=^^= Văn_Thầy Văn ==^^==

hacdinh

ui,vua moi co dien lai,bi cup tu 1htrua.Bi gio dzui wa!

:) :) co ai mun nghe chuyen hom thu 4 di tham gia clb van cua hd hun?
hom do co moi minh,vl,n.anh&t.mai thui:-S .Minh hoa met vi vua di tham wan,vi&chau hong hiu sao ko den:-O .May co tuyet mai,lai wen them chi doi truong(chi linh):D ,man chao hoi cua nhom minh(socola)thiet hay ;-) :* :x voi bai tho viet ve cac thanh vien.Minh chua nghe ro cau tho ve minh,chi nghe thuy kieu gi do,tuong ban nao ten kieu,tu dung moi nguoi vo tay roi may chi way sang minh vo tay,kia kia...:|

moi dau cung hoi chan vi moi den da bi muoi xoi tai,roi ngoi mai,may ma cung co nguoi de noi chuyen(chi linh va t.mai),that thoai mai.Chi y con ke chuyen thay hiu nua.Nghe bun cuoi lam=)) :p :) :D ...
Hum nay tuy cup dien nhung lai duoc cai troi mua,mat me that.:) B-) |-)

co ai zai thik zum tai sao minh lai ko hien duoc chu ki zay(mac du da viet & ghi nho),vl co bi lam sao dau?:-O :((

hacdinh

bạn Trâm mun xem ảnh thầy Híu nữa hông?

Ten ten...

cac ban thay thay Hyu iu doi hun?ban tip ve thay &vu di choi de!:D

rui co ai mun xem anh avatar cua minh hong?nhin nha!

chet,hinh nhu chiem nhiu cho wa!:| :p :D

hacdinh

Mọi người có mún nghe chuyện,típ hông.Hôm wa mình vua chat xong!

hu hu:(( ,minh ghi lan thu hai rui ne ,tai luc nay so viet dai nen tat mang di mot luc cho do ton tien:p (chac thang sau fai chuyen sang dung chung voi cac nha khac nhu nha Tlinh thui)
Tai tuc waX( ,mat cong viet tu nay zo,Vlinh cung dang keu neX( .Thoi ke lai zay,nhung fai ke theo cach khac chu nhu luc nay thi cu nhu hoc thuoc long y,moi nguoi nghe thi hong sao chu minh viet thay nham.
"Ngay xua ngay xua(tuc cach day...3 nam :D ),to chat lan dau tien,voi anh ho to(tai den nha bac bac lam cho,chi viec ngoi vao chat voi anh y chu minh co bit cach dau ),va hum wa la lan thu hai ,dzui wa(ko dzui the thi chac minh cung ko can fai vit bai nay,lai con fai vit 2 lan nua chu(nghi den lai thay tucX( )).Hoa lam cai fong dep wa:x ,hong lang man voi ca ta tim lon tim be dang bay bay:x ,thiet dep.Rui ca Tlinh(chac xem tren 4rum nen bit nick minh),rui den Hin&Chau.Tat ca cung vao mot chat room,noi chuyen cuc xom:)) (ve vu di choi),rui mi ban y cai nhau om toi,minh hong hiu zi het:-O ,ma cung khong khi ghe,cu nhu dang o voi nhau vay ,nho lop wa:x .Luc chat voi cac ban,me cung dung canh mot luc:| .Truoc zo me cung thanh kien voi chat lamX( (tai doc tren bao ma).Me bao o lop chua noi het chuyen hay sao ma fai chit chat,neu chat thi me chi cho chat voi anh ho thui(de ban ve hoc tap & luyen giao tiep bang tieng Anh:p ),nhung bi gio co bit nick cua anh y dau (sang Mi rui fai doi cho)(hi hi nick cu cua anh y nghe bun cuoi lam=)) ).Cuoi nam nay anh y lay vo rui(tinh ra nam nay da 33 tuoi:p ,kem me to 9 tuoi).Kho,nho lan chat do minh da chuc anh trong nam lay vo:> ,vay ma...Lam viec nhiu wa wen ca chuyen lay vo,hong bit thay Hiu co "co" chua :x ,co fai gap tinh trang do hong nua? :|

