Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

lazycat_f2

Member
người mà thường xuyên câu ở đây ko phải chỉ có 1 thằng AQ đâu, còn cái phá thối thì em xin nhường nguyên đai nguyên kiện chức danh đấy cho nó, ko lấy phần nào hết :p

aq_zin

này ăn nói tử tế nhá tôi phá bà bao giờ hả chi...mờ mà gọi là phá thối
câu bài thì cũng phải ..... e hèm chứ
thôi cái khoản phá thối tôi nhường cho bà

lazycat_f2

Member
tôi có bảo ông phá thối tôi đâu, châu nói đấy chứ, còn cái kia thì em ko dám nhận đâu, bác cứ giữ mà dùng ạ

lazycat_f2

Member
thế ông có cấm đc ngoại bang ko mà nói nhiều, nên nhớ topic này ông lập đấy nhớ, người chịu trách nhiệm là ông chứ ko phải tui, tui chỉ giúp duy trì thoai

aq_zin

uh` đề nghị long p :)) thích quản lí thì phải chăm lên nhá đừng có thỉnh thoảng lên lại ra oai thía

lazycat_f2

Member
thỉnh thoảng lên vít có mấy chứ rồi độ tháng sau mới lên, đề nghị bạn Long là chăm lên mà quản lí nhớ, lập ra rùi bỏ đấy là ko ổn đâu, may mà lớp mình vẫn có 2 thành viên tích cực là tui với Anh Quân chứ ko thì nó vào dĩ vãng từ lâu lắm rùi

ll4ever

kekeke xin lũi vì anh đột ngột nhảy vô... Hum t5 vừa rùi anh về trường chơi, ra Paje chơi thì gặp 1 lũ nhóc tập kick với M.Thomas < ko bít đúng ko >
Anh rất thik và mún xem típ các buổi tập típ theo
Nhóc nào bít thì pm cho anh nhé :D
Ah wen mất,hum nọ anh "nói nhầm" là anh học 03-06 < hẳn nào mấy con bé cứ nhìn mình rùi cười > :))
Thực ra anh học 01-04.

lazycat_f2

Member
lớp em tập kịch chiều thứ 3 cùng với lớp 10, còn lớp F1 thì chiều thứ 5 thì phải, nhưng phải ra Tết mới tập tiếp, h nghỉ Tết rùi

ll4ever

uh,nhưng em có lick ko? Hiz,ra trường rùi nhớ trường dã man!!! :(( Mà bi h tự dưng khoái nhìn lũ nhóc F mình tập kick thế!!! Jong hệt bọn anh ngày xưa!!!
Dân F muôn năm!!!!!!!!\:D/ \:D/ \:D/ Dân F bất tử!!!!:p

lazycat_f2

Member
em ko có lịch vì em ko tham gia, chỉ biết là bọn lớp em tập vào luk 2h chiều thứ 3 còn 1 lớp tập chiều thứ 5 thôi, còn ra tết như thế nào thì chịu

aq_zin

hix sao mình không bít gì vấn đề kịch cọt này nhỉ
thôi không sao không biết thì bây giờ biết rồi:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000