Viết cho người mình yêu ...

evols^-^

Member
yêu chồng đôi khi vơ thấy tiếc quãng thời gian khi con tu do
co' the? noi dieu` nay se~ lam` chong buon`
nhung co' le~ vo thik khi minh` van~ la` ban. be`
doi' voi' vơ chồng la` 1 ng` ban. tot' (chu' rất tốt)
hi` bao? chở đi đâu cũng chở,nhơ` làm ji` cung~ lam`
thế la` cai' ji` "cháu gái" cũng nhơ` "chú" júp
để rồi đến 1 ngày "chú" đã trở thnàh 1 ng` quan trong voi "chau' gai' " ma` chinh' ban? thân chau' cung~ ko bit' :)
chỉ đến khi "chú" di mất roi` "chau'" moi' bit "chú" quan trọng nhu the nao`:x

rikku

Active Member
Are you still mine ? .. . I need your love . . .
I need your love. The god speed my love to you . .

Lonely river flows, to the sea, to the sea
..
I'll be coming home, wait for me . .
..
My love, my darling, I hunger, hunger for your touch . .

Còn 1 tuần nữa là em được gặp anh........và còn 13 ngày nữa em có kết quả BAC, đau tim quá!!!! Lúc ấy em sẽ được đàng hoàng mà đứng trước mặt anh mà nói em yêu anh. Nếu mà rattrapage thì sao nhỉ? thêm 2 tuần nữa mới được nói điều đó. Còn nếu redoubler? Noway!!!! Có một điều em vẫn băn khoăn: nói cho anh biết em yêu anh bằng tiếng mẹ đẻ của em hay của anh???

ngoclanTX

Member
Chi? con` 4 ngay` nua~ la` be' di roai`.... khong bit' lam` seo day... be' buon` va` so. cai' cam? giac' phai? xa anh... co' le~ be' bi. phu. thuoc. vao` anh mat' roi`... co' le~ be' da~ quen voi' su. quan tam, quen voi' vong` tay cua? anh... va` bay gio` be' phai? doi' mat. voi' 1 su. that la` anh va` be' sap' phai? xa nhau... anh oi... be' yeu anh nhieu` lam'... gia' nhu be' co' the? bot' yeu anh de? bot' nho' anh thi` tot' biet' bao...

evols^-^

Member
hix chong` oi tinh` hinh` la` 2 tuan` se~ ko gap nhau
toi' T7 chong` moi ve`
ma`chieu` T7 ...
vo di SG voi papa
:(( :(( :(( :((
hay la` ko di nhi?
sao bi h

unni_x

Active Member
Cho chị tìm với ^^ hehe thằng em chị lại iu đương rùi ^^ phải bắt nó khai ra là ai mới được >:)

Sắp xa anh 2 tuần
Có lẽ lúc đấy em sẽ hiểu
Tình cảm em dành cho anh.....
và Tình cảm em còn lại với ex....
em yêu ai nhiều hơn....
:)

Red Devil

Member
unni_x said:
Cho chị tìm với ^^ hehe thằng em chị lại iu đương rùi ^^ phải bắt nó khai ra là ai mới được >:)

Sắp xa anh 2 tuần
Có lẽ lúc đấy em sẽ hiểu
Tình cảm em dành cho anh.....
và Tình cảm em còn lại với ex....
em yêu ai nhiều hơn....
:)
Nhìn cái avatar thì biết. Nói chung là chị yêu em nhiều nhất, hai anh kia chỉ là phụ thôi, tình chị em nó cao cả lắm......................Phải kô un(cứ bảo kô đi, biết tay em ngay)?
Đây đây, viết cho người yêu đây, đừng xóa.............Kẹo ui! Yêu em nhiều thêm, chắc là khó mà ngừng yêu em được..............Muốn bay ngay đến bên em quá...............Có vẻ như lại một lần nữa mình đơn phương roài..........

ngoclanTX

Member
Em met qua'!!! Cam' o? hang` net hon 2 tieng' roai`... nho' anh den' phat' om'... hom nay quen khong out nick... lo la` dua' nao` choi deu? chat' linh tinh lai. gap. phai? anh... cho` dienthoai nhung mai~ khong thay' anh goi... 7 gio` em ra hang` net tiep... ngoi` nha` 1 minh` chan' qua' anh ah... chi? muon' duoc om anh cho quen het met moi thoai! The' co' tham qua' khong anh.................???

Red Devil

Member
Đang tràn ngập trong tình yêu. Chắc là mình yêu đơn phương thôi. Nhưng kệ, sét đánh thì bố ai tránh được. Kẹo ơi....................nhớ em.

unni_x

Active Member
ghét....
ghét ai thiếu quan tâm....
ghét kẻ lạnh lùng...
nhưng có lẽ phải thế...
em mới chịu hiểu thì phải...:)

Anh như dở hơi, gọi điện tưởng nói gì hóa ra chỉ nhắc mang dao kéo với chả tạp dề để nấu ăn, ko hỏi thăm được cái gì khác ngoài chuyện thi bac của em à? Bực mình từ giờ ko bao giờ nói tiếng Việt với anh nữa, tưởng là hè này em chịu bỏ thời gian ra dạy tiếng việt cho anh á? Nhầm to rùi, đừng hòng nhé!

Nin_prince

Member
may oi, tao dang o sapa:( tao di da 2 ngay ma no ko them nhan tin, goi dien, ko 1 offline nao het may a:(( tao den chet mat thoi:(( :(( :((
yeu ma nhu the a. nhat dinh tao ko them goi ve truoc dau nhe, "thoi thi thoi nhe ko can nua dau":(( :(( :((
TA cua may con post bai noi nho, noi muon ve ngay, con tao thi ko...cho du 14 nay da di roi, tao that vong qua...hay la o nha co chuyen j?:(([/quote]

way` chi. oi chi. dang noi' voi' ai day', chang? le~ noi' voi' nguoi` yeu ma` lai. noi' vay. ah`:-O :-O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000