Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

aq_zin

uh` thì tốt thế mà lại có người mắng chúng nó là không được post hai bài liền nhau ???nhỉ?:))
còn con đỉ sao hôm nay mày chăm đột xuất thế đến trời sập mất:))
hay là chúng mày lại giận nhau hả?nếu là chuyện bóng đá thì thôi bỏ qua đi có sao đâu với cả nó đau chân rồi không đá được nữa đâu:(mất một nhân tài rồi :(

lazycat_f2

Member
nó hâm đấy chứ ko phải vợ chồng giận nhau đâu, bi h có post 4,5 bài liền nhau cũng chả sao, bọn nó post đầy ra đấy, mình cứ post 1 bài 1 thì làm sao mà lên đc
topic lên 10trang rùi đề nghị cả nàh vỗ tay khen thưởng thành tích của t vào AQ, và cũng có cả sự đóng góp của 1 vài bạn káhc vỗ tay BIS BIS :D

Sirius

Member
THứ bảy này lớp 11A1 bán gian hàng, đây là poster của lớp, các bạn nhớ ghé qua nhé.Rất vui được phục vụ các bạn
Poster tớ làm do thiếu thời gian còn nhiều thiếu sót mong các bạn đừng để ý ^^

aq_zin

này từ bao giờ topic lớp mình thành chỗ cho dân tình quảng cáo thế nhỉ ?????
tiện báo luôn cho bạn nguyễn mạnh tuấn là cái topic này chỉ có hai người thường xuyên vào nên quảng cáo ở đây vô ích:)):)):))

lazycat_f2

Member
có quảng cáo thì cũng ko ai biết, ko ai hay, mà có khi đến lúc bọn nó biết thì cái ngày 3-2 nó đã trở thành quá khứ từ lâu lắm rồi :))

aq_zin

uhm hôm nay ăn nhìu quá bị bội thực roài
lớp mình chỉ được giải rút thôi nhưng mà được ăn nhiều là được rồi

aq_zin

uhm hôm nay đi hội trường trán ốm
ah` phê bình bạn chi , nguyên dám bỏ đỉ ở lại nhá làm nó bơ vơ giữa một đống con trai
chỉ mai chuyện mình chả lo cho bạn gì cả !!!!!! đúng không đỉ???

thanh_hang

cam? o*n anh quan nha'!!chi? co' moi~ mai` quan tam den' tao thoi!!ma` dung' al` hom qua den' truon`g buc minh` that.may ma` tao van~ di hoc them, tao ma` phai? nghi? vi` cai' hoi> trg` do*? hoi ny` thi` dung' al` tao ngoi` chui? cho ca? ngay`!!

lazycat_f2

Member
uhm hôm nay đi hội trường chán ốm
ah` phê bình bạn chi , nguyên dám bỏ đỉ ở lại nhá làm nó bơ vơ giữa một đống con trai
chỉ mai chuyện mình chả lo cho bạn gì cả !!!!!! đúng không đỉ???
ai lo chuyện mình hả, bọn tôi chờ mãi mà nó ko đi, cứ mải tâm sự cơ, tâm sự thì ở nhà, đã muộn thì chớ

aq_zin

ơ thế mà gọi là bạn ah` nó đợi là đợi mọi người đi cho đủ cho nó vui thì lại tếch đi trước thế mà cũng nói làm bạn đỉ phải ăn tạm bát phở cho đỡ tủi thân=))

aq_zin

mốc thì thôi đời có nhiều cái sướng một trong số đó là ăn và yêu vậy thì vì sao lại không biết sướng nếu được nhỉ
tiện đây đề nghị cả làng chào mừng thành viên mới thường xuyên câu bài của topic =D> =D> =D>

lazycat_f2

Member
đấy ít ra là nó còn có bắt phở vào bụngâô đi mà có đc cái j vào bụng đâu, đói rã ruột lại còn mỏi chân nữa
còn nữa chúc mừng topic lớp mình có thêm thành viên mới, mong là châu đừng giống thằng bố tao, lập rùi vứt đó

aq_zin

hì hì nó được ăn bát phở là vì nó có .... để chăn
tao nói thế con đỉ với thằng .... đừng giận nhá nhưng mà đúng thế mà
còn các bà được đi chơi rồi thì thôi nhường người ta một tí cái khoản ăn uống chứ .Mà nghĩ xem rõ ràng các bà cũng được ăn (chẳng qua là bằng tiền của mình thui ) đúng không?Thế thì còn tị nạnh gì nữa
còn khoản topic thì phải nhắc thằng bố bà đừng có bỏ bê thế phí đi

lazycat_f2

Member
có đc tí j vào bụng đâu, thực ra cũng đc 1 cái xiên thịt nhưng ko phải tôi mua(bố tui mua cho, bố tốt ghê :D) còn cái việc mà để thằng ti nó vào 4rum thì hơi khó đấy, cái này thì chịu rùi, nó bảo tôi muốn làm j thì làm

aq_zin

uh` thì đấy cũng là được ăn cái gì rồi
chả bù cho tôi được mỗi cốc nước mía xong về chán chết lên được

lazycat_f2

Member
ai bảo rủ đi mà ko đi, cứ chần chừ mãi
thứ 7 này đc nghỉ hay sao ấy
có ng đề nghị đi đạp vịt có ai tán thành ko

aq_zin

đạp vịt mà rủ ở trên này thì ai biết được
còn khoản nghỉ là đúng rồi giờ này học với hành thì có vào được đầu cái gì cơ chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000