......
vì em ko thể.......

foxdunk

Member
...anh đc gọi là tình yêu lớn trong đời em rồi...:) ...:* ...mà hình như nó còn vượt quá cả cái gọi là tình yêu cơ...:"> ...em nhớ anh đến phát khùng lên...:(( ...con người vốn ích kỷ anh nhỉ...Người ta khóc lý do chỉ là vì chính họ thôi...em đã từng khóc vì thất vọng...vì mất người thân...tất cả là vì em...:) ...nhưng lần đấy...em ko chịu đựng đc...là vì anh...Em ko chịu đc nếu nhìn thấy anh đau khổ đâu...em hiểu cảm giác đấy mà...anh nhớ nhé...anh đau...nghĩa là em cũng đau...:* ...gửi đến anh ngàn :* +>:D< ...:">

huyentrang

Member
vậy là ao ước lớn nhất của em là đỗ đh cuối cùng đẫ thành hiện thực........em vui lắm anh ạ.........về đến nhà là em nhắn tin ngay cho anh.....gặp anh niềm vui của em càng như đc nhấn đôi.......nhưng....đứyng vậy lúc nào cũng có chữ nhưng......anh ơi em thấy tủi thân quá anh ạ........em thấy mình cứ như đồ chơi của anh vậy.......em ko muốn như vậy chút nào..........nhưng cũng là tại em......em quá yếu duối ko đủ sức mạnh để đối mặt với thực tại.....với hiện thực là anh ko hề yêu em.........em mãi mãi ko thể bước vào trái tim anh đc.......anh à em fai làm gì đây......em ko muốn fai quên anh..........nhưng cứ tiếp tục thế này thì em cũng đau khổ ko kém......trời ạ.....con fai làm sao đây hả trời......tại sao ông trời lại run rủi cho em gặp anh chứ?????????tại sao em lại yếu anh nhiều thế này????????anh ơi thực sự là em rất yêu anh ........em ko thể ko có anh đc........ước gì....ước gì anh hiểu lòng em!!!!!!!!!

CandT15

Member
Dear fellows
_ Giờ này anh vạ vật ở đâu? lại chạy sô, ăn cơm bụi à? Khổ thật...anh phải đi tìm một chị để chăm sóc anh thôi :)...Anh bảo anh gầy quá, thế sao ko bỏ thuốc đi? Hút lắm wa các chị chạy hết :)). Hay khi nào đi chụp phổi cho sợ nhỉ
_ Mày nói chuyện điện thoại, tao ko hiểu mày khóc hay cười...Ko cần phải thế đâu mày ạ. Mày mà gắn bó với nó bây h thì sau này sẽ hối hận đấy em ạ. Nếu thế mà sẽ ko còn cơ hội gặp 1 người tốt đâu.

Hôm qua, có người kể về anh, em nghe và thấy con tim mình như lại đập nhanh hơn!!!Liệu em còn yêu anh nữa ko ???Chính bản thân em cũng ko hiểu nổi mình nữa, thật khó khăn.........KO bít h này anh đang làm j, anh có đang nghĩ đến e nữa ko ????

KFC_HANOI

Member
Ba lần rồi,ai cũng bảo mình không chú ý quan tâm đến họ . Không,mình có quan tâm đó chứ,nhưng mình không nói ra,những lúc mình quan tâm thì chả ai để ý,quan tâm đâu phải là lúc nào cũng ở bên,lúc nào cũng hỏi mấy câu dớ dẩn...Đôi lúc,nó chỉ là một hành động,một ánh mắt hay nụ cười khi ta gặp nhau....Làm thế nào đây ? ....

longva0412k

Member
Mình muốn viết thế này , mong mod đừng xóa nhé , ko phải là lỗi font đâu

Tõ mÊy h«m nay , tí ®• muèn viÕt 1 bøc th­ cho Êy ,vµ chØ m×nh Êy ®äc mµ th«I nh­ng ch¼ng ë ®©u tí cã thÓ lµm ®­îc ®iÒu ®ã. Blog , hay 4rum ,ë ®©u ®I n÷a ®Òu cògn cã thÓ bÞ ng­êi kh¸c nhßm ngã , nªn tí míi quyÕt ®Þnh dïng c¸ch nµy , mong lµ mäi ng­êi sÏ k o ®äc ®­îc.
Nãi thËt lµ 2 tuÇn nay råi ,mµ ®óng h¬n lµ 3 tuÇn tõ tr­íc khi tí ®I TL, h×nh nh­ tí gÆp l¹i Êy cã 2 lÇn, mµ 2 lÇn gÆp ý , thêi gian l¹i rÊt ng¾n, c¸ch c­ xö cña tí còng kh¸c h¬n ,vµ ®óng h¬n víi nh÷ng j tí tõng nãi .Tí mong Êy cã thÓ th«ng c¶m cho tí ®iÒu nµy , ko ph¶I lµ tí ko muèn quan t©m ®Õn Êy ,Êy biÕt råi ®ã ,tí ®• ko yªu th× th«I ,nh­ng khi tí ®• nãi tõ “yªu” th× … Tí rÊt coi träng ch÷ yªu , ®èi víi tí TY lµ sù chung thuû. §• yªu th× ko ph¶i yªu chØ lµ ®Ó cho vui ,®­îc cã vµi ba th¸ng råi l¹i bá nhau , ko ng­êi nµy ®au khæ th× lµ ng­¬I kia.Nªn tí muèn kh¼ng ®Þnh cho Êy biÕt ®iÒu ®Êy , Tí ko quan t©m ,gÆp Êy th­êng xuyªn ®­îc nh­ tr­íc v× tí cògn cã c¸I khã cña tí , c«ng viÖc vµ c«ng viÖc,tí ®ang qu¸ bËn rén !!!!!! … Nh­ng Êy biÕt kh«ng, ngµy nµo tí còng nghÜ vÒ Êy , tí rÊt nhí ,lo l¾ng , vµ chØ muèn ®­îc gÆp Êy th«I !!!!!. Êy h•y hiÓu vµ th«ng c¶m cho tí , C nhÐ,®õng hiÒu lÇm tí ,ko ph¶I lµ v× tí cã ai kh¸c ®©u,tí ko nhiÖt t×nh ®­îc nh­ trøoc, tÊt c¶ ®Òu cã lý do cña nã c¶ .H•y tin tí nhÐ .Tí yªu Êy nhiÒu l¾m !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000