Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

thanh_hang

lâu lâu ko lên, chúng mài nói hết phần của tao.Như này là ko được rùi!!!
cả nhà ơi, vợ chồng em may cực nhá!!!bố chồng em đi họp các bác ạ, nhưng đúng đến phần cô nói đến chuyện yêu đương lăng nhăng thì bác Tùng lại đứng lên đi ra ngoài.Ko còn gì để nói!thế là dù có đi họp cũng ko bít gì!!hehehehe

lazycat_f2

Member
lâu lâu ko lên, chúng mài nói hết phần của tao.Như này là ko được rùi!!!
cả nhà ơi, vợ chồng em may cực nhá!!!bố chồng em đi họp các bác ạ, nhưng đúng đến phần cô nói đến chuyện yêu đương lăng nhăng thì bác Tùng lại đứng lên đi ra ngoài.Ko còn gì để nói!thế là dù có đi họp cũng ko bít gì!!hehehehe
con này mày xưng hô kỉu j thế, đang là bố chồng chuyển sang bác tùng, lần sau nói thế ko ai hỉu đâu, cứ nói phụ thân thằng Phan Đinh Tùng Beng là đc :))

aq_zin

uh` tao thấy con hằng xưng hô thế là không được ròi
phải nhất quán chứ
học sinh giỏi văn cơ mà nhỉ:D
còn chuyện hay thì tao tưởng mày lập ra topic thì phải nh` chuyện nhất chứ

lazycat_f2

Member
bàn tán thì sao, có bàn tán thì mới trụ đc tới h chứ, mà sao mấy ông con trai viết bài liền nhau, cách có vài phút ko sao, lần trước tôi viết cách tới nửa ngày có khi 2 ngày khác nhau mà lại bị xoá, mod hay nhỉ ?

aq_zin

này chi không kiện cáo linh tinh mod xoá bài thật lại khốn
còn con đỉ :bọn tao bàn tán cũng có lí do của nó
thứ nhất :câu bài (hix)
thứ hai : góp ý cho mày về cáh xưng hô cũng chỉ là giúp mày tiến bộ hơn thôi ,nếu không thích thì từ lần sau bọn tao....vẫn bàn tán như thường :D

lazycat_f2

Member
Xoá thì kệ xoá , lí do j mà xoá có viết liền đâu.
Mạng nhà tui dạo này điên rùi, chỉ vào đc 1 là yahoo hoặc là 4rum,ko vào 2cái 1 lúc đc, ức chế quá X(

aq_zin

uh` chúng nó chăm học quá đấy mà
hơn nữa có chuyện gì thì PM việc gì phải vào câu
thế nên : ao to mà chỉ có hai đứa thả câu --->vậy là bắt được nh` cá rồi:))

thanh_hang

4rum này chỉ có 2 đứa chúng mài thả câu thoai, thỉnh thoảng tao mới lên đc., ko thì khỏi phải bàn đê.Mà chán thế ko bít nữa, cứ lúc nào em lên thì chồng em nó lại ko lên. Ức chế thế ko bít nữa!!!mà có phải lúc nào em cũng được lên đâu cơ chứ!!!huhuhuhu

aq_zin

công nhận thanks for chi (rất tiếc 0 đánh giá bài hay ở đây được)
mày mà muốn lúc nào mày lên nó cũng lên thì phải hẹn trước chứ cứ lên mà đợi thì đến tết cũng chả gặp được:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000