Viết cho người mình yêu ...

huyentrang

Member
1 tuần ko gặp,ko tin nhắn ,ko điên thoại,ko chat.......trời ạ...1 tuần trôi qua nặng nề quá anh ơi...........mà hình như anh còn đổi nick nữa hả???????ôi trời ơi đừng anh nhé.........em sẽ ko vào làm fien anh đâu chỉ cần thấy nick anh còn sáng là em vui rùi mà........anh iu ơi nhớ anh nhièu quá......:((

MinhTrang_711

...ko biet viet j bay h...

ngay moi roi
mai la mot tuan ko noi chuyen tu te..
mai lamot tuan ko di voi nhau len cai duong ham do ay
mai la mot tuan anh nhi
con ngay kia, ngay kia` nua...roi 1 tuan,2 tuan..ca thang toi...em se phai doi mat ra sao...
em cu mong moi chuyen qua di,..nhieu khi nghinhieu van thay thuong anh lam lam..nhg co le em phai thg ban than minh hon...de anh kophai nghi nhieu, em cung ko phainghi nhieu...mot ngay` moi' vui ve? anhnhe' :(

em Trang sửa lại bài nhé :) viết ko dấu em à...

ly huyen vy

Member
To me: này, mi phải cố lên chứ!Ngày xưa (lại ngày xưa ) mày đâu có thế.Chắc phải tìm cảm giác "đang tồn tại" ... t/g cứ thi nhau chạy qua...ngoảnh mặt lại thấy mình ngu ngốc...chưa làm đc j ra hồn...Bây giờ sẽ khác...mục đích của mi là j...tự mi đã biết...thầy đã nói:SỐNG LÀ KO THỎA HIỆP" hình như mi thỏa hiệp hơi nhiều.^^ tự cố thôi!

Anh! có lẽ h này, anh đã ko còn nghĩ tới những j mà anh em mình từng trải qua đúng ko???
Em có thể sống, sống vững vàng mà ko có anh!! ĐẤy là 1 điều chắc chắn!!

foxdunk

Member
Ngày thứ 2 ko đc nt cho anh...:(( ...tối qua ngồi buồn như chấy cắn...cũng may đang ở quê...ko khí gia đình ấm cúng...:D ...nên cũng đỡ...Biết là giờ này anh còn lâu mới onl...nhưng vẫn muốn thử...nhớ anh quá mà...:"> ...2 ngày nữa là lại đc "anh ơi " roài...:) ...

huyentrang

Member
dạo này anh ít online quá.......chắc mải vui chơi ko có sắp đi học...........hichic nhỡ anh đi với ng ta thì sao nhỉ??????........... nhớ anh quá anh ơi....

huyentrang

Member
hết sấng rùi lại chiều........hum nào cũng online chờ anh.........vậy mà chẳng thấy anh gì cả.......:((...........nhưng ko sao em sẽ vẫn chờ anh.......yêu anh:x

U.F.O

Active Member
SOzzy dịch cái mã kia 1 tí ^^
Từ mấy hôm nay , tớ đ• muốn viết 1 bức thư cho ấy ,và chỉ mình ấy đọc mà thôI nhưng chẳng ở đâu tớ có thể làm được điều đó. Blog , hay 4rum ,ở đâu đI nữa đều cũgn có thể bị người khác nhòm ngó , nên tớ mới quyết định dùng cách này , mong là mọi người sẽ k o đọc được.
Nói thật là 2 tuần nay rồi ,mà đúng hơn là 3 tuần từ trước khi tớ đI TL, hình như tớ gặp lại ấy có 2 lần, mà 2 lần gặp ý , thời gian lại rất ngắn, cách cư xử của tớ cũng khác hơn ,và đúng hơn với những j tớ từng nói .Tớ mong ấy có thể thông cảm cho tớ điều này , ko phảI là tớ ko muốn quan tâm đến ấy ,ấy biết rồi đó ,tớ đ• ko yêu thì thôI ,nhưng khi tớ đ• nói từ “yêu” thì … Tớ rất coi trọng chữ yêu , đối với tớ TY là sự chung thuỷ. Đ• yêu thì ko phải yêu chỉ là để cho vui ,được có vài ba tháng rồi lại bỏ nhau , ko người này đau khổ thì là ngươI kia.Nên tớ muốn khẳng định cho ấy biết điều đấy , Tớ ko quan tâm ,gặp ấy thường xuyên được như trước vì tớ cũgn có cáI khó của tớ , công việc và công việc,tớ đang quá bận rộn !!!!!! … Nhưng ấy biết không, ngày nào tớ cũng nghĩ về ấy , tớ rất nhớ ,lo lắng , và chỉ muốn được gặp ấy thôI !!!!!. ấy h•y hiểu và thông cảm cho tớ , C nhé,đừng hiều lầm tớ ,ko phảI là vì tớ có ai khác đâu,tớ ko nhiệt tình được như trứoc, tất cả đều có lý do của nó cả .H•y tin tớ nhé .Tớ yêu ấy nhiều lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhớ anh quá cơ.Đã 1 tuần ko gặp !!!Tại sao khi em k yêu anh thì suốt ngày gặp a thế ??? Khi đã yêu rùi thì.........sao mà lại khó gặp nhau thế???
Nhớ anh, nhớ anh lắm, em muốn nói điều này với anh ngàn lần , ngàn lần....
Nhưng mà e vẫn còn là 1 cô bé, làm sao để.....

