Vậy còn Fan của MU có những ai

Chim Sẻ

Member
Vâng, mặc dù thiếu Beckham, Veron nhưng chúng ta có thêm Ronaldo. Ngay trận khai mạc chúng ta cũng thấy MU thể hiện bản lĩnh của mình thế nào. không cần bàn gì nhiều nhưng mà tớ là tớ thấy thằng ku, con ẻm nào nói xấu MU là thể hiện 1 sự thiếu hiểu biết, 1 sự non kém, nông cạn ngay từ trong cái suy nghĩ !

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Aug 19 2003, 02:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Aug 19 2003, 02:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :p đội MU vô duyên lắm :D :D :lol:

(nói xong câu này thì phải chạy cho thật nhanh :p :lol: :lol: :lol: ) [/b][/quote]
Dạ ..dạ...iem..iem ...nghe ...nghe ...khô..khô... không rõ lắ...lắm.... <_<

Chim Sẻ

Member
Ơ chưa ai bảo mình đanh đá. Chắc chị Hà thấy mấy bài viết của em hơi đụng chạm đến chị chứ gì. Nhưng mà phải nói 1 điều là những gì mình không thích cũng không nên bôi nhọ như trường hợp MU thân yêu của chúng ta. Sở thích của mỗi người thì không thể ép buộc được nhưng mà có những cái sở thích cho ta thấy ngay sự thiếu hiểu biết trầm trọng trong tư duy, nhất là trong lĩnh vực thể thao. Ví dụ hâm mộ RM và AC là 1 ví dụ của sự thiếu hiểu biết đó. :p :lol: Người ta đã nói rồi, đừng chết vì thiếu hiểu biết mà ! :) :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, nếu em nghĩ chị chỉ vì em nói thế mà bảo em đanh đá thì.... :)
Mà đã ai "bôi nhọ" đội MU của em đâu cơ chứ...
Hic hic, đúng là động phải tổ kiến lửa...... :p :lol:

Chipflo

Member
<!--QuoteBegin-Nhật Nam+Aug 20 2003, 09:16 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhật Nam @ Aug 20 2003, 09:16 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vâng, mặc dù thiếu Beckham, Veron nhưng chúng ta có thêm Ronaldo. Ngay trận khai mạc chúng ta cũng thấy MU thể hiện bản lĩnh của mình thế nào. không cần bàn gì nhiều nhưng mà tớ là tớ thấy thằng ku, con ẻm nào nói xấu MU là thể hiện 1 sự thiếu hiểu biết, 1 sự non kém, nông cạn ngay từ trong cái suy nghĩ ! [/b][/quote]
Cái thằng Ronaldo con đấy mặt búng ra sữa, có biết đá đâu, chẳng qua báo chí Anh to mồm, có tài tâng bốc nó mà thôi ;)
Cần phải chấp nhận sự thật thì mới tiến bộ được.

Ghem

Member
Dung la Chipflo chang biet cai we gi ca, Ronaldo phai da ngang ngua beck dieu(co khi con hon). Ma tuoicon tre nua, qua dinh.Ong Fer tinh mat phet, em chi thay ong mua nham moi Veron, ma co phai la Veron da ko hay dau do chi la van de thoi tiet thoi,da ko dung duoc thi ban di thoi, cang de lau cang mat gia. Ma em hoi bac neu Ro da chan thi tai sao ca Asenal cung nhayvao,mot nguoi nhin nham chu ca hai nguoi lam sao ma nham duoc

Chipflo

Member
:D Arsenal nhảy vào thực tế là muốn cho MU 1 vố mà thôi. Giả vờ nhảy vào tranh mua Ronaldo con, làm cho giá lên cao, làm cho MU mua hớ. Chứ Arsenal mua Ronaldo con làm gì ;) Qua vụ vừa rồi mới thấy "anh" Wenger cao tay thật.
Phải công nhận là cha Fegie cũng giỏi trong chuyện làm ăn, mua Veron hình như là 25 triệu bảng, 2 năm sau bán tới ... 15 triệu :eek: , bái phục. :huh:

Ghem

Member
Bac nay ki wa, toi lam gi bac ma bac noi MU cua toi ghe the. Vang toi cong nhan la Fer mua ho Veron, nhung bac ko the mia mai nhu the duoc. Bac co cong nhan la Ronaldo da hay ko? Con viec Asenal nhay vao lam MU mua ho? Xin loi bac, Luc dau Asenal cung dinh mua Ro nhung vi MU dat gia qua cao nen danh thoi, den noi ma Wenger phai thot len : Luc dau chung toi da dinh mua Ro nhung MU da ra gia qua cao, toi nghi la Mu da mua ho( Trich tu American). Do co phai la ghen an tuc o ko nhi?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000