Trời ơi 11F2 đâu hết rồi nói chuyện một tí đe...!!!!!!!!!

aq_zin

ơ thế từ trước đến nay không phải bà thì ai bắt nạt tôi ở trong cái topic này ngoài bà ra (cũng chỉ có 2 người ở cái topic này thôi mà:D)

aq_zin

thía mới là trường mình
mà chả hiểu học hai tiết ngày mai để làm gì
chắc cho hết buổi sáng để học sinh không đi chơi được ;)) đã thế đi buổi chiều ;)) có khó gì đâu tết mà
mà học hai tiết ngày mai thì hiệu quả là bao nhiêu% ??????:))

chuon_chuon9x

hix, hum qua bít thía tui bùng đi chơi với hội bạn cho roài! Mà cả nhà ui, iem vẽ phòng xong roài đấy, nhưng mà chưa kịp chụp ảnh! Để em chụp xong em up lên blog cho cả nhà coi nhá!

lazycat_f2

Member
xỏ nhau hả, sao ông thik gây sự thế hả, ko tu nhân tích đứa đi cho đúng bổn phận 1 nhà sư mà suốt ngày đi gây thù chuốc oán thế hả
hic mới có 1 ngày ở nhà mà em đã thấy chán thấy nhớ rùi, nghỉ tận 1 tuần cơ :((

aq_zin

uh` thì nghỉ 1 tuần chán quá nên mới sinh ra thế này
kiểu này không hỉu nghỉ hè thì thế nào đây chắc phát cuồng lên mất

aq_zin

sai rồi chi...mờ ạ không phải là khồn thích nghỉ mà là không thích nghỉ mà lại ngồi ở nhà ,phải đi chơi chứ đúng không????

aq_zin

uh` thì lớp mình là sống theo kiểu bầy đàn nên không gặp nhau mấy hôm phải nhớ chứ
mà chi nhá lúc nào cũng thấy đòi tiền mừng tuổi thôi trơ quá:))

lazycat_f2

Member
uh` thì lớp mình là sống theo kiểu bầy đàn nên không gặp nhau mấy hôm phải nhớ chứ
mà chi nhá lúc nào cũng thấy đòi tiền mừng tuổi thôi trơ quá:))
sống theo kỉu bầy đàn:))nghe như là ng nguyên thuỷ ý
mà t đòi thùi kệ t chứ, liên quan j tới ông đồ sư cụ xấu xa luk nào cũng bắt nạt t à :((

aq_zin

ơ kìa tôi thấy chỉ có bà mới hay đòi mừng tuổi thì tôi mới trêu chứ .Mà có đúng là bầy đàn không nghĩ mà xem :đi đâu cũng kéo cả hội đi
nghỉ mấy hôm thì kêu nhớ
thế không bầy đàn thì là cái gì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000