=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

Hiz..lại đổi...mí bà làm ăn kỉu rì thía ko bít><...thảo nào mẹ tui ko cho tui đi:-<
Chắc đến 90% là tui ko đc đi đâu:(..hum nọ ngồi nói chuyện cả lũ...tự nhin cho câu "ko có Hoa sẽ bùn lắm"...hizzhizz làm tui..:(:)((...lại mún đi roài:(..hizz...thui mí bà cứ bàn trên này nhiệt tình vào nhá;)..sôi nổi vào...:-S...may ra...còn tui...đang cố gắng chăm chỉ học hành:)..hờ hờ...mong là...><...thui cứ bàn đi:)

vuonglinh_donthu

o to co phai la nguoi thay doi dauX( ?tai ca lop cu so di Cat ba nen phai doi sang Tam dao day chu!nhung di tam dao thi lai ko co tour tron goi,lo met lam:| ,vay nen doi sang di ha long the se vui honB-) .Khong tam bien ma lai rat lang man:x .Du the nao di chang nua thi da nhat dinh se di vao dau tuan sau roi=; ,me to da lien lac voi nguoi taL-) .Moi nguoi ung ho nhe>:D< !Thay doi ti chut do chi lam cuoc di choi chat luong hon thoi:? ,chu dau lam cham tre zi dau:-O ,lai dung y kien moi nguoi:x :ko boi=; ,lang man:x ,dong vui|-) ,trong lanh:"> ,ko so bao:p ,lai duoc tham thu nhieu noi chuB-) ,nghe noi tren 3 dao chi co moi cai san golf thoi:| ,chan om:( .Noi vay de ca nha biet va cho y kien cu the :* .

:):)..đầu tuần sau rùi à:-/:(..thía là em chỉ còn chưa đến 5 ngày để cố gắng:-S...zời ạ ko bít có đc đi ko:(:)((..em cũng thik đi lắm:x:x...mọi người...cầu trời khấn fật cho em đi:(:))
Thía tiền nong thía nào:-/

NGÀY 01 : HÀ NỘI - HẠ LONG. (Ăn Trưa, Tối)
Sáng: 7:15-8.00 khởi hành đi Hạ Long. 11:30 nhận phòng tại khách sạn và ăn trưa.
Chiều: Đi thuyền thăm Vịnh Hạ Long- kỳ quan của thế giới, du khách dừng thuyền để lên thăm động Thiên Cung tức là "Cung điện của trờ" và hang Đầu Gỗ (hay còn gọi là hang Đầu Gỗ), là nơi gắn liền với câu chuyện lịch sử chống quân Nguyên -Mông năm 1288 của vua Trần Hưng Đạo. Sau đó hành trình trên du thuyền đi giữa Hạ Long với hàng ngàn đảo đá sừng sững du khách sẽ có cảm giác như đi vào thế giới động vật trải qua triệu năm hoá đá. đó là : đảo Rồng, hòn Gà Chọi, hòn Cóc.......Ăn tối và nghỉ đêm tại khách sạn. Buổi tối Quý khách có thể tự do dạo chơi bãi biển, thăm công viên Hoàng Gia

NGÀY 02 : HẠ LONG - HÀ NỘI. (Ăn Sáng, Trưa)
Sáng : ăn sáng. Trả phòng khách sạn, tham quan khu du lịch Tuần Châu, xem trình diễn hải cẩu, sư tử biển (show diễn này có thể thay đổi theo chương trình tham quan của Khu du lịch Tuần Châu). ăn trưa tại Hạ Long. Chiều: Trở về Hà nội, dừng chân ở nhà hàng Hải Dương, thưởng thức đặc sản Hải Dương. 16:30 tới Hà nội. Kết thúc chương trình

GIÁ VÉ CHO 01 KHÁCH DU LỊCH:
Mức 1: 240.000đ/ khách (khách sạn Mini, phòng có tivi, tắm nóng lạnh)
Mức 2: 280.000đ/ khách (khách sạn Mini, phòng có điều hoà, tivi, tắm nóng lạnh)
Mức 3: 340.000đ/ khách (khách sạn Vườn Đào 2 sao, chất lượng tốt, gần biển)

