Viết cho người mình yêu ...

gipypy_9x

Member
Hờ muốn nói chuyện với ai lắm ý , xong rồi chả bít nói thế nào , vì chả ai có thời gian nghe mình nói cả , với cả chat thì ko diễn tả đc , rốt cuộc lại phải chui vào đây
Mà á e cũng chẳng hiểu e với a là thế nào nữa , nhớ thì nhớ , yêu thì ko bít , chả bít :((
Oi xời có mấy ông anh yêu đi hết , cứ gọi là nản quá cơ , hx hx đến trường thì lủi thủi như con điên đek choi với ai :-s
oaaaaaaaaa anh ới đừng đi ở lại chơi với em L(
Thôi vậy , chả gào lên nữa , gào cũng dek ai quan tam :))

Bùn quá!Chả hỉu sao mỗi khi gặp thì thấy vui,mà bây h có gặp hay ko cũng thấy bùn:(Có lẽ càng ngày tình cảm càng sâu sắc,nhưng sao ng ta thì lại xa như vậy???

ly huyen vy

Member
Chán quá đi mất!Tưởng se gặp ông ý, định kể lể 1 chút để anh em hỉu nhau hơn, có khi lai thành bạn bè .Nhưng hình như ông ý chỉ coi mình là 1 đứa 90 , học tằng dưới.LÀ cháu của bạn v.v. nhung tat ca đều ko có j đặc biệt.mình ...đúng là chán thật! Ai`, lăn tăn làm j cơ chứ??? Như bây giờ ko tốt sao? BẠn bè lâu ngày mới thân đc chứ ^^.CHep! cũng phải để ông ý thi Dh, 12 rồi còn j.Chai`, nhắc đến mới nhớ, mình cũng phai chăm chỉ.Hix...

Hum nay vui thật,dù rằng 2 đứa chẳng nói chẳng rằng về cái vụ kia,nhưng thui,miễn là đc nhìn thấy em cười là vui roài:)Cũng chẳng việc j fải vội cả mà!

huyentrang

Member
anh thân iu.....những ngày đầu tiên của ngôi trường mới đã láy đi khá nhiều thời gian của em.....có những hum bận rộn em ko còn thời gian để nhớ đến anh......nhưng anh ui bất cứ ở đâu bất cứ lúc nào em vẫn luôn nhớ đến anh...lâu rùi ko đc nói chuyện với anh......hình như khoảng cách của 2 đứa ngày càng xa......hum trứoc thấy anh nói bị đau chân,em thức sự rất lo cho anh,lúc đó em chỉ muốn đến bên anh ngay mà thui,mún làm 1 cái gì đó cho anh ăn.....hic nhưng em thấy anh thật bất công......đối với em lúc nào anh cũng chỉ có sự từ chối......anh ko muốn đón nhận bất cứ điều j từ em mặc dù điều đó anh lại có thể chấp nhận với ng con gái khác.........em biết vị trí của em trong lòng anh ......nhưng ko hiểu sao em vẫn rất yêu anh....lần trước anh có hỏi em đỗ đh rùi có dự điinhj j chưa???em ko dám trả lời anh điều em thực sự mún làm...đó là mong anh hãy cho em 1 cơ hội nữa.......1 cơ hội dù là nhỏ thôi là dc ở bên anh.........sắp đén ngày kỉ niệm quen nhau của bọn mình rùi đấy......3 năm........ko biết anh có nhớ ko?????chắc là ko rùi..............anh ui hãy nói cho em biết em fai almf thế nào bi h?????làm sao đẻ đc bên anh đây........đó thực sự quá khó khăn đối với em.......em yêu anh và nhớ anh rất nhiều

Swordman

Member
Anh viết câu này thôi không biết em có đọc được không?
Nếu em đọc được không biết là em có biết rằng anh viết cho em không?
Hay là thôi anh không viết nữa vậy

blue eyes

Moderator
Bụ ngu ngốc ...........nhớ Bụ nhiều................sao Bụ lạnh lùng thía.................
mấy trăm nghìn cấy số...........xa quá.........
Khoảng cách như 1 con gió, có thể dập tắt 1 ngọn lửa nhỏ, nhưng cũng có thể thổi bủng lên 1 ngọn lửa lớn. Sao Bụ kô làm gì để ngọn lửa cháy to hơn. Sao Bụ lại làm cho nó ..................lạnh lẽo thế này............
Giá như BỤ đừng lạnh lùng như thế.........giá như Bụ đừng làm Béo buồn....

Anh là đồ vô tình đáng ghét vật vã! I hate you :((

Red Devil

Member
Thôi vợ đừng ghét nó, nó muốn tập trung học để sớm đoàn tụ với vợ ý mà...............Có ghét thì ghét chồng đây này, vì kô làm vợ vui thay nó được.........
Đến phiên mình, chài dạo này tính toán nhiều mà hỏng hết, chả hiểu có thể yêu em được kô, khó nghĩ quá.................trái tim này loạn nhịp rồi cứu với...............

Hic!Bi h đang trong lúc khó khăn,cả 2 cùng fải cố gắng thui!Ko bít sẽ thế nào và ra làm sao nhưng rùi mọi chuyện sẽ mau chóng qua đi thôi!

Red Devil

Member
Tao kô hiểu mày nói về ai, về tao thì khỏi đi..............chưa bao giờ là khó khăn cả........trái tim loạn nhịp là để phá phách kô phải để yêu...............

Hầy! Hum nọ nhìn thấy...đang đi cùng Dg:D Ko ngờ thg này trông vầy mà lại là 1 đứa...:D Hum nay đã chờ,và ko gặp,nhưng sẽ vẫn chờ vì ngoài chờ đợi ra thì còn biết làm j đây?:(
@Un::DHum nọ em gặp chị đi bộ ở Cửa Nam nhưng ko dám gọi

unni_x

Active Member
miz Mun :(( miz Mun :x miz Mun :"> nói mãi ko hết nhớ......Mun làm bài kiểm tra tốt nhé....mùa đông sẽ đan khăn cho Mun ^^
@ Long : he :D thì nhà chị ở CN mà ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000