Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

apple123

con Đỉ sướng quá hóa điên hả???
Công nhận Thứ 7 ko đi hơi phí. Phí nhát là ko được xem chồng con Đỉ rửa bát.
HAAAAAAA?? chữ kí của mày...trời ơi!!!xấu hổ quá

lazycat_f2

Member
ai bảo bọn mày ko đi, giờ ngồi đó mà tiếc. mà con đỉ kia, mày điên loạn à, chồng mày có onl hay ko thì mày cũng có vào đc nick đâu

aq_zin

eh chúng mày !
tao vừa đi học phát là làm loạn thế này hả
đã bảo con đỉ rồi là không viết hai bài liên tiếp không lại bị del thì ngồi đấy mà cười
còn vụ chồng mày có onl không thì nó nhứ mày lắm đang khóc ầm ỹ kia kìa
muốn xem nó khóc thì down yahoo về mà dùng đúng là "ngủ đi":))
còn vụ hôm qua beng rửa bát thì hay lắm không biết có ai chụp được ảnh không
nếu có thì post lên photobucket cho cả làng xem nhá

lazycat_f2

Member
có cả chụp lẫn quay đấy, hình như là ở máy ảnh của như ngọc với cả của cô hạnh thì phải, mà sao ông cũng có máy mà ko mang đi hả quân

lazycat_f2

Member
mịe AQ nhá...thích bảo trên này post TKB mới ko....lên mà chẳng thấy gì cả, pó chíu !!
thời khoá biểu ở trang 4 ýl-), pó tay với ông Huy
mai bắt đầu học theo thời khoá biểu mới rùi cả nàh ơi, 1 thời khoá biểu cực kì "thông minh" và "khoa học"

aq_zin

uh` công nhận là quá khoa học tất cả các môn học đều được chia sẻ đều vào các ngày .Không gì hay hơn vậy là cả nhà sẽ không có buổi nào để cho đầu óc thư thái tí chút .hix
to Quang Huy :lần sau ăn nói tử tế nhớ chưa tôi có nói sai cái gì đâu hả

lazycat_f2

Member
Tình hình là rất tình hình rùi đây, học hôm nay oải quá, mới tiết 3 buổi chiều mà đã chịu ko nổi rồi, đến tiết 5 là tiết sinh là mắt mờ chân chậm roài, h sinh hôm nay học chả hỉu j cả, nhức hết cả đầu :((

aq_zin

hix ở trong tình trạng bụng đói - mắt mờ - đầu óc căng như dây đàn mà lại bị nhồi một đống những nucleotit rồi thì ADN.... vào đầu thì chịu sao nổi

lazycat_f2

Member
ko biết trường có sửa lại thời khoá biểu ko, chứ cứ tình hình này là anh em F2 chết gục nơi sa trường quá, đói bỏ xừ chịu sao nổi

aq_zin

mà xếp quả thời khoá biểu như vậy khiến cho mọi người đến lớp vào thứ 3 với 1 tinh thần oải chỉ thèm ngủ thôi thì còn học hành gì nữa

lazycat_f2

Member
hôm nay đã mát trời thì chớ, học 2 tiết lí mà nước mắt cứ chảy dài, mắt thì gần như nhắm tịt chỉ muốn zzzzzzz...., thế này thì học hành j đây :((

guanghua

tiết Lý 1 ngồi đọ báo Hoa....tiết lý 2 ngồi giải Sudoku....chài, học mỗi 2 tiết toán hình, mà hum nay đội mình đá bóng hay thế ko bít b-) b-) b-)

thanh_hang

Đá gì mà chúng mài đá lắm thế????????????Lần sau Bách có rủ thì chúng mài đừng đá nhá!!!!!!Nó đá bóng về lại ho thoai, đêm lại ko ngủ được.Thương lém!!!!!
Mà chúng mài ơi!!!!!!!!bố tao đi họp rùi!!!!!làm saobi h, tao hết mất thoai.Tưởng nói với mẹ là êm chuyện, ai ngờ....Tao phải làm sao bi h???ai thương tôi với!!!!!!

thanh_hang

Sến gì mặc tao đê mài!!!!!tao có bảo là mài đi họp họtao đâu mà chỉ muốn chúng mài chia sẻ thui.Phải bít thương ccacs bạn lúc khó khăn chứ!!!

aq_zin

đâu con đỉ nó đang nói về tình cảnh hiện tại của nó với... là đêm về thằng... nó ho không ngủ được nên "nước mắt ướt nhoe mi" đúng không đỉ?
còn về khoản đá bóng thì tại nó chứ sao lại đổ lên đầu anh em (mà anh em cũng có thích đá thật con trai mà)
còn cả họp phụ huynh thì mày cứ làm như là mỗi mày ý(tự hiểu)

lazycat_f2

Member
đúng, ko thể đổ lên đầu bọn kia đc vì chính thằng B nó đầu têu chứ, toàn nó ủ đi thì nó phải chịu, thắc mắc cái nỗi j.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000