GIÁ VÉ BAO GỒM
-Vận chuyển: Xe đời mới có máy lạnh (đưa đón tham quan theo chương trình); Tàu thăm quan vịnh.
-Khách sạn: Tiêu chuẩn phòng: (2-3 người/ 1phòng), Phòng có tivi, tắm nóng lạnh, điện thoại.
-Các bữa ăn theo chương trình.
-Hướng dẫn viên: Đoàn có hướng dẫn viên thuyết minh và phục vụ ăn, nghỉ, tham quan cho Quý khách suốt tuyến.
-Vé tham quan: bao gồm tiền vé vào cửa các thắng cảnh

GIÁ KHÔNG BAO GỒM
-Đồ uống, các chi phí ngoài chương trình, Quý khách lựa chọn trả thêm 20 000 đ/k để thăm làng chài/ Hang Luồn.
Chương trình cụ tỉ đấy...cả nhà đọc xem thế nào...vừa tham khảo í kiến của..ông nội:D...ông bảo là đi như thía là quá rẻ:)..còn thế nào nữa thì...chưa bít:)

huong_kireina

Tinh` hinh` thia' nay` thi` Hu*o*ng kho' coa' kha? na(ng dc. di lem' coa' ji` Hu*o*ng cu*' xin ne^u' ko dc. thi` moi. nng` goi. die^n. de^n' nha` xin bo^' me. Hu*o*ng choa Hu*o*ng di nha'!!! Okie???;););;):)

vuonglinh_donthu

cả nhà xem ban chát của mình với Thùy Linh

donthuhanoi: thuy linh nay
linhmai151: oi
donthuhanoi: cau thay di ha long the nao?
donthuhanoi: da doc bai tren topic thay van chua?
donthuhanoi: lich trinh di ha long y!
linhmai151: rAi
linhmai151: cg An thôi
donthuhanoi: dc ko?
linhmai151: dc
donthuhanoi: nguoi ta vua goi dt den nha to xong
donthuhanoi: vay ma Dung cu thich di Tam dao
linhmai151: tam dAo chán ngAt ah
linhmai151: mà di dâu có quan trAng gì
donthuhanoi: uh,da vay ko co tour cho tui minh nua chu!
donthuhanoi: den do nguoi ta thay minh lo ngo lai chem lia lia thi kho
donthuhanoi: nhung hoi nay Dung goi dt bao lop nen di Tam Dao
linhmai151: uh Dg bAo sao
donthuhanoi: Dung noi la "Tam dao con it ban di huong ho la Ha long"
donthuhanoi: chang hieu nen lam gi nua?
linhmai151: sao lAi thA
linhmai151: tam dAo thì khác jì hA long
donthuhanoi: la sao?
donthuhanoi: chac ban do noi ve gia ca
linhmai151: uh thA ý dung là sao
linhmai151: sao mà hA long thì ít nguAi di
donthuhanoi: troi dat dien dau qua
donthuhanoi: to ko hieu nua
donthuhanoi: nhung cang nghi to cang thay cho Tam dao co j do ko dc on lam
linhmai151: uh
donthuhanoi: minh ko di theo tour thi se ko dinh dc gia ca cu the
linhmai151: chính xác
donthuhanoi: luc do lai roi tinh ca len
donthuhanoi: neu ko biet tinh toan co khi len toi 500k thi chet
donthuhanoi: len tren ay nguoi ta thay minh ko ranh gia ca co khi lai chem tien cua co
donthuhanoi: nhung Dung thi cu lo la cac ban se di it
donthuhanoi: chac tai ban do nghi la di Tam dao re hon Ha long nen se co nhieu ban di hon la di Ha long
linhmai151: cái dAy thì làm sao mà lo dc
linhmai151: 230k chA j?
donthuhanoi: ko,di Ha long ma,240k
donthuhanoi: nhung to nghi di cai Tam dao ko tinh toan truoc co khi cung thanh do hoi het
linhmai151: 240k là An rAi còn gì
donthuhanoi: minh hoa hoi ong noi ban ay roi
donthuhanoi: tour nhu vay la qua re
linhmai151: quyAt dAnh thA di
linhmai151: mà Vlinh hay tlinh dAy,lúc chiAu là ai?loAn cào cào
donthuhanoi: vl day
donthuhanoi: con chieu thi ca 2 thay nhau viet
donthuhanoi: the da biet so so co bao nhieu ban chua vay?
donthuhanoi: tour nay tinh tre con duoi 11 tuoi la nua ve nguoi lon
donthuhanoi: noi may ban o lop ru em di cung
linhmai151: :Duh
donthuhanoi: ban nay co em hun?
donthuhanoi: em ho cung duoc
linhmai151: có nhg mà bAn bnó ko di dâu
donthuhanoi: the thi thoi vay:D
donthuhanoi: tui minh di dzoi nhau
donthuhanoi: :D
linhmai151: ok
donthuhanoi: ca thay H va co L nua
donthuhanoi: co trang
donthuhanoi: oh ma thuyet phuc tu tuong cua Dung cai da
donthuhanoi: ban do co ve ko hieu van de cho lam
donthuhanoi: ko bit ca LOP DA BIET DOI DIA DIEM CHUA VAY
donthuhanoi: Dung cu nang nac di 3 down
donthuhanoi: nguoi ben tour vua moi goi toi,ko biet nen tu choi ngay hay nhan nua nen to cu u a,nhung cole fai quyet dinh ro rang ngay
donthuhanoi: la di Ha long,
donthuhanoi: di 3 dao ma ve chac mieng ai cung meo xech
donthuhanoi: vua chan om lai chang biet minh da tieu bao nhieu tien,vao nhung viec gi
linhmai151: tA di an dây
linhmai151: bb
donthuhanoi: noi chung la kho phu huynh va co ra
linhmai151: lát nói típ nhá
donthuhanoi: to dang an ne
donthuhanoi: bb nhe
donthuhanoi: uh

