Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

aq_zin

đấy thì chán ở chỗ đấy chứ ở đâu nữa mà nói nhiều
nhưng không sao còn thứ bảy nghỉ học kì
thấy ngọc béo bảo đi chơi mà thảo ruồi thì không phải bàn nữa
các bác chuẩn bị xiền kha khá kẻo lại ..........

lazycat_f2

Member
đùa ác vậy, bi h cả nhà cả cửa tui có 500 đồng để gửi xe, sống còn ko đủ nói j đến đi chơi
mà phục lớp mình thật , lúc nào cũng thấy bảo đi chơi, hôm đi thăm quan lúc trên xe thấy đứa nào cũng mệt, ngủ li bì, xuống xe 1 cái thấy bảo đi xem phim ai cũng gật, lại còn đạp lên tận megastar nữa chứ
bái phục

aq_zin

đấy là bản chất lớp mình rồi uhm.....như là thương hiệu vậy:chơi tốt .......thôi không nói vế sau kẻo lại ă đòn (làm xấu mặt lớp):))

lazycat_f2

Member
zời ơi thương hiệu chơi thì giỏi học thì dốt chứ giề, cái đóa khỏi bàn, truyền thống của dân Pháp roài, mình cũng ko thể tránh khỏi
mà quang huy với cao long đâu chả thấy nhỉ, nhất là cao long lập topic ra bỏ đoá, đem con bỏ chợ thế đoá, pó tay với mấy ông này
^:)^ ^:)^

lazycat_f2

Member
này Đường Tăng ơi ông xem lại cái nick tui cái. Nick silver_hawk tui nhờ ông lập hộ ý. Làm tui phải mượn nick con Chi vào nè.

lazycat_f2

Member
Đúng roài đó, bọn tôi phải rất vất vả, tìm mọi cách để mà.... e hèm ( cái nầy hơi khó nói) làm cho cái topic này ko bị mốc ra đó. Mà ông với thằng huy lập ra rồi bỏ đó, thỉnh thoảng vào buông cần thả câu đc vài dòng rồi lại lặn mất tiêu là sao

U.F.O

Active Member
Đúng rồi
Vậy anh vào spam với
Lên nào 11F2
Dạo này bên F2 ít nổi hơn so với năm ngoái :D
HUm gì thằng ku Mai Link nó lên hát ;))
Quả áo chả ăn nhập gì cả =))

lazycat_f2

Member
nổi quá ko khéo lại chết anh thiện ạ, vụ chạy thầy đại của lớp em chả nổi quá còn j, nổi nữa thì để mà suốt ngày bị soi mói thì chết

lazycat_f2

Member
Đúng vậy, chuyện này bao nhiêu người biết thế mà anh thiện lại ko bít, đường dây thông tin bị hỏng à anh???? MÀ thoai, chuyện đó ko nên nhắc lại kẻo người ta bảo vạch áo cho người xem lưng, ngại chết................

U.F.O

Active Member
HỨc anh từ ngày rời khỏi đội ngủ bên F
KHông quan tâm chuyện triều chính mà chỉ quan tâm Net niếc :"> -> thông tin chậm là phải :D
Nói đi nói đi mà :D

lazycat_f2

Member
Ai lại đi biêu riếu lớp mình bao giờ anh, nói ra ngại lắm, dù sao cũng qua rồi thì cho qua luôn đi.
Thứ 7 này lớp mình đi chơi à, ở đâu vậy, có ai bít ko???????????????????

aq_zin

đấy thì nhân dịp sinh nhật cô Hạnh chúng ta hình như sẽ có dịp tập trung đàn đúm đập phá (hix cô Hạnh đọc được thì.........) ai dám đập phá nhà cô :))

lazycat_f2

Member
chả hiểu ai xếp thời khoá biểu mà "thông minh" dữ, nhìn thôi đã thấy oải, nói j đến học, nhất là thứ 4.Post cho mọi ng xem cái thời khoá biểu "khoa học" này
Thứ 2
Sáng:1. Sinh hoạt, 2+3. Pháp, 4+5. Toán pháp
Chiều: 2. GDCD,3. Địa,4.Kĩ công,5.Sinh
Thứ 3
1. Toán, 2+3. Lý,4. Toán
Thứ 4
Sáng1-->3. Pháp,4+5. Lý pháp ( khốn nạn)
Chiều 1.Địa, 2+3 Thể dục
Thứ 5
1+2. Văn,3. Hoá, 4+5. TOán
Thứ 6
Sáng:1+2 Pháp, 3. Toán pháp, 4.Lý
Chiều: 1. Sử,2.GDCD,3.Sinh,4. Kĩ nông
Thứ7
1+2. Văn,3.Toán. 4.Hoá,5. Sinh hoạt
Học thế này thì chết đi còn j nữa :((
Sửa thế này đc chưa AQ

thanh_hang

chi mèo điên ah` ?Sao mài lại post cái thời khóa biểu lên làm gì chứ?thấy lại thấy bực cả mình!!HỌC HÀNH THẾ NÀY THÌ AI CHỊU NỔI????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000