Vậy còn Fan của MU có những ai

he he phải đợi đến tháng 2 năm 2005 mới có em ạ tức là sang học kỳ 2 đó còn học kỳ 1 là để các lớp lập đội bóng và thi đấu giao hữu với nhau thôi
mà năm nay sẽ là năm của bọn anh những hs lớp 11 chứ chưa đến bọn em đâu năm ngoái bọn anh lớp 10 cũng không đá lại mấy ông lớp 11 nên không vô địch được chứ năm nay thì ............ :D :D :D

lifeandlove

Member
oài....................Nhìu fan hôm mộ MU thế này mà năm nay không dành cúp thi chán lắm........Chúng ta luôn cổ vũ cho MU
MU...............MU................Vô đich trên mọi sân cỏ

thaole

Member
bolton gặp MU , thắng hay thua ? dạo này phong độ của mu ko được tốt cho lắm . sẽ rất khó khăn nếu mu có thể có một trận thắng trên sân của bolton .
mong là sẽ thắng .

dungdanong89

em là 1 fan trung thành của m.u nè.dù m.u có đá chán đến đâu ,em vẫn thích m.u.năm nay lực lượng của m.u chán wes.bị xếp thứ 9 lận.hôm qua đá với bolton suýt nữa thì thua.nói chung xem m.u đá dễ bị thót tim lém

thaole

Member
hôm wa đã dẫn trước bolton rồi xong rồi lại để dẫn trước 2-1 . may mà phút cuối cùng gỡ được hòa ....vậy là hòa 3 trận liên tiếp rồi thế có chán kô?

Snow_moon287

MU number 1!!!Fan ruột của MU đây...........

Mình vô cùng thất vọng trước thành tích kém cỏi của MU.Từ đầu giải tới giờ chỉ thắng có mỗi một trận.Kiểu này ko khéo năm nay Arsenal lại vô địch mất. X-( :(( Có ai ở đay là fan của cristiano ronaldo ko?Vừa handsome lại vừa đá hay. :D Nhưng tớ thích Alan Smith hơn.Liệu Wayne có làm được trò trống gì ko nhỉ? :9

thaole

Member
mu thì chỉ thích mỗi ryan giggs tiền vệ cánh trái thui . kô tin tưởng lắm vào mấy cái hợp đồng mới của mu

lifeandlove

Member
MU năm nay đa' chán quá à gặp BOL mà không thắng được thì còn gặp đội nòa được nữa..........chán thế....Hi vọng rằng MU sẽ cố gắng hơn...........Hồng Thảo ơi MU không chỉ có giggs đâu mà còn rất nhìu cầu thủ khác. Nhưng nói chung là Giggs đá cũng hay........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Mình thì không thích đội MU nhưng mà chỉ vì thích Van Nistelrooy mà phải xem MU đá :cool: Hôm trước đá CL, không có Van Nistelrooy gỡ cho MU 2 bàn thì chắc là MU lại bị thua tiếp rùi... :D

Dù sao đi nữa thì MU vẫn là một thế lực ở Châu Âu, và Van đã trở thành huyền thoại, những thất bại gần đây sẽ là bứơc tiến dài trong tưong lai, chúng ta, những fan của MU thì phải luôn luôn có niềm tin chứ, phải ko???
Trận tới, MU vs Liverpool, chắc chắn MU sẽ thắng!!!
Dự đoán của ngu dân: 3-1:D

Vợ ơi để chồng phân tích cho vợ nghe tình hình MU.Van Nistonrooy đã hồi phục phong độ,Rio đã trở lại,đồng thời Chistiano Ronaldo,Grariel hienz có phong độ đỉnh cao,Alan Smith hòa nhập và sự xúât hiện của Rooney=> MU sẽ đánh bại Liverpool với tỉ số 3-0.Tin ko!!!!!!!!!

Kid02117

Member
Dạ tin ạ, nhưng tình hình là sẽ Smith và Nistelrooy sẽ đá trên, trở lại chỉ có Rio thôi, vì Rooney đc bác Fergie cho nghỉ zăm hôm lữa :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000