Ui zời ơi hỏi Hoa cách paste là để paste cái này hả:)):))..chòi oi đau mắt đọc cuối cùng...chẳng hỉu kí rì:)):))
Thoai, tóm lại là thía này...để Hoa bảo Dung cho;)..mình iu của Hoa cơ mà:x:x..chắc là Dung sẽ uk đi Hạ Long với mọi người thui;)..chứ chẳng nhẽ Dung lại...một mình đi 3Đảo à=))=)).
Cả cô Trang cũng đi hả:D..chẹp đã D4 roài..tưởng mời đc thầy Híu đi cho nó có mì chính cánh...hiz giờ lại thêm một..chẹp thui ko sao:D...có cô trẻ đi buôn chik trò chuyện là đc roài;)
Tình hình có gì mới Linh cứ update lên nha^^...Hoa..đang cố..học hành đã:))=)):),,,nếu ai thắc mắc....mới vào đây đọc để hỉu cho tấm lòng Hoa:">:)) www.360.yahoo.com/emsekochet_neukoyeuanh (hờ hờ quảng cáo lun:">:D)

vitcond4

khong phai la Dung khong muon di Ha Long !!! zoi oi la zoi !!! :(( Y to la di Tam Dao ma con it nguoi tham gia nua la di bien :( . Nhung ma neu moi nguoi ung ho thi tat nhien la di chu ! To di dau cha duoc , mien la di voi lop minh :) Sao lai noi the , cu nhu to la ki da can mui y :(
Vit con ung ho
DI bat cu noi dau zoi lop minh >:D<

vuonglinh_donthu

thế chứ!

thui da giai wyet xong mau thuan noi boB-) ,buoc tip theo la ca nha hay len ke hoach chuong trinh cho 2 ngay hom ay,cho them phan dzui nhon dza day du,phong phu hon.De tui gop y kien dau tien:buoi toi hom y chung ta se ra bo bien dao choi,ngam canh sao troi:x ,sau do se dung lua trai:"> ,hu het, ca hat nhay mua tung bung<:p .Co the them tiet muc tha thuyen giay(co cam nen trong do) tha ra bien:x ,roi con tha uoc mo theo bong bong giong hom dem tho nua chu:? ,ma co ai hom do mang theo dieu thi cang tot,tui minh thi tha dieu:D .Them mot fan ly ki nua:> ,do la ca lop minh se way wan ben lua trai de nghe CD truyen ma >:) cua Nguyen Ngoc Ngan:-S ,sau do se cung xay nhieu lau dai cat:x ,thap nen thanh hinh trai tim & chu D4_Forever tren bai bien=(( ,sau do ta se to chuc thi keo co,cac tro choi bai bien khac,hoac mot buoi Da Hoi Mini nhe:x .Phan cuoi cung cua buoi toi do la lop minh se di tham wan cong vien Hoang Gia,nghe Hien noi thi trong do co ca nha ma,chac se an tuong va vui lam:p ,rui sau do tat ca lop minh se ru nhau......di an dem:)) .Noi the thoi moi nguoi cu dong gop y tuong di nhe!:* :) :x ;-)

