Vậy còn Fan của MU có những ai

Chipflo

Member
Ronaldo đá hay thi ai chẳng công nhận, nhưng đó là Ronaldo cua Real, còn Ronaldo Mu thì có gì đâu? Đá được 1 trận, báo chí Anh làm rùm beng lên thôi.
Hôm qua cú quá, Arsenal bị trọng tài xử ép, thế mà không thua, bản lĩnh thật :D

Chipflo

Member
Arsenal dạo này đá trâu wá, xem đá bóng mà cứ tưởng xem phim chưởng...
Chuyện! Tập huấn ở Hongkong, China cả tháng mà, không giỏi sao được? :D
Giờ đá như sư ở Thiếu Lâm, đội nào léng phéng là ăn chưởng ngay ;) MU mới là nạn nhân đáng thương đầu tiên mà thôi :rolleyes:

:lol: Lâu lắm rồi em với vào mạng, xem ra man của em được nhiều người thích nhỉ(hay ít nhất là được quan tâm nhất :D, cứ nhìn số trang trả lời là biết). Ars năm nay không giành chức vô địch của MU được đâu, không nên cố gắng làm gì.

ManchesterUnited hả?Trời ơi tui là fan chíng cống đó.Có lẽ phải tìm cách để fan của MU trong "chuvanan.org" này đánh bại mấy cái bọn Real,AC Milan rồi Juventus rẻ tiền kia thôi các bác ạ.Hãy chiến đâu bằng đôi tay củ mình,hỡi anh em(ý chết,không phải là dùng tay đê chiến đấu bằng vũ lực đâu nhé, tách tách trên bàn phím thật nhanh và nhiều vào) vì MU của chung ta.Hãy cho bọn fan của mấy đội bóng rẻ tiền kia biết thế nào là fan của ManUnited.

Anh em đâu hết cả rồi?Hãy đưa MU vào các chủ đề khác nữa để ai cũng thấy fan của MU là đông đảo mạnh mẽ nhất trong "chuvanan.org"này

Manchester United vô địch!

Fan của MU đông lắm nhưng chỉ sợ mỗi người Post một từ thì host này xập mất nên anh em ta biết với nhau vậy :lol: . Mà cần gì phải nói ai chẳng biết Fan MU đông nhất rồi

Điều đó xin công nhận.Nhưng trong trường ta thì chưa chắc đã thế đâu.

Vào các chủ đề khác tuyên truyền về MU tới toàn dân thiên hạ trong diễn đàn

Chipflo

Member
ManchesterUnited hả?Trời ơi tui là fan chíng cống đó.Có lẽ phải tìm cách để fan của MU trong "chuvanan.org" này đánh bại mấy cái bọn Real,AC Milan rồi Juventus rẻ tiền kia thôi các bác ạ.Hãy chiến đâu bằng đôi tay củ mình,hỡi anh em(ý chết,không phải là dùng tay đê chiến đấu bằng vũ lực đâu nhé, tách tách trên bàn phím thật nhanh và nhiều vào) vì MU của chung ta.Hãy cho bọn fan của mấy đội bóng rẻ tiền kia biết thế nào là fan của ManUnited.
Real, AC Milan, Juve là những đội bóng rẻ tiền???? :D LamborghiniPtH có hay xem bóng đá không vậy??? Chắc mải xem F1 mà quên xem bóng đá rồi. Nếu gọi thế thì dùng từ gì cho Man nhỉ ;)
Lấy ví dụ thế này, trong nước thì thành tích của Man có bằng Liverpool đâu? Ra đến Châu Âu thì cũng xách dép cho Real, AC Milan mà thôi. :rolleyes: Công nhận Man có lắm ngưòi hâm mộ thật, nhưng sự thật thì vẫn vậy, không nên nói các đội bóng kia như vậy. Đừng quên là vài lần gặp nhau gần đây nhất với Real tại C1, Man đều bị loại, hehe :huh:
AC Milan fan ;)

Who Cares có phải fan của MU không đấy,nếu là fan thì phải tin tưởng đội ta sẽ thắng chứ.Bi quan vâyj.Nhưng cũng phải công nhânj là hôm nay MU khó mà thắng được.Thôi,xem xong là biết liền.
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :unsure: :unsure: :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000