Vậy còn Fan của MU có những ai

Kid02117

Member
Kinh giề! Chẳng qua năm ngoái nó có nguy cơ xuống hạng nên sống chết đá trâu mấy trận, chứ 47 năm thắng Man mỗi trận đó! Tỉ số: 3-0 (Man thắng là tất nhiên)

thaole

Member
bực cả mình lại thua 2-0 , chẳng biết ông Ferguson này làm ăn cái kiểu gì , vắng mỗi van nhưng đội hình vẫn mạnh khi có rooney , smith , ronaldo .......thế mà chẳng làm được cái gì , bực cả mình . :(

thaole

Member
ừa , bít rồi . sướng thía . MU nhà mình phong độ bất thường lúc thì ghi bao nhiêu bàn , lúc thì móm kô chịu được . nhưng thoai , vẫn vui quá :D

thaole

Member
Vũ Nguyên said:
Thui! Bye Mu đi, sang ủng hộ Việt Nam, he he he
ơ kìa cái ông này , ăn nói lăng nhăng gì thế hả ? X-( việt nam thì tất nhiên ủng hộ rồi . MU lại sắp gặp Ars đấy , chắc lại gay cấn lắm đấy :9

lifeandlove

Member
hay thật trong năm nay MU gặp ARS lần này chắc là thứ 4 . MU Gặp ARS tại cúp liên đoàn lần này chắc là gay cấn lắm đây . Không bít Khẩu thần công sẽ bắn vỡ nhà hát hay là tiếng hát sẽ át tiếng pháo đây ................HEEEEEEEEEEEEEEEEEE

lifeandlove said:
hay thật trong năm nay MU gặp ARS lần này chắc là thứ 4 . MU Gặp ARS tại cúp liên đoàn lần này chắc là gay cấn lắm đây . Không bít Khẩu thần công sẽ bắn vỡ nhà hát hay là tiếng hát sẽ át tiếng pháo đây ................HEEEEEEEEEEEEEEEEEE
Nói vớ vẩn, pháo tịt ấy mà làm gì được MU, anh em hè nhau hô một phát là Hăng rô(Henry), Lung bét( Ljungbert) có mà...tè ra quần ấy chứ!
Viva MU, viva Rooney, viva...tui:D

Kid02117

Member
Ô, lâu lắm kô vào sao box này ảm đạm vậy? Hum wa Man thắng Liverpool 1-0 còn Arrsenal thua Bolton cũng 0-1, hê hê, 1 điểm cách biệt nữa thôi anh iem!

2-2 gặp Ars, Man sẽ lại thắng làm quà sn cho tớ hớ hớ!

vthuyduong

woa, hóa ra là mình tìm ko giỏi! từ trc tới giờ cứ nghĩ là ko có 4rum cho MU ở trong CVA này, hóa ra là có! tiếc quá, ko bít để tham gia từ đầu ! anyway, tui cũng là 1 MU crazy lover đây! hello to everyone !
hi`hi`, công nhận là tui cũng đang chờ đợi trận A-MU lắm, tuy ở london và cũng muốn đi xem nhưng mà đi qua highbury thấy bọn fan của Ars rùi, ặc ặc, chắc mình nói ra là fan MU chúng nó sẽ....mình mất! Cú thiệt, ko đi xem được !

Yeah! Chào đón bà chị tham gia forum của chúng em! Sợ gì hả chị, tụi fan Ars ấy chỉ được cái mồm, đụng vào dân MU chỉ có chết thui, yên tâm đi, có gì em bảo kê cho!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000