Vậy còn Fan của MU có những ai

thaole

Member
Vũ Nguyên said:
Cuộc đời ko phải lúc nào cũng bằng phẳng đâu em!
bác nguyên chỉ được cái nói đúng . bit' được đấy nhểy? hum đấy MU có mà đè nát Ars y' chứ mà ngược lại thì cũng ko bít được ( ah mà kô thủi thui cái miệng :D ) -----> cười trừ

MU is the best ! ^^

thaole said:
bác nguyên chỉ được cái nói đúng . bit' được đấy nhểy? hum đấy MU có mà đè nát Ars y' chứ mà ngược lại thì cũng ko bít được ( ah mà kô thủi thui cái miệng :D ) -----> cười trừ

MU is the best ! ^^
Ế! làm gì có cái cụm từ ngược lại! MU mà bị Arsenal dập nát í à, hơi bị mơ đấy. Tuy nhiên , dập bẹp thì có( Phủi phui cái miệng ,nói bá láp, he he he:D)

thaole

Member
thui , cứ lo cho trận tiếp birmingham tối hôm nay đi , hình như hôm nay rooney nghỉ dưỡng sức thì phải . trận này chắc MU phải lấy trọn ba điểm sau trận hòa đáng ghét . nhi ? tí nữa lên thông báo kết quả sau nha .

thaole

Member
Kid02117 said:
mịa nhà nó chứ, có Birmingham mà cũng hòa! 0-0 mới ức chế chứ!! Đá đấm thế này làm ăn giề >:p
ơ kìa , bực mình thế nhẩy , thế thì 24-10 gặp ars thì thua là cái chắc roai` ....giời ạ , MU với chả MU ........ >:p bao giờ mình mới ăn mừng được đây .......... :(

Kid02117

Member
mịa, bố Fergie bảo giữ sức cho Spáta pờraha và arsenal nhưng để xem làm ăn đc gì kô! Ở Prem trận nào cũng quan trọng, hòa trận nào là thằng Ars nó lời trận đấy, đ** thắng đc Bir thì còn đòi thắng ai nữa hở trời!!

thaole

Member
ừa công nhận MU quyết giành 3 điểm với Birmingham.......nhưng thôi ko nghĩ lại nữa quan trọng là sắp tới MU sẽ đá thế nào ý chứ .mong là mọi thứ sẽ okie ....... ;) tin tưởng một chút đi ! :9

lifeandlove

Member
Oài .......! MU lại sắp phải đối đầu với khẩu thần công rùi ...hỏng bét nếu MU thất bại trong trận này vì thất bại làm khoảng cách giữa họ càng xa nhau hơn thì sẽ không có lợi cho MU tiến đến chức vô địch...........MU hãy cố lên.......đánh bại mọi đối thủ trên con đường đoạt giải ngoại hạng........MU vô địch.......giành trọn 3 điểm trong trận đấu sắp tới

dungdanong89

dạo này M.U làm sao thế nhỉ ,đá toàn hòa .ngày kia là gặp ARs rùi ,cứ tình trạng này thì ko on rùi.em lo quá.TRRRRRRRRoooooiiiiiiiiii uuuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiii

thaole

Member
liệu MU của chúng ta có thể cắt đứt chuỗi bất bại của ars ? mong là thía mặc dù kô dễ dàng chút nào với tình hình ko đuợc ổn định lắm của MU nhưng dẫu sao luôn ủng hộ , the reds !!!!!! *-*

Kid02117

Member
Trận tới MU PHẢI thắng vì:
- MU rất cần chiến thắng
- Cần phá kỷ lục của bọn Arsenal
- Phải cho bọn arsenal thua
- tôi rất ghét arsenal!

lifeandlove

Member
MU mà không thắng trận này thì có mà loạn ....MU ơi là MU có mỗi một việc là chiến thắng thui mà khó thế
MU - ARS không bít là trận đấu này hay , hay là một nỗi buồn của fans MU đây

thaole

Member
đấy thấy chưa , Ars chỉ có thể có 49 trận bất bại thôi . keke . mình vừa nói là mãi mà MU ko có bàn thắng thì một fat' penalty cho van Nistelrooy hay thế , rồi sắp hết trận rooney thêm quả nữa , chà chà , sướng quá ta ! Ars thua roai``

thaole

Member
tất nhiên rồi, chỉ được cái nói đúng à .
sắp tới MU gặp postmouth chắc là cũng chẳng lo lém nhưng mà cẩn thận vẫn hơn nhỉ . :D khổ thân ruud bị miss 3 matches liền , thương thía .
nhưng mu vẫn mạnh khi có giggs nhẩy?

dungdanong89

sao Ars lại xấu tính thế nhỉ.thua rùi mà ko nhận lại còn kà khịa Man nữa chứ.Không biết ai ném bánh vào ngài Fergie .Phải tìm cho ra lẽ mới thỏa con tức.

thaole

Member
chắc chắn trần tối nay sẽ vô cùng khó khăn cho quỉ đỏ . post mouth trông thía mà kinh lắm đó . giải năm ngoái, mu bị thua 1-0 còn gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000