theshadow

Member
a xin lỗi đã làm em buồn.....a xin lỗi vì những gì đã viết trong blog.....a thực sự chưa bao h nghĩ thế.....nhưng a fải làm thế mới dứt được......e hãy ghét anh đi.......xin lỗi em.......

Có lẽ em ko thể nào quên được anh.Mọi người đều nói anh xấu xa, tồi tệ.Nhưng mọi người ko hiểu rằng trong lòng em anh có 1 vị trí quan trong như thế nào.Em muốn ko bao jo liên lac với anh để quên anh nhưng thực sự là ko thể.Em đã quá quen dựa dẫm vào anh rùi nên ko thể hiểu đc khi không có anh em sẽ phải làm thế nào đây.Em ngốc quá.Anh đã yêu rất nhiều người và chỉ coi em như em gái nhưng em ko muốn là em gái của anh.Em iu anh từ rất lâu, khi nào thì em cũng ko nhớ rõ.Em vẫn mong 1 ngày anh hiểu ra đc tình cảm của em đối với anh ko phải là tình cảm anh em.Em vẫn sẽ đợi anh và hy vọng anh sẽ ở bên em mãi mãi.Em iu anh rất nhiều.

babytomato

T_____T, ấy chẳng khi nào là của tớ cả cho dù ấy ở ngay cạnh tớ , rất gần . Tớ k đủ dũng cảm để nói với ấy 3 từ đó . Hix. Tớ fai làm gì bây giờ , tớ fai làm gì để quên ấy .Tại sao tớ lại là người đến sau , tại sao là tớ mà k fai bạn ý=(( :(( . Chắc vì số tớ wa đen đủi . Vì tớ gặp ấy vào 1 ngày wa đặc biệt . 1 ngày trời nắng nhưng có sét .

unni_x

Active Member
hình như đã sai lầm :| đã cố gắng ko có chút tình cảm nào...vậy mà vẫn buồn...thôi...tốt nhất ko nên nhớ đến nữa :(

gipypy_9x

Member
em ko yêu anh nhg thấy có lỗi vơi anh quá :-< làm sao bây h nhỉ , anh vẫn nghĩ là em yêu anh đấy :( mà em cũng đã nói rồi chứ có phải ko đâu :-<
hx hx hx mấy anh đi hết chẳng còn ai giúp em đc cả , làm sao bây h nhể :-s

Vì sao em lại do dự?Trong mọi thứ tình cảm thì có lẽ tình yêu là thứ khiến cho con ng ta fải do dự nhiều.Lí do thì có lẽ mỗi ng mỗi kiểu,nhưng chẳng lẽ mọi ng lại ko nhận ra đc rằng trong cuộc sống cũng có những thứ đáng để cho ta fải liều sao???Hãy dũng cảm sống thật với con ng vốn có của mình,đừng trở thành 1 ng khác trc mặt "người ấy".Đó là điều tất cả nên thử nghĩ tới,và tại sao lại ko thử làm theo??

ly huyen vy

Member
HIx... đứa học sáng, đưa hoc chiều.BẠn yys lai chẳng biết mình là ai nữa chứ T____________T.kiểu này thì chẹp...tình đơn phương rồi T____________T

Oài!Buồn quá!Yêu mình mà lại ko thèm nhận mình là ng iu,xem ra nhìu khi con gái cũng thật khó hỉu!Iu thì đã iu,những ai bít thì đã bít,vậy ko thèm nhận để mà làm j?

KFC_HANOI

Member
Giá mà em hiểu được , ....
Đã bao lần anh hỏi em muốn anh là kẻ vô tình sao?Uh thì anh không quên được chị first love nhưng cái duy nhất anh nhớ là tình yêu nó như thế nào.Như lúc này vậy , anh không muốn mất em , không muốn làm bất cứ ai tổn thương cả , anh để ảnh như vậy chỉ là để nhớ , nhớ rằng mình đã ngu ngốc thế nào khi coi thường tình cảm , coi nó như một trò đùa lúc nào thích thì nói yêu , lúc nào hứng chí thì lại bỏ . Anh không muốn thế , anh không muốn , anh không muốn...
Có lẽ anh đã sai lầm khi không nói với em , nhưng nếu em yêu anh thì mong rằng em sẽ hiểu và tin anh , anh yêu em ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000