Ý tưởng gì thì gặp nhau sẽ nói...cái quan trọng là thế này..nghe đâyB-)
Cái chính là lớp mình fải gặp mặt nhau..vừa là để đóng tiền..vừa là để bàn bạc cụ thể xem sẽ làm gì vào 2 ngày í;)
Có thể mọi người vẫn còn lùng bùng lắm nhỉ:D
Sáng nay nói chuyện đthoại với Tiến anh thấy chú bé cũng..lờ mờ chưa rõ gì sất^^
Vậy thông báo để cả nhà (những ai lên rum) bít:D..còn tất nhin sẽ fải gọi điện thông báo cho từng thành viên^^
Kế hoạch của chúng ta là sẽ đi vào thứ 2 và thứ 3.
Kế hoạch tập trung bàn bạc của chúng rất hay ho đấy;)
Hoa đang bảo Vương Linh gọi điện cho cô Liễu..hỏi cô xem thứ 6 này cô có rỗi ko, có fải đi đâu ko..nếu ko..thì..địa điểm tụ tập họp bàn kế hoạch sẽ là ở nhà cô>:D<...nếu đc thì 8rưỡi cả nhà có mặt ở cổng trường rùi chúng ta sẽ cùng xuất fát>:D<..hoạ hoằn mà ko đc thì vẫn 8rưỡi ở cổng trường..chúng ta tìm chỗ nào ngồi bàn cũng đc:D...nhưng mà mong là cô sẽ..rộng cửa đón chị em mình:>..hehe đằng nào coi như là thăm cô lun:x:x...
Vậy nhá...ai lên rum đọc đc thông báo này thì gọi điện báo cho bạn bè gần xa bà con khối phố:x..rùi Hoa sẽ gọi cho Khôi tổng chỉ huy lại một lượt;)
Còn tình hình cá nhân Hoa thì...hehe mong cả nhà cầu cho Hoa đc đi nha^^..Hoa vẫn đang chăm chỉ học hành lắm:">..hìhìhì...iu cả nhà nhìu:X
Chú thik thêm là Vương Linh đang tổng hợp danh sách..có gì up lên sau.Cố lên mọi người>:D<...để chuyến đi này sẽ là một kỉ niệm đẹp của D4 iu wí:x:x:x

vuonglinh_donthu

hì hì

Hoa cung tich cuc day chu:) .Noi may cau suc tich va chi li ra phet:? ,Hoa cung iu lop minh nhieu the :x ,di di Hoa khong lai hoi han lam do=(( :-S :SS,hay noi co Lieu xin bo me choB-) ,chac duoc ngay thoi ma :"> .Danh sach cac ban di da dan on dinh roi:| ,se cap nhat toi ca nha mot cach nhanh nhat co theL-) .Vay nhe!
Dung ne:D :thoi cuoi cung thi van xong xuoi roi,gio Khoi ko di nua thi se chi con ban nay ,Thuy Linh ,to &Thach Linh dam duong moi viec thoi,moi nguoi co gang len nhe:? !Ai muon xung phong fan fu trach thi cu bao cho to mo:* t cau nhe,rat san sang duoc cac ban gop y!

hacdinh

A,MOI NGUOI CO MUN XEM ANH THAY HIU HONG DZAY?

XEM HA!

O lop hinh nhu chang bao zo thay mang lop minh trat tu bang cach y ca,"chu chu"y ma.Thay chi quay xuong lop,nhan tran mot cai roi lai ghi bai tiep.Luc nao thay nhac mai ko duoc thi thay moi noi,thay hay noi:"Thoi nao ca lop...vv&vv..".he he,co ban nao thay thay lam mat nhu vay chua?:p
HAI CHI CUNG HAY LAM MAT NHU VAY VOI MISA MA!:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000