Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

aq_zin

hix hôm nay treo acc cả ngày trên forum hay sao ý ah` nhân nói chuyện 3/2 xem chừng chi thích đi chơi nhỉ được mỗi một tí xong lại học thoai đáng là bao(học trò có bao giờ chán chơi đâu) (cũng không có nghĩa là lúc nào cũng chán học đâu nhá)

lazycat_f2

Member
hix hôm nay treo acc cả ngày trên forum hay sao ý ah` nhân nói chuyện 3/2 xem chừng chi thích đi chơi nhỉ được mỗi một tí xong lại học thoai đáng là bao(học trò có bao giờ chán chơi đâu) (cũng không có nghĩa là lúc nào cũng chán học đâu nhá)
ôi xời, 3-2 xong, học nốt 1 tuần là đc nghỉ tết rùi,:> mà đâu phải chỉ có tui thích chơi đâu, ai cũng thích mà, đặc biệt là lớp mình

thanh_hang

ne` lop' minh` oi, 3/2 ranh? ca? chieu` do', lop' minh` di choi dau di!!!tao thich' di dap vit. lem', lop' minh` di dap vit. nha'!!di the' chac' vui lem'!!hihihi.Nghi~ thui da~ thay' vui roai`!!

aq_zin

há há chưa ai nói gì đã thấy đề xuất rồi
mải chơi quá nhỉ thích đi chơi với......thì cứ nói thẳng ra lại còn vòng vèo
nhức đầu:D

lazycat_f2

Member
mày ko có ý tưởng j khác ngoài đạp vịt à, suốt ngày đạp vịt, à mà đúng rồi, anh chị có đôi có cặp cả, đạp vịt là phải, còn bọn em hội độc thân ngồi nhìn thôi :((

aq_zin

yên tâm lớp mình tính ra cũng chỉ thiếu có vài thằng con trai(mà một nửa đã có đôi có cặp) còn lại thì các bạn nữ tự xử lí(hôm đấy con trai đắt như tôm tươi):))

lazycat_f2

Member
chẹp còn lại vài thằng thì cũng đôi cặp cả rồi đông với lều này, ti với bảo này, đấy mấy anh ý bám riết lấy nhau thì chị em nào dám xen vào chứ

thanh_hang

the' chi meo` muon' sao day??thang bao? thi` phai? di voi' vo*. QUYNH` no' chu', ai lai di voi' thnag` ti lam` gi`.Bo' con mai` di voi' nhau.co' gi` dau mâ` phai? cai~ nhau nhi?

aq_zin

uh` lâu lắm mới thấy bạn đỉ nói được một câu chí lí nhể(rất tiếc là không đánh giá được bài hay ở đây)thôi thì thanks for đỉ=D>=D>=D>
tiện đây đề nghị chị đỉ nói ở lớp chứ nói chuyện đi chơi trên topic lớp thì ai biết được

lazycat_f2

Member
bố con tao mà đi với nhau là có án mạng xảy ra đó, ko khéo đi bơi thuyền về thì lúc đi 2 bố con lúc về còn 1 đứa 1 đứa rơi xuống hồ cũng nên :))

lazycat_f2

Member
tiện đây đề nghị chị đỉ nói ở lớp chứ nói chuyện đi chơi trên topic lớp thì ai biết được
đúng rồi, ở trên này chỉ cso tao AQ mày là hay lên thôi đỉ ui, bố mày Cao Long với Huy Bình cả tháng mới vào đc 1 lần, những đứa khác thì còn ko thèm vào 4rum nói j tới vào topic này

aq_zin

uh` công nhận là cái topic này dành cho số ít người
ah` kêu người khác không được post 2 bài 1 lúc mà bây giờ mình cũng thế ah`

thanh_hang

t7 nay` chieu` ko di choi dc roai`!!ko dc di dap vip roai`vi` phai? di hoc them.trui` oi minh` cham chi? wua', bo? ca? di choi de? di hoc,Ai ma` cham the' ko bit'!!!hehehe

apple123

Cả đời được một lần chăm chỉ!!! Cung hỉ cung hỉ
Tao lại ko muốn học nữa rồi, muốn lên chợ Ngã tư sở cơ!

lazycat_f2

Member
đấy thấy chưa ai cũng bảo nghỉ chỉ có 2 con dở hơi kia nó bắt mình đi học X(
mà AQ post 2 bài liền nhau thì càng tốt chứ sao ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000