Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

aq_zin

khổ đỉ thông cảm cho nó
đang cố để có 1 bài hay mà không được ý mà:))
mà công nhận cái lịch học thế này thì không muốn sống nữa:(

lazycat_f2

Member
kệ tôi chứ AQ, thích thắc mắc ko?
đỉ lần sau mày viết 2 bài liền nhau thế là bị del đấy, muốn viết tiếp thì edit lại rồi viết.

aq_zin

Chi.....mờ giữ mồm giữ miệng nhá không phải mình mình đọc đâu bảo" ai ngu "là ngu thế nào động chạm nhiều lắm nhá

apple123

chà chà, khi nào bảo con Thảo lên cho đủ bộ...!( hmmm!ko nên lộ danh tính trên này) Đỉ nhỉ?
mà khi nào thì họp phụ huynh nhỉ? Có nhiều chuyện vui lắm đây!

aq_zin

to chi..mờ : tôi bảo là ăn nói cẩn thận bà chả bảo ai viết cái thời khoá biểu mà .... cái này ai cũng đọc đấy nhá cho nên bảo ai ngu thì cẩn thận to nguyên :này thế nào là vui hả ? mong chờ ghê nhỉ

lazycat_f2

Member
thì chuyện vui ở đây ngoài cái chuyện thiếu nghiêm túc trong h nghỉ trưa ra thì còn chuyện j nữa ;))
mà ông gọi cho cẩn thận đấy, liệu hồn

aq_zin

chuyện đấy xưa như trái đất có gì đâu mà nói
chuyện họp phụ huynh sao không sớm lên tẹo cho dân tình khỏi lo chết thì đằng nào cũng chết roài (nếu có chết)

lazycat_f2

Member
đằng nào chả họp, vẫn chết thoai, ko chết chuyện này chết chuyện khác, vấn đề chết sớm hay muộn, cứ từ từ sống thêm ngày nào hay ngày đó

aq_zin

này thế cái cảm giác chếta từ từ như kiểu cá ươn nằm trên thớt sướng hay một phát chết luôn sướng hơn hả

thanh_hang

bà con ui!!!HOm t7 em nói với mẹ em về chuyện ...rùi!!!Thế là xong chuyện, khỏi phải lo nghĩ gì nữa!!hehehe.Bây h thì vui roài!!Thoải mái đi thoai!!

thanh_hang

Khi nào DTG phải họp thoai, lau lém rùi hok họp mạt rùi T nhỉ?Ma` phai hop de cho cac fan con` gap mat chu'!!thuong cac fan lem, DTG ko hop lam cac fan nho';))

thanh_hang

Mà hôm trước đén nhà cô Hạnh vui hok zay???Nghe nói là chồng em rửa bát hả??Trời ơi tiếc quá em ko dc coi.Huhu.Chồng em bảo ghét rửa bát nhất vậy mà lại phải rửa bát.Thương quá!!!chắc là lúc đấy mặt đau khổ lém nhỉ???bít thế này em bùng học!!!!!!!!!!

thanh_hang

con kia mặt mày dầy quá đó, có biết ở đây ngoài lớp mình còn có lớp khác ko hả, mày muốn để bọn nó khinh cho à
thi` làm sao??mài thick ý kiến hok??

lazycat_f2

Member
tao đang onl đây, con kia mày câu khíp quá, đã bảo rồi edit lại mà viết tiếp, kẻo đến lúc mod với admin del cho 1 đống bây h, mà tao đã bảo mày roài, down yahoo về mà dùng, cứ vào web thì cũng có lúc hỏng chứ, làm sao mà onl đc, con hâm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000