vuonglinh_donthu

đừng hát khi buồn_vương linh

=(( "dung hat khi buon,hat khi buon:(
de chut yen lang moi chieu em den cung anh
biet rang ngay em se di,se di noi xa biet
biet rang tinh yeu se khong ben lau
De giu phut giay ay,ben nhau ban tay am hon
Phut ay tuyet voi,kho noi nen loi,de em thuong anh mai:x
De giu phut giay ay,danh cho emnhung luc khong con anh
nuoc mat khong trao,tieng hat khong buon,
em duoc song nhieu hon=(( "
co ai nghe bai hat nay chua vay,rat hay do.
Vy nay,hom nay troi cung mua nay,chac cau cung thay tam trang.....lonely giong hom qua phai khong??Con to lai rat thich troi mua:x ,khi troi mua thay minh de chiu hon ,am long hon cho du troi co se lanh mot chut,hum, fai ngoi sang tac mot bai hat ve mua mat.Oi,nho lai nam truoc cung troi mua the nay chung ta dau da biet duoc nhau.Hinh nhu dung nhu thay Hiu da noi,chung ta gap duoc nhau la do co duyen no kiep truoc moi vay.A,nhung thay lai noi lop minh la ganh no kiep truoc gio thay phai tra,neu the that thi mong thay no lop minh nhieu vao:D de nam sau thay con day tiep cho den khi het no voi bon minh va ca D5 nua chu(tuc la it nhat....2 nam nua)!Oi muon khoc qua!:-S Cac ban noi gi di chu?minh noi vay chi la de an ui bon minh the thoi,chu thay dau phai la tre con dau ma cu suot ngay phai chay theo bon minh nhu vay,nhung thuc long ma noi thi minh thay minh dung la mot dua ngu ngoc,cu cam co cam dau lam mot dieu vo nghia ma cu cho rang nhu vay thi thay se o lai voi D4,thay cung co suy nghi cua rieng thay chu,dau fai de cho bon minh suot ngay doi hoi.Nhung co mot so dieu minh muon noi voi thay,do la thay hay luon tin vao chinh ban than minh.Tai sao thay lai noi thay chang la gi ,va cuoc doi cua Shakepears moi la cuoc doi dang songX( ?Vay thi bon em se la gi day ho thay?Em khong hoc gioi,em khong xinh dep ,em khong tai nang,nhung em van luon co niem kieu hanh ve chinh ban than minh,boi em la mot vuong linh duy nhat ,khong co ai co quyen coi thuong em cung nhu khong co ai co quyen thay the em de song not phan doi con lai cua emX( .Thay da noi "mot nghin nam truoc khong co ta va mot tram nam sau cung the"vay thi tai sao thay lai khong the la mot con nguoi duong thoi song that manh me?Thay co biet cau noi ay da lam em cam thay dau long den the nao khong a:-S ?Nhung roi cung tu day em lai co them dung khi de luon vung buoc trong cuoc song.Em chang can fai suy nghi nguoi ta nghi gi ve minh.Em se thay minh that ich ki voi chinh ban than neu khong chiu song het minh.Co ai ngo duoc chu doi,co ai biet duoc cuoc doi minh se bat chot dung o dau.Vay thi em can fai song cho ban than minh voi suy nghi va uoc mo cua rieng em.Em se chang bao gio quay dau lai de roi cam thay hoi han ve bat ki dieu gi ma minh da lam,cung nhu em se chang bao gio cam thay viec vao CVA,vao lop chuyen van nay la mot quyet dinh sai lam giong nhu thay hoi truoc.Thay da noi nhat dinh mai mot thay se khong cho con minh hoc van,nhu vay la thay da khong dung:-O ,thay da ich ki voi con minhX(.Em chi noi the thoi.Em mong rang khi thay dat niem tin vao cuoc song voi long kieu hanh ve chinh ban than minh,thay se thay cuoc song nay that su la mot chuoi thang ngay ki dieu........EM LA MOT NGON GIO KIEU HANH!

vuonglinh_donthu

ảnh hay nhất đââââyyyyyyyy!!!!!!!!!!!!!

:D ca nha cung xem nhe!

Ca nha thay tui hay hong.Day la anh chop hom thay nhan giai HOTBOY D4 (hi hi hi hi=)) :)) ;) )Thay thay dzui hong kia.Ha ha.......;-) Thay len nhan giai lam cho may ban con trai D4 ra ria!

Hizzhizz hehe 4rum tự nhin có 2 chị em VL_TL...tự nhin xôm hẳn:)):))>:D<...chòi o vui wé:D
Nhưng mà đừng ru rú ở mình topic này nha^^..sang topic lớp mình đi:x:x

hacdinh

hôm wa Hạc Đính cũng có ghé qua trang lớp mình mà!

nhung ham wa,tu dung vao may trang gan dau,toan cac anh chi d4 nen moi viet"hi every body (cau cua mieng cua Misa),em cung la mot nhan d4(0508) do!".Luc gui thi hoa ra trang do toan ban lop minh,we wa ha...=)) :D Minh cung mun post them anh thay Hiu,nhung phai doi,vi so moi nguoi boi thuc mat,the ha!:?

hacdinh

Chú ý thông báo lại nè!

>:D< Sang thu 2 luc 8h30(ko fai la 8h),chung ta(D4 &nhung nhan D5 wan tam den dzu di tham wan),se tap trung tai san nha E truong minh de thong nhat cu the.To nhac lai B-) la chung ta se di CAT BA 2 ngay (230K),D4,D5,co Liu,thay Hiu,co chu nhiem D5 se co mot ki niem dep :x & mot chuyen du ngoan thu vi,het minh! >:D<

Ack ack co' chac chan ko thia:-/...sao mi' ba` chang? bao' cho tui gi ca? che^':-/
Hizzhizz fai? goi dien nhac chung no ko thi chung no chang bit dau>.<...ma` voi' ca? me. Hoa bao? di nhu thia la...DAT:(...nen co khi chang dc di dau:(

vuonglinh_donthu

hoa này,

neu cau noi la dat thi to cung chiu vay=; , the theo cau bao nhieu moi la duoc?Cai nay la di theo tour co tinh ca tien an o di lai ma !:| LOA LOA LOA LOA<:p tat ca moi nguoi nho de dong du day!
ban Tram nay:ban nay nho den va bao cho nhung ai ben D5 thich di nhe! neu dong ban D5 thi moi co CN D5 di cung de de quan